ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Mesu Mama แลกคุณแม่ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 17, 2020, 03:26:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ampolza02

สลับกันมันส์ดีจริง ๆ  ::DookDig::

เนื้อเรื่องดู สั้นไปหน่อยนะ ครับ แต่ก็จบเกือบดี - - สลับคู่กันแล้วมาสลับอีกที

assasinte

::GiveMe:: ::GiveMe:: งานคนเขียนเรื่องนี้ งานดีตลอด
ตั้งแต่ Home Stay ละ

japon

อ่านมางงๆ เหมือนจะสลับคู่กันมาตั้งแต่แรกแล้วนะนี่

siwapol55

เรื่องนี้เหมือนเคยเห็นตอนก่อนๆมาแล้ว แต่ไม่น่าใจว่าอ่านมาจากไหน
ในเรื่องนี้ ถึงจะว่าแลกแม่กันก็เถอะ แต่เดาเลยว่าสุดท้ายก็น่าจะกลับมาเย็ดแม่ตัวเองแน่
ขอบคุณมากครับ
ก็เป็นที่ตามที่เดาไว้ว่า สุดท้ายก็กลับมาแม่ตัวเอง

Perion

น่าจะมีตอนก่อนหน้าน๊า เหมื่อนเนื้อเรื่องมันไม่สมบูรณ์​ แต่ก็ถือว่าจบแบบสวยงาม

Mubin9999

มาครับผมพร้อมที่จะงงต่อในส่วนที่ซ่อนแล้วแต่อ่านเนื้อเรื่องที่ปูมาน่าจะแลกคู่แหละครับแต่รอลุ้นดีกว่า ว่าจะเปิดเผยไหมตอนมีsexกับแม่เพื่อนครับหมายถึง4คนในห้องเดียนกันครับ
...............................
อ้าวหักมุมซะงั้นแต่ดีแล้วละครับกลับมาตายรังไปสร้างความสุขให้บ้านอื่นเสียตั้งนาน

heromomo

ยังงงอยู่นะแต่คิดว่าคงแลกคู่กันตั้งแต่แลกแล้วละ

Edit ก็ยังงงแต่ว่าสุดท้ายก็กลับมาเอากับแม่เหมือนเดิม

piekung03

hrk123456

นื้อเรื่องดูงงๆ นะครับ ขอลองดูไปก่อน

เนื้อเรื่องดู สั้นไปหน่อยนะ ครับ แต่ก็จบเกือบดี - - สลับคู่กันแล้วมาสลับอีกที

piratss

จะสลับคู่กันเหรอครับ อยากรู้ครับ

แตกในแม่ด้วย แลกแม่กัน เสียวสุดๆเลยครับ

[email protected]

Chanon_Z

ชอบแนวแม่ลูกชายคับ ขอบคุณผู้แปลมากคับ  อยากเอาผลงานโดจินแนวแม่กับลูกชายมาแปลกันบ่อยๆ คับ ขอบคุณคับ

doujin

เอองงจริงเหมือนมีเหตุการณ์ก่อนหน้า แต่ไม่เป็นไรเราจินตนาการเอาได้555
พอจับใจความได้ละ ตอนท้ายไอตัวเปิดที่ไปเอาแม่เพื่อนไม่กล้าเอาแม่ตัวเองต่อ ส่วนไอเก็บตัวดูกล้ากว่าเยอะเลย