ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic - ENDGAME 3/3 จุดจบไวรัส [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 09, 2019, 06:09:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hong Tang

ตอนนี้ดูจริงจังขึ้นมาเลยแต่ ทำไมมินาโกะไม่ออกมาหาพระเอกเอง ประตูคงไม่ใช่กำลังโดนรุมอยู่นะ ลุ้นๆ

Edit : ในสุดก็ไม่พ้น ด้านมืดในจิตใจเลย แล้วมันก็โดนอำนาจครอบงำไปอีกคน แต่ก็ปกติของมนุษย์แหละครับ เราเองยังอยากมีเลย 555

biggiggog

สงสัยงานนี้ท่าทางจะไม่ทันซะแล้วมั้ง
โดนแล้วทั้งแผนก

ตกลงวัคซีนที่ได้คือใช้ป้องกัน ไม่ได้ใช้รักษา
แล้วสุดท้ายมันจะเหลืออะไร
ขอบคุณมากๆครับ

firstsaa

คืดมันแอบคล้ายอัมเบลล่าเลย แต่ต่างจากซอมบี้เป็นไวรัสเงี่ยนแทน

nekki

วางพล็ตเรื่องดีนะเรื่องนี้ผมชอบ
และชอบตรงแค่ผ้าปิดก็มองไม่เห็นกันละ ถ้ารู้เรื่องนี้ก็หลบกันได้ง่ายๆ
EDITสงสัยมานานละ ถ้าติดไวรัสกันหมดแล้วจะไปเอาสเบียงจากไหนกัน ติดไวรัสแล้วคงเพาะปลูกเองไม่ได้อยู่แล้ว น่าจะขาดอาหารกันแน่นอน

Tum'S

ไวรัสพันธุ์นี้แจ่มจริงๆ​  รีบไปดูเมียสิเฮ้ย​มัวแวะข้างทางอยู่ใด้

ว่าแล้ว อิเพื่อนมันเตรียมตัวรอขนาดนี้จะไปเหลืออะไร

Ppcub Jjip

ทำไมรู้สึกลุ้นเนื้อเรื่องมากกว่าฉาก sex อ่ะ แฃ้วพระเอกเปิดประตูเข้าไปรู้เลยเจออะไร

น่าทำเป็นmanga18+ แบบซีรี่ยาวๆมาก สร้างตัวเอกขึ้นมาใหม่ที่ต้านทานไวรัสได้และสามารถมีเซ็กกับผู้ติดเชื้อและทำให้รักษาไวรัสได้อะไรแบบนี้ ทำเป็นแนว เซอไววัล เอาชีวิตรอด

eka1325

มินาโกะคงโดนจัดหนักไปเรียบร้อยแล้วแน่เลยแบบนี้  วิธีรอดนี้สุดยอดเลย ห่มผ้าก็รอดแล้ว พระเอกจะหายามารัษาได้ไหมนะ  ลุ้นจริงๆ

freelance

จะมีแต่ศพผู้ชายที่แห้งตายแต่หน้ายิ้ม
สรุปโลกใหม่ผู้ชาย1%แน่

yopern

คนนี้ใช่ไหมที่เอาเชื้อไปผู้ชายใช้แลกกับอัดคริปมาให้ ทำให้เป็นผู้หญิงกลายซอมบี้เซ็กซ์ ถือว่าผลมาตกที่ตัวเองแล้ว มีหวังผู้ชายสูญพันธุ์แต่ผู้หญิงท้องทั่วโลกแน่

edit กลายร่างเป็นฮีโร่ และ ผู้ร้าย ในร่างเดียวเลย

ipor

2 ตอนแรกนี่เข้าใจว่าต้องการแก้แค้นนะ แต่ทำไมกลายมาเป็นแบบนี้ซะได้

สรุปแล้ว บริษัท ต้องการกำจัดพระเอก โดยใช้การระบาดของเชื้อ แต่เพื่อนพระเอกแอบทำวัคซีนไว้ได้ก่อนและเก็บข้อมูลทั้งหมดไว้ ส่วนพระเอกก็ก็แก้แค้นโดยปล้อยวัคซีนออกไปเพื่อกำจัดบริษัทฯ แล้วตนเองผลิตวัคซีนเพื่อจะครองอำนาจ และแก้แค้นต่อไป เห้อออ

exhausis123

มันจะจบยังไงล่ะเนี่ย
สงสัยเข้าไปเจอแฟนมีอะไรกับคนอื่น เพราะติดไวรัส
ส่วนเพื่อนนี่ติดแล้วหรือเปล่าไม่รู้

อืม จบแบบนี้ก็ได้ด้วย
สรุป timeline ตอนสุดท้ายนี่คือตอนแรกสินะ จุดกำเนิดไวรัส

Pruttinan Maikham

ดูแล้วคนปล่อยไวรัสคือเพื่อนพระเอกรึป่าว
Edit: อ่าวไม่ใช่แฮะแต่ตอนจบรู้สึกว่ามันค้างคายังไงก็ไม่รู้

gojira

ซาโอริจะรอดไหมเนีย มินาโกะไม่น่ารอดหลังจากเคยดูตัวอย่างสปอยจากตอนก่อนๆ
edit กำไม่รอดหมดแต่ยัง งงๆว่าทำไหมไม่เอาเมียกลับนางเอกกลับมาไว้ที่บ้าน จบแบบแบดอินมาก

keatmano

สงสัยในห้องมินาโกะฟาดหนุ่มแบบนับไม่ถ้วน  ::HoHo::

Boran Mark

เป็นอะไรที่น่ากลัวนะครับ อ่านแล้วไม่ค่อยนึกถึงเซ็กส์ เลย แนวสยองอะครับ พระเอกน่าจะพานางเอกผ่านวิกฤติไปได้แล้วช่วยเหลือคนทั้งหมด
edit: สุดท้ายกลายเป็นผู้ครองโลกเฉยเลย 555