ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนร่วมเตียง : ตอนที่ 3

เริ่มโดย birdkung, มีนาคม 30, 2021, 04:13:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

beeriero

ที่เงียบไปไม่ใช่อะไร เบ็ดอยู่

jeab2504

แม้จะนานหน่อยจากตอนที่แล้วแต่ก้อโอเคนะที่ได้ติดตามตอนต่อไป

aone

หายไปนานเลยครับ แต่ก็ขอบคุณครับที่มาต่อให้ เรื่องของ แก้วกับเอก รอถึงวันที่เอกกับแก้วได้เจอกันจริงๆ คงจะใส่กันยับ

cooking_gear

ส่วนตัวไม่ค่อยเชื่อกับผู้หญิงที่บอกขนาดไม่สำคัญล่ะ  ::DookDig:: แล้วเค้าทวีตว่าไรนะเนี่ย

bluenavy

oldmetbd

therasak

5 นิ้วนี่ขนาดมาตรฐานนะครับ ไม่เล็ก

lucipher666a

game smith

kookai

เห็นแล้วทำไมแก้วเงียบครับ พี่เครียดนะครับน้องแก้ว ถึงจะเล็กแต่เราต้องเน้นลีลาครับ

asper7352

sutee seechart

รอตอนนัดเยอกัน ระหว่างเอกกับแก้วไม่ไหวแล้วครับ
มาไวๆนะครับ ท่านทางจะระเบิดน่าดู

winnythepooh

amtorff73

ไม่ใช่ว่าแก้วทวิตอวดของพี่เอกแบบทางที่ไม่ดีไปเหรอครับ  ::Horror::
...
ตกใจหมดเลยครับ ในใจผมก็คิดว่าแก้วเป็นมิจฉาชีพแอบแฝง เอาภาพเราไปเม้าท์สนุกปากงี๊ ไม่คิดว่าจะเป็นแบบนี้

งั้นเป็นกำลังใจให้พี่เอกและน้องแก้วสานสัมพันธ์แบบ FWB ให้ถึงที่สุดนะครับ