ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียตัวครั้งแรกให้เด็กนักเรียนต่างห้อง เพราะเด็กนักเรียนตัวเองแพ้พนันเป่ากบ

เริ่มโดย shota, มกราคม 01, 2021, 10:16:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shota

1819

โรงเรียนของเราน่าอยู่คุณครูใจดีทุกคน เด็กๆก็ซุกซนเราทุกคนชอบไปโรงเรียน 
   ครูเจนโดนน้อย แล้ว ต้องให้เจ้าดำด้วยเยอะๆนะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

shota

อ้างจาก: 1819 เมื่อ มกราคม 01, 2021, 06:39:50 หลังเที่ยง
โรงเรียนของเราน่าอยู่คุณครูใจดีทุกคน เด็กๆก็ซุกซนเราทุกคนชอบไปโรงเรียน
   ครูเจนโดนน้อย แล้ว ต้องให้เจ้าดำด้วยเยอะๆนะ

ทีแรกว่าจะมีสตอรี่ครูเจนกับเจ้าดำ แต่ว่าภรรเมียผมนั่งดูโทรทัศน์ใกล้ๆ ตลอดเลย มันเสี่ยงมากๆ ฮะ 555

shota

อ้างจาก: occocc เมื่อ มกราคม 02, 2021, 12:43:55 ก่อนเที่ยง
ชอบแนวนี้มากๆครับมาต่ออีกเยอะๆนะครับ

อยากแต่งต่ออยู่คร้าบ แต่ว่าเมียผมนั่งดูโทรทัศน์อยู่ใกล้ๆ ตลอดเลย ไม่มีจังหวะเลยครับ

shota

shota

อ้างจาก: devilzoa เมื่อ มกราคม 02, 2021, 02:38:35 ก่อนเที่ยง
โอ้โห รร. อะไรจะไปสมัครเป็นภารโรง

ครูโรงเรียนนี้เน้นเด็กฮะ ไม่รับผู้ชายวัยผู้ใหญ่เข้ามาทำงาน 555  ::DookDig::

haelonn

นี้ล่ะแนวของชาย สุดยอดแนวนี้รอมานาน แต่งต่อยาวๆเลยท่าน เสร็จเมื่อไหร่ก็เมื่อนั้นไม่ต้องรีบเร่ง