ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Rola Takizawa เราจะคิดถึงเธอ...

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2018, 05:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adokawaconun

review ประวัติอย่างละเอียดเช่นเคยนะครับ ผมนี่ fanclub โลล่า ถ้ามีตังคงไปซื้อมามั่ง

chaihandsome

โลกนี้น่าจะมีโปรแกรมลบ censor เนาะ ชอบเธอมานานแล้วแต่ไม่มีตังซื้อเหมือนคนจีน 555

gungun.khondee

สวยนะ ขาว ทรงดี ดีใจแทนเสี่ยคนนั้นจริง

jameszer555

ดาราคนโปรดในดวงใจเลยครับคนนีื ขอบคุณมากครับ

Ghost Writer

ถ้าให้นึกถึงสายลูกครึ่งก็จะนึกถึงเธอเป็นอันดับต้น ๆ เช่นกันครับ ไม่ใช่แค่รูปร่างหน้าตาเท่านั้นแต่ฝีไม้ลายมือการแสดงของเธอก็ไม่ธรรมดา แต่ก็น่าเสียดายที่เธอไม่มีผลงานให้เสพอีกต่อไป ถึงอย่างนั้นก็ถือเป็นเรื่องธรรมดาของวงการครับ สักวันคงมีใครสักคนหรือหลายคนเข้ามาแทนที่เธอ

puenxno

ผมไม่เห็นรู้สึกเลยว่าเธอแสดงไม่ดี ฝีมือแสดงหนังโป๊มันจะต้องดีเด่นไรมากมายนักหนา แค่เขาเข้าวงการก็เป็นบุญตาแล้ว ผมไม่ขออะไรจากสาวๆพวกนี้หรอก
ผมกลับชอบเธอมากๆเพราะหน้าตาที่สวยน่ารัก เธอยังบอบบางอ้อนแอ้นอรชร นอกจากขาวนวลเนียนยังเกลี้ยงเกลาไปทั้งตัว ผมละชอบนักกันเนินเกลี้ยงๆเนี่ย มันเห็นความนูนความขาวได้ชัดดีนัก
หุ่นแบบนี้ที่ผมนึกถึงเวลาดูRolaก็คือ Kaede Fuyutsuki ขาวบางได้ใจจริงๆ

wateya

นางเอกที่ชอบมากอีกคนนึง ไม่รู้ว่าจะเล่นแบบ ยสตน บ้างไหม อิอิ

xonly-1092

ขอบคุณครับ กำลังติดตามผลงานอยู่  ::Ahoo::

หนูหิ่น เก็บเห็ด

Rola สะสมยังไม่ครบเลย บางเรื่องหายากมาก

สมปอง บุญ

tanwatdan

ชอบครับคนนี้ น่ารัก เคยดูเหมือนกัน มีแต่ Cen อย่างเดียวเลยไม่เคยเจอ Uncen เลยครับ ไม่ทราบว่ามีหรือป่าว

listen2me

::Glad:: เป็นกำลังใจในการทำนะครับ ชอบมาก กระทู้แนวนี้ อยากรู้เรื่องส่วนตัวๆของ av ที่เราชอบ 55555 ขอบคุณครับ  ::Thankyou::

adagio

สุดมากครับ นี่เป็นอีกหนึ่งนางฟ้าในวงการที่ผมเสียน้ำให้ไปหลายรอบ ขอบคุณมากครับท่าน

gongzazx

เป็นดาราคนนึงที่ผมชอบมากคนนึงเลยครับ