ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

RESTART - รสสวาทศิษย์สาวอาชีวะ - SETUP - EP.1

เริ่มโดย Adriano, พฤษภาคม 05, 2017, 06:32:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Adriano

คุยกันนิดนึงครับ เรื่องนี้จะจริงไม่จริง ให้เป็นจินตนาการของผู้อ่าน ผมจะไม่สปอยล์ไม่เฉลย

ที่แน่ๆผมเขียนเรื่องบนพื้นฐานความจริง มีตรรกะที่พอเป็นไปได้ ไม่ใช่แนวเกินจริงหลุดโลก

หลายเรื่อง หลายเหตุการณ์ ที่เล่ามา มันมีอยู่จริงในสังคมบ้านเรา แทบไม่ได้ไกลตัวด้วยซ้ำ

และเรื่องของผม จะมีผมเป็นตัวเดินเรื่อง ดุ้นเดียวเท่านั้น ไม่มีดุ้นอื่น ก็นี่มันเรื่องของผมนี่นา

ใครที่ชอบสวิง ชอบสลับ ชอบรุมหลากดุ้น ต้องเสียใจด้วย Unfollow ได้ ไม่ว่ากัน และหาก

อยากให้มีโมเมนต์แบบคั่วแล้วแห้ว คงผิดหวังเช่นกัน ถึงผมไม่ได้เก่งกาจ ต้องมีพลาดมีฟิน

แต่ผมไม่รู้ว่า จะเอาเรื่องขายหน้ามาเล่าทำไม หวังว่าคงเข้าใจนะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

cat2515

น่าติดตามมากครับ ลูกศิษย์กับอาจารย์ แผลบๆ

kaithai

ขอบคุณมากครับ สำหรับ เรื่องใหม่
และการโพส แบบใหม่  (ในห้องเรื่องเสียว)   
เพราะโพสด้วยภาพ  นี่ความยากที่เพิ่มขึ่้น ของท่านนักประพันธ์
เพราะต้องเพิ่มขั้นตอนเพิ่มอีก 3-4 ขั้นตอน 
ดังนั้นหวังว่า เพื่อนนักอ่าน คงจะให้คอมเม้นต์ที่ดี 
คำติ คำชม "ที่มีเหตุมีผล" อยู่บนพื้นฐานความเป็นจริงและด้วยวิถีของสุภาพชน

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................................................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

gorncp

ผมขอลงทะเบียนนั่งเรียนด้วยคนนะครับ อาจารย์รีบลงต่อเลยนะครับ

air111fox

ท่าทางเด็กๆต้องการการดูแลเอาใจใส่จากคุณครูกันทุกคน

micky

อยากไปสอนโรงเรียนนี่ด้วยครับ อาจารย์

devilzoa

อ่านแล้วอยากเป็นครูขึ้นมาในทันใดเผื่อจะมีวาสนากะเค้ามั่ง อิอิ

sunnie06

ลูกศิษย์คนนี้แรงจริง

puenxno

ชอบความติสท์ของท่านนักเขียนจัง ยิ่งใหญ่และกว้างขวางได้ใจผมมาก
ผลงานก็ดีด้วยสิ ลื่นไหลลงตัว ไม่มากไม่น้อย ไม่ได้เยิ่นเย้ออย่างที่ออกตัวไว้แต่แรกเลย
จำเป็นต้องติดตามผลงานซะแล้วสิ

ponggunyuki2527

ผมชอบนะครับ เริ่มเรื่องได้ดี มีภาพประกอบด้วย รอตอนต่อไปครับ

cd13579

ไหงมาเป็นภาพฟะ นี่ฉีกแนวกันชัดๆ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

gamemer

เห็นเงียบๆฟาดเรียบนะค่ะ แอบแรงจริงอายคนนี้นึกว่าจะเป็นคนอื่นก่อนแต่เป็นอายก่อนเลยย ชอบครับ  ::JubuJubu::

therasak

นิยายบางเรื่องฉากอย่างว่าก็เป็นเพียงน้ำจิ้ม การวางโครงเรื่องให้น่าสนใจสนุกกว่าเยอะครับ ได้ลุ้น ได้แห้ว ได้หัวเราะ คือเสน่ห์ของนิยายครับ

biochem

แค่เริ่มเรื่องตอนแรก ก็สุดๆ แล้วครับ

น้องอายนี่แสบใช่ย่อยนะเนี่ย

gritkin

เป็นวิธีโพสที่น่าสนใจดีนะครับ ชอบครับ เรื่องราวสนุกดีครับ รอติดตามตอนต่อไปครับ