ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 8 : น้องหมวยเสียสาว Pt3

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 26, 2020, 02:15:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หลังปิดจ๊อบน้องทราย นางฟ้าคนต่อไปของลุงพล คุณอยากให้เป็นใครครับ

ลูกขวัญ ภาสินี - ลูกสาวนายหัว ว่าที่นักเรียนแพทย์
81 (35.1%)
แนนนี่ นริศรา - พริตตี้สาวร้อนเงิน พ่อแม่เป็นหนี้นอกระบบ
48 (20.8%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา - อาจารย์พยาบาลสาว ผู้มีศักดิ์ทัดเทียมหมอพลอย
102 (44.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 231

Devil_qt

ทำอะไร​อย่าหักโหม​เดี๋ยว​จะ​ต้อง​เข้า​โรงพยาบาล​อีก​ลุงพล​

ยุทธ

รอเมียคนต่อไปของตาเฒ่าจะเป็นใคร รอๆๆๆ อย่าช้ามากนะครับ

ppth

น้องหมวยเสร็จลุงเพราะเพื่อนตัวเองจริง ๆ โดยเฉพาะนาถถือว่าเป็นมือขวาของลุงอย่างแท้จริง ทีนี้อีฟกับหมวยจะมองหน้ากันยังไง คงต้องฝากลุงช่วยสั่งสอนจนติดใจเหมือนคนอื่น ๆ ละกัน

storyentertain

เจอพิธีตอกเสาเข็มของลุงพลเข้าไป ติดอกติดใจกันทุกคนแน่นอน

Kompaphat

taetaetae277

โดนจนได้นะครับน้องหมวย ลุ้นลุงพลตั้งหลายตอนครับ

geassmos .

โดนลุงพลเปิดซิงจนได้ เดี๋ยวก็ติดใจ กลายเป็นหนึ่งในฮาเร็มลุงพล

corei5

ขอบคุณครับ อยากให้ทำรวมเล่มอ่านในMebจังครับ อยากสนับสนุนนักแต่งดีๆอ่ะ

sara01

น้องหมวยโดนเปิดซิงแล้ว ไม่แคล้วต้องติดใจ เข้ามาร่วมฮาเร็มของลุงพลแน่ๆ

boyllsj1

น้องหมวยจะติดใจลุงพลเหมือนคนอื่นๆไหมนะ แต่ที่แน่ๆวันนี้ลุงพลขาอ่อนแน่นอน