ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ichiren Takushou] Slutification Tips สูตรลับฝึกสาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 16, 2019, 07:42:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

ตัวอย่างนี่น่าสนใจอย่างมากเลยท่าน kater อยากรู้จริง ๆ เรื่องราวเป็นมายังไงแล้วจะจบลงอย่างไร ส่วนการฝึกนี่ไม่ค้องฝึกละมั้ง อาสึกเอาบชอบพ่อหนุ่มเราอย่างแน่นอนไม่งั้นไม่มารลุกคลี่ด้วยแบบนี้หรอก

น่ารักจริง ๆ เลยอาสึกะ ยิ่งตอนท้ายบอกหลังเลิกเรียนมาฝึกชั้นให้มากกว่านี้เซ็กซี่จริง ๆ

tamama

เพื่อมันพลาดตั้งกะมาเล่นเกมในห้องละ เรียบร้อยไปตามระเบียบ 555

ว่าละว่า อาสึกะ ติดใจ อยากอีก 555 สุดท้ายเข้าหลังสูตรเปลี่ยนทอมให้เป็นเทอ 5555

ปล. เรื่องนี้ลายเส้นสวยมากครับ

gojira

สูตรตายตัวเพื่อนสมัยเด็กยังไงก็ได้แต่ต่อไปนี้สิจะเป็นยังไงต่อ
edit นั้นมีการฝึกต่ออีกติดใจแล้วละสิ แต่เปลี่ยนลุคไวจังตอนแรกยังโหดๆอยู่เลยตกลงคู่นี้รักกันบ้างไหมเนีย

xsoulkung123

เพื่อนสาวหุ่นเซ็กมาเล่นห้องไอ้หนุ่มนี่ทุกๆวัน
แถมเธอยังไม่ค่อยระวังตัวอีกด้วย หุ่นยั่วสายตาขนาดนี้ ไอ้หนุ่มคงอดใจไม่ได้แน่ๆ
แทนที่เพื่อนจะเล่นเกมส์ สงสัยได้โดนไอ้หนุ่มจับทำเซ็ก
ไอ้หนุ่มคิดได้ว่าชวนเธอมาฝึกเสียวด้วยกัน เธอก็สนใจ
นี่ละดีแล้ว ไอ้หนุ่มได้จัดหนักๆเธอไม่หยุดจนเธอติดใจไปเลย
เป็นการเปลี่ยนสาวห้าวเป็นสาวติดเซ็กแน่ๆ
::Yes!::
Edit นากเอกแรกๆไม่ค่อยถนัดเรื่องเสียว แต่พอเจอการฝึกเสียวเข้าไป เปลี่ยนเป็นสาวสุดร่านไปเลย แถมไอ้หนุ่มนี่เจอคู่ปรับที่ร้ายมากๆเข้าให้แล้วละ
Edit เพิ่มตัวอย่างภาพสี เป็นครอบครัวรวมเหล่าสาวๆไอดอลทั้งนั้นเลย แถมแต่ละคนหุ่นก็ชวนเสียวเอามากๆ

lip30164

น้องสาวโดนไป ก่อนเลย โดนครั้งแรกดันนัดต่ออีก ในชีวิตจริงมันเป็นปายไม่ด้าย -0- อีกสองคนจะโดนอิท่าไหนละนี้ พี่ชายเล่นเอาแบบตรงๆเลย

eiaws

อยากรู้ว่าตอนจบพระเอกจะทำให้นางเอกกลายเป็นสาวแบบไหน แต่บางทีอาจจะโดนต่อตื่นอีกทีก็โรงพยาบาลอีกรอบก็ได้นะ

ความคิดกับการกระทำมันสวนทางกันอย่างแรง ตอนโดนทำนี่จะต่อยเอาๆ พอทำเสร็จเชื่องเป็นลูกแมวเชียว

ipor

เอ็งเอาชีวิตไปเสี่ยงมากเลยนะนั่น แต่ถ้าได้มาหล่ะคุ้มแน่นอน

วิธีนี้ได้ผลดีเนอะ เดี๋ยวเอาไปทำดูบ้างดีกว่าฝึกเสือให้กลายเป็นแมว

l3al3yl3ell

ทำเป็นช่วยฝึกหวังซั่มเห็นๆแถมผ่ายหญิงดีนมีอารมอีก

โถ่แม่สาวน้อยดันติดใจสะได้ทำหน้าตาหน้ารักเชียว

ปล.เรื่องข้างบนภาพสีสวยมากเลยครับ เนื่อเรื่องก็น่าติดตามยังไงก็รออ่านอยู่นะครับ ขอบคุณครับ

bigboy001

มุกหลอกสาวฟันดูแล้ว มันเห่ย ๆ ไปไหม หลอกมาห้องนั่งเล่นคุยกันแล้วก็หลอกแต๊ะอั๋งบอกไม่มีใครชอบหรอกทำแบบนี้ แล้วก็บอกวิธีทำให้หนุ่มๆติดใจ จากนั้นก็ลวนลามก่อนเยแตกใน เอาจริงๆ ถ้าฝ่ายหญิงไม่มีใจให้มีเหรอจะยอม 555 ว่าไหมละ? ::DookDig::

Edit เป็นอย่างที่คิดจริงๆด้วย คือฝ่ายหญิงชอบอยู่แต่เพราะไอหนุ่มโกหกว่ามีแฟนแล้ว สุดท้ายแตกในทุกวันงานนี้น้ำบานกันไปข้างละครับ 555+

gokuon

สาวน้อยเรารู้ว่าเธอมาอ่อยแบบเนียนๆ ชอบหนุ่มนั่นล่ะสิ ทำตัวซึนไปได้

sniperteam

ผมก็ชอบนะครับแนวครอบครัว เพราะมีประสบการณ์กับลูกพี่ลูกน้อง แถมยังมีแนวเพื่อนกันเอามันจะตายอีก 555 ฟินละทีนี้

แม้โดนเขาไปทีติดใจรีบขอเบิ้ลทันที โดนชุดใหญ่ไฟกระพริบ ขอบคุณครับ

biggiggog

ไอ้ตัวเพื่อนมันหวังดีจริงๆนะเนี่ย
ช่วเพื่อนโดยไม่คิดอะไร ::Evil::

ได้เปิดซิง แถมแตกในด้วย
อะไรมันจะคุ้มค่าการฝึกขนาดน้าน
คราวหน้าคงเล่นท่ายากกันบ้างหล่ะ
ขอบคุณมากๆครับ

Ppcub Jjip

เอาจริงๆ พระเอกนี่แม่งมีแววชั่วอยุ่เยอะจริงๆ ส่วนนางเอกถ้าทำผิวแทนน่าจะสวยมาก

ตัวอย่างภาพสวยมาก แนวincest ควบ3แต่อยากให้เนื้อเรื่องมีดราม่าด้วย

จะชั่วหรอจะติ๋มกลัวเมียเลือกสักทางสิวะ

eaglemaster1

ชไ ้หนุ่มนี้มันร้าย ได้ทั้งซิง เเละเเตกใน

ทำไหมเราไม่มีสาวเเบบนี้มาห้องบ้างอยากได้

Metaios

เพื่อนกันเขาเย็ดกันด้วยหรอ
ตอนแรกหลงนึกว่าตัวอย่างคือเรื่องที่กำลังอ่าน

สรุปไอผชนี่มันโชคดีจริงๆได้หมด ยสตนไปอี้ก