ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วงเวียนชีวิต …… ตอนที่ 15 (ตอนจบ)

เริ่มโดย cdx, ธันวาคม 29, 2019, 09:41:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bbkscorpion

ตามั่นย้ายมาสร้างฮาเร็ม ที่ร้านแกแฟเสียแล้ว 5555

Pen Penee

naja313

เสียดายจังจบไว  จะตามอ่านผลงานต่อไปนะครับ

isukjai5

แล้วต่อไปคุณน้อยกับน้องพิมพ์จะตามมาไหมครับ จริงๆผมชอบสไตล์พระเอกของไรต์แทบทุกเรื่องที่เป็นแบบง่ายๆแต่มีดี ชอบกระบะโฟร์วิลล์ กางเกงยีนส์รองเท้าผ้าใบ ใส่เสื้อแถม ดูแล้วคล้ายตัวเอง ต่างกันแค่เงินในกระเป๋า รอติดตามผลงานเรื่องต่อไปครับ

jeab2504

badboyy2j

ขอบคุณที่สร้างสรรค์ผลงานดีๆ มาให้ได้อ่านะครับ ติดตามอ่านมาตลอด จนอยากเป็นตามั่นเองเสียจริงๆ บรรดาเมียแกนี้ แจ่มๆทั้งนั้น  ขอให้สร้างสรรค์ผลงานดีๆ แบบนี้ออกมาอีกนะครับ เป็นกำลังใจให้ท่านผู้เขียนครับ

Thai999

Wandit Iempan

น้องวัลย์จะเป็นคนสุดท้ายจริงไปหรือ คนอื่นๆไม่มีหวนกลับมาซ้ำรอยบ้างโดยเฉพาะแม่ฑิลาที่น่าจะเป็นเมียหลวงหรือแม่ใหญ่

solid17

khonsyd

เหมือนจะจบแบบมีความสุขทุกๆคน ไม่น่าจะมีอะไรหักมุม  จบแล้วมีโปรเจคใหม่ต่อเลยไหมครับรอเสพครับ ขอบคุณครับ ::JubuJubu::

zethkhun

จากน้องอิงที่เคยร้ายกลายเป็นเมียหลวงแสนดี ตามั่นนี่โคตรร้ายจริงๆ

มโน สกลนคร

จบแล้วรึคับ
ขอบคุณที่สร้างสรรค์งานให้ได้อ่าน
จะรอเรื่องต่อไปนะคับ

pong pi

าวมาอยู่กับลุงมั่นอล้วยังไม่ยอมอีกหรือรอเรียนจบม.ปลายก่อน

fluffy