ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #60

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 24, 2019, 09:43:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nyesss

ในที่สุดก็มาแต่เป็นกุ้นส่วนกันนี้คงวุ่นวายแนๆ

blackbear

เป็นหุ้นส่วนที่โครตน่ากลัวเลย พร้อมจะขยี้เราได้ทุกเมื่อ  ::Horror::

tapakron22

เหมือนเมได้ปลดปล่อยตัวเองเลยนะคับ ได้หลุดกรอบตัวเอง ลองพาไปผจญภัยดู เผื่อชอบนะคับ

Tagtag555

จรัญ บุญชู

ท่าทางเมติดพระเอกหนึบ...คงไม่กลับไปหาพี่อามแล้วนะ

meowmeng

ทำงานกับคนใกล้ตัว มีโอกาสเลิกกันสูงมาก

gusjung111

รอตั้งนานกว่าจะมาได้ นานมากๆ5555

naitoom

หุ้นส่วนของบริษัทจำกัด ก็ดีตรงที่ความรับผิดจำกัดไม่เกินจำนวนหุ้นที่ถือ
แต่เมื่อสนิทกันมากขนาดนี้ก็ไม่น่าจะมีปัญหา เวลาประชุมผู้ถือหุ้นก็เปิดห้องsuite ประชุมกันทั้งคืนเลย

khonsyd

เมอรี่คริสมาตส์และสุขสันต์ในปีใหม่ที่จะมาถึงนะครับ ขอบคุณที่มาลงเรื่องให้อ่านเป็นระยะๆ นะครับ ::JubuJubu::

BANK R5R5

beerony

รอบนี้รอนานเลยครับ กว่าจะมา

sawong sad

เหมื่อนฟินจะห่างๆไป แต่ก็มีเมเข้ามาแทน

sukray ruktum

คนใกล้ตัวมาเป็นหุ้นส่วนต้องระวังนะคนับ

worami srisrika

ตอนนี้ไคก็ได้บอกเลยเด็ดทุกคน

Bee14