ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน มัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 06, 2017, 11:20:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boon66

สงสารน้องดรีมจัง เวรกรรมแต่ปางไหนหนอ
ถึงมีเพื่อน แฟนเลวขนาดนี้

aioros13

ดรีมเส็ดแน่ สงสัยจะโดนอีกรอบ

Zomchai Kimwongkul

น้องดรีมไม่น่าใจอ่อนเลย หรือติดใจ มาถึงตอนนี้ โดนแน่ๆ

taton

สุดท้ายแล้วน้องดรีมก็หนีไม่พ้นเพลิงราคะซินะ เสียดายจริงๆที่คนดีๆต้องมาเสียคนเพราะคนไม่ดี ดรีมเธอคือเหยื่อในเกมนี้สินะ

Sawat Songprasop

นายซีวางแผนกลับมาซำ้สวาทน้องดรีม ซึ่งจริงๆแล้วน้องดรีมก็เริ่มติดใจดุ้นอวบใหญ่ของนายซีด้วย เมื่อต่างฝ่ายต่างพอใจโหยหา เกมมันก็ง่าย กามสนั่นแน่นอน

Wheel of Fortune

พี่ซีนี่ตัวประกอบหรือมีบทบาทอย่างอื่นอีกมั้ยครับเนี่ย แต่น่าจะตัวประกอบของแท้

bigmut

therasak

บทเรียนของคนที่มักมากเกินไป ย่อมเจ็บปวดและทุกข์ทรมานจริงๆ สงสารแต่ก็สะใจนะ

winpooh

ธีรนัน เก

pkovi

ดำเนินเนื้อเรื่องดีครับ อ่านแล้วตื่นเต้นดี ลุ้นตามตลอด

retirenavy

น้องดรีมโดนอีกแล้วจะทนไหวใหมนะ

veget

น้องดรีม ติดใจพี่ซีเเล้ว ครั้งต่อไปก็ไม่ยากเเล้ว

Nightfairy Happy Sometime