ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

G.A.Talk

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 08, 2020, 09:18:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipichai

บอกแฟนว่าพ่อป่วย ขอกลับไปดูแลพ่อ 3 วัน
แล้วลองคุยกับน้องคนนั้นดูว่า คลิกกันมั้ย

kpnttn

ครบ 10 วันเมื่อไหร่ก็มาเขียนประสบการณ์ตรงของนาย Koog Google เลยนะท่าน

เอาจริงๆ ก็คิดดีๆ นะท่าน การตัดสินใจเป็นเรื่องของท่าน การเอาใจช่วยให้เลือกทางที่ถูกเป็นเรื่องของผม ตัดสินใจได้แล้วก็อย่าลืมเขียนประสบการณ์ฯ ด้วยล่ะ

phon14

โอกาสมาถึงอย่าปล่อยให้หลุดมือ

kittaphot007

รองดูครับว่าจะเป็นอย่างไร

Komsan Tanunchai Olympus

ถือเป็นความโชคดีครับมีสาวเน็ตไอดอลมาคุยด้วย แถมชวนอยู่กัน10 กว่าวันอีก บอกแฟนไปทำงานต่างจังหวัดนะครับ55

sanboston

ผมว่าความเสี่ยงสูงนะ

phozis

แอบอยากรู้เพิ่มเลย ::Glad:: ::Glad::

zaaar65

veget

เน็ตไอดอลเลยนะครับ คุณG.A. มีผู้ชายเป็นแสน แม่แต่จะแตะยังได้แค่ฝัน มีโอกาศแล้ว ยืดอกพกถุงเลยครับ เแฟนที่บ้านอย่าใหัรู้ ถ้ารู้ก็บอกเลย รู้เท่าไม่ถึงการณ์ คำพูดยอดฮิตสมัยนี้

Manoptana

มีเน็ตไอดอลเข้ามาจะยอมผ่านได้หรือ หาข้อแก้ตัวกับเมียง่ายกว่า เสียดายไปตลอด

jeditay

หายไปนานเลยคับ กลับมาสร้างผลงานต่อเถอะครับ

Ebola_kawity

โอกาสมา ต้องลองครับ แต่อยากให้ลองคุยกับแฟนดูก่อนด้วย จะได้ไม่รู้สึกผิดทีหลัง

ss24p

มาหา10วัน แล้วจะทำไงอะแฟนก็อยู่ ยากอยู่นะมานานขนาดนี้ 

bailin

ติดตามรอฟังข่าวคราวเลยนะครับ และยังรอเรื่องต่างๆอยู่นะครับ

SexyLP

ถ้าไม่มีแฟนก็โอเค แต่มีแฟนแล้ว เห็นใจแฟนคุณนะคะ