ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 12, 2018, 05:16:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karnkarn

อ้วนแม่งโคตรป่วนน่าจะหยุดเวลาแล้วไปใช้กับพวกนักกีฬาคนละชาติดีกว่าแบบเลือดรักชาติอะไรแบบนี้ 555 แต่มีของดีก็ต้องลองอะนะ  ::Grimace::

anontatum

มีใครคะแนนด้วย ติดตามผลงงานเรื่องต่อไปครับ สนุกมากครับ ชอบที่มีตัวอย่างตอนต่อไปมาให้ดูด้วยครับ ทำให้เกิดความน่าสนใจมากขึ้น

jachal

biggerz biggerz

แนวนี้ก้สนุกไปอีกแบบ จัดสาสมใจเลยทีเดียว

jackit

garothegold

nokiaon2

ยอดไปเลยคับ ภาพสี แปลได้มันดีขอเป็นกำลังใจติดตามผลงานดีดีด้วยคนคับ

lma

soundeffect

สุดยอดครับ สนุกมากๆ  จะรอติดตามงานท่านต่อไปนะครับ

Pattarapol Teng

แต่ผมงงๆฟังก์ชั่นการใช้งาน มันไปต่างอารายกะนาฬิกาหยุดเวลา555
ได้หมดสดชื่นนน

sonteen42

ferous

lisa4869

ว่าจะไปดูโอลิมปิคที่ญี่ปุ่นอีก2ปีคงไม่ต้องไปแล้วมั้งเนี่ย ฮ่าๆ ขอบคุณงานแปลภาพสี ภาพสวยด้วยนะคะ รออ่านตอนต่อไปไม่ไหวละค่าาาาา

Palow

genewaj