ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 2 เจอกันอีกครั้ง

เริ่มโดย darkgiggs, กรกฎาคม 07, 2018, 03:12:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อิทธิพล ทบชา

คุณหมอโดนเด็กๆจัดหนักแน่น​วล  เด็กคงเก็บกดมานาน555

civil2

รอบนี้จะรอดไหมเนี่ย ดันเป็นลูกคนรู้จักอีก ถ้ามันบอกพีอมัน พีอมันมาด้วยนี่แย่เลย

phuwon

เด็กไม่เท่าไหร่มีพ่อมาด้วยเนี่ยไม่น่ารอด ขอบคุณผู้แต่งสำหรับผลงานดีๆให้ติดตามครับ

Jiraai

เด็กๆสามคนดูท่าจะเก็บความลับได้ไม่นานแล้วล่ะ คุณหมอคงหาทางออกแล้วล่ะ

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

esso

ติดตามผลงานของคุณตลอด

รอบนี้คงไม่รอดเหมือนรอบที่แล้ว 

ว่าแต่แฟนตัวจริงของหมอบลูจะว่ายังไง 5555

locklock leck

71237394

pongsan

เป็นอีกหนึ่งเรื่องที่เฝ้ารออออ..... ::Doubt::  ตอนแรกๆนึกว่าเด็กๆจะทำอะไรน้องบลูไม่ได้... ::Orz::   แต่ตอนนี้ชักเห็นลายเจ้าสามคน...ล่อสาวเข้าม่านรูดง่ายๆแบบนี้ น้องบลูได้กล้องคืนแต่สงสัย....บาน   ::Horror::..ตะ ไท!!   ::Glad:: ::Ajark::  ขอบคุณเรื่องเสียวๆครับ ::Thankyou::

Close Read

ถ้ารูปหลุดไปถึงไอ้ศรลูกน้องคนเก่าแก่ของพ่อหมอบลูล่ะก็ได้มีความบันเทิงเพิ่มขึ้นแน่ๆ ::DookDig::

Rider V3

เด็กๆ ต้องมีของดี แน่ๆ หมอจะโดนเลยไหน ตอนนี้ครับ

thanan

larvi

ใจนึงก็อยากอ่านแบบโดนรุม อีกใจก็ไม่อยากให้โดนเลย 5555