ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.12 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 09, 2021, 02:27:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

แทนก็จะขออยู่เงียบๆๆคนเดียวสักพัก
ต่อก้คงต้องเลือกใครสักคนแล้วละ

Olival

เป็นเหมือนปลดล็อกหรือเปล่าพอมี 2คนแล้วก็จะต้องมีเพิ่มเรื่อยๆ

jingjing199212

ถ้าแทนยอมนะ พลังวิเศษนี่มันร้ายมากเลย

lucipher666a

อิจฉาสุดๆเลยกับความสุขที่มีแต่ดูเหมือนทะเลสงบก่อนมีพายุเดี๋ยวคงมีปัญหาใหญ่ๆถาโถมเข้ามาแน่นอนจะมีใครไปใครมาอีกหลายคนรอลุ้นต่อไปครับ

lucipher666a

อิจฉาสุดๆเลยกับความสุขที่มีแต่ดูเหมือนทะเลสงบก่อนมีพายุเดี๋ยวคงมีปัญหาใหญ่ๆถาโถมเข้ามาแน่นอนจะมีใครไปใครมาอีกหลายคนรอลุ้นต่อไปครับ

forzakhan

แทนกับอิง ต้องเลือกแทนค่ะ สวยกว่า หุ่นดีกว่า และมีสถานภาพที่ดีกว่า อันนี้ตามหลักปกติเลย
แต่จะคบแล้วเลิกเพราะไปกันไม่ได้ ก็สุดแต่ดวงล่ะค่ะ

savana911

ทำไมง่ายจังในการโน้มน้าว แทน มีอะไรหักมุมหรือเปล่านะ

POP14

notkey

Invisibleman

darthvader

อืมม์ ลองขอแทนดูก็ไม่เลวนะจะได้ทดสอบว่าพลังตัวเองเป็นจริงเปล่า
แต่เสี่ยงเหมือนกันนะเนี่ยถ้าใช้ไม่ได้

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... แทนคงจะหน้างอใส่ต่อ.. แล้วคงตอบว่า​ หากเห็นอิงดีกว่า​และยังรักอิง.. ต่อไปจากแทนเถอะ

somte

ถ้าแทนให้ต้องมีงานควบสองแน่ๆ

ธนุส นิราสัย

ใจเยนๆ ค่อยๆคุยกับเเทน ควบสามเรย

optiplex

แทนกับอิง ต่อจะควบสองเลยเหรอ