ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจิน สนทนาปัญหาครอบครัว (รีไรต์ จบในตอน)

เริ่มโดย footswitch, สิงหาคม 26, 2019, 11:12:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nujane_dude

เจินมีอะไรกับแฟนเก่าปล่าว หรือจะโดนสวิงกิ้งแน่ๆเลย

lukpuman

สำนวนการเขียนสนุกมากๆครับ...มุกเยอะเนื้อเรื่องดีจริงๆ...อยากอ่านแบบยาวๆกันเลยทีเดียว

dwarf

ขอบคุณครับ...คิดว่าคงจะเป็นหนึ่งในหลายๆ ชีวิตคู่ ที่บางครอบครัวอาจจะเป็นในลักษณะนี้

Autte Wa

ไม่ใช่ปัญหาครอบครัวแล้วมั้ง
น่าจะเป็นปัญหาสามีคนเดียว

Sawat Songprasop

ต่างคนต่างเปิดอกคุย ถึงมุมมืดในจิตใจของตัวเองว่า ชอบอะไรแบบไหน ก็เป็นจุดเรื่มที่จะปรับตัวเข้าหากัน

nuttanik

ได้สนิทสนมกันตอนมีลูกแล้ว แถมยังดูเหมือนว่าจะเข้ากันได้ในเรื่อง sex ด้วย โชคดีจังครับ สำหรับตัวละครในเรื่อง

Tanatos

asper7352

เจอนจะชอบแบบไหนนะ เดาไม่ออกเลย สวิงเลยไหมหรือรักเดียวใจเดียวแต่ชอบโชว์

non_666

warahok

เรื่องก็ดีครับ อ่านได้เพลินๆเรื่อยๆ ขอขอบคุณในน้ำใจครับ
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

err