ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 18 : กงล้อแห่งชะตากรรม

เริ่มโดย nato87, มกราคม 30, 2021, 03:16:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xtazy

พิมมี่กับแนนนี่มาแล้ว เห็นใจกันเมื่อคราวยากแหละนะ

testman

ลุงพลนี่จังหวะดีเสมอเลย

ส่วนพิมมี่กับแนนนี่ จะหนีบิ๊กซี่ไปได้นานไหม

เอาจริง ๆ ไม่รู้ว่าตอนวางโครงเรื่องวางยังไง แต่สังเกตุมาหลาย ๆ ตอน การตัดต่อเนื้อเรื่องสลับไปมา เหมือนละครฉากใหญ่ ๆ ค่อนข้างดี ดีจนที่ว่า ฉากบางฉาก อยากให้จบรวดเดียวแท้ ๆ ยังสลับฉากไปคั่นฉากอื่นต่อได้อีก 5555  ดีครับลูกล่อลูกชนเยอะดี แต่ต้องระวังเรื่องการตัดอารมณ์หน่อยครับ บิ๊วมาซะเยอะ อยู่ ๆ ตัดฉับเปลี่ยนไปแทบไม่ทัน มันไม่ต่อเนื่อง

pimmy121

ลุงพลโดนไอ้บิ๊กรุมยำเหรอ ถึงได้หมดสภาพข้างทาง แต่ก็เหมือนการได้ครูเบสท์จะทำให้แกลืมเจ็บลืมปวดไปได้แล้วเนาะ

Davilhades

เอาแล้วครูเบสว่สแต่บิ้้กยีงมาตามล้างตามผลาญอีกเหรอนึดว่าหายไปแล้วน้ะเนี่ย55

Empire13

ถึงคิวครูเบสท์แล้วลุงพลต้องจัดให้ครบสามประตูแน่ครับ

silencer001

ลุ้นๆครูเบสจะเจอลุงพลเปิดซิงแบบไหนตามติดด้วยน้องแนนนี่อีกคน

waddafux

ovident

tetete

Jane Cactusxp

มาดูกันสิว่าถึงบทของครูเบสท์แล้วหรือยังครับ

brother1

ถึงคิวครูเบสที่รอคอยแล้วอยากรุ้จังลุงพลจะไปส่งถึงไหนนะ

midnightblusie

มาแล้วครับสาวเบส รอมาเนิ่นนาน มาสักทีสินะครับ

yai79