ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมชาย จรดปลายเท้า

::Dribbling::
อ้างจาก: rollingstar เมื่อ เมษายน 21, 2017, 10:06:11 ก่อนเที่ยง
มารายงานตัวเป็นผู้อ่านครับ
ก่อนอื่นต้องขอบคุณมากๆ ที่เขียนมาให้อ่านถึงสองตอนติดๆ กันเลย ซึ้งใจเป็นที่สุดครับ โดยส่วนตัวแล้ว จากเรื่องก่อนๆ เทียบกับเรื่องนี้ ผมว่าท่านเขียนแนวเทาๆ ได้สนุกไม่แพ้กับแนวฮาเร็มเลยครับ เผลอๆ แนวนี้มีรสชาติมากกว่า เพราะมีหลากหลายอารมณ์เข้ามาเสริมในเรื่อง ขอเป็นกำลังใจให้เขียนผลงานต่อครับ

.........................................................................................
    5/7/2560   

ก๊อปอ้างอิงคนอื่น ตอบทุกโพสต์  ผิดเงื่อนไขการตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 5/7/2560 )

.........................................................................................

place

ชอบเรื่องนี้มากๆครับ ตื่นเต้นและลุ้นตามอยู่ตลอดครับ

dragonblo4

nredeye

ขอบคุณที่กลับมาสานต่อเรื่องราวสนุกๆนะครับ

113825

ชอบมากครับโดยเฉพาะรูปประกอบถึงใจจริงๆ

WACHIRA SAKAEW

เรื่องนี้แต่งได้น่าติดตามมากครับแต่อาตรนี่เจ้าเล่ห์ไปไหน

Sessiri Ratanatharakeat

chapter11

เรื่องราวน่าติดตามมากครับ สนุกจริงๆ

Otto Panyasathitkit

ชื่มชมผลงานการเขียนของคุณ Assasin มากครับ มีด้านมืดในจิตใจของผู้ชาย และผู้หญิง แต่ไม่ Dark จะหดหู่กับชีวิตเกินไป ชื่มชมจริงๆ ครับ

devilzoa

กานต์เกิดหงี่แล้วโดนคน อื่นเสียบอีกป่าวนะ

khem999

เรื่องไหนๆของท่านก็สุดยอดหมดอะครับ..เสียดายเรื่องนี้นางเอกโดนคนอื่นเปิดไปสอง..แต่อาจจะสมจริงตามโลกปัจจุบันก็เป็นได้..อิอิ..ขอบคุณมากๆจ้า

SuperDog Haha

ขอเข้ามาอ่านด้วยครับผมติดตามมาอย่างกระชันชิดครับขอบคุณมากครับ

Whoo Amm Ii

กลางวันเพิ่งเกิดเหตุ นี่มาอีกละ สงสัยอยากโดน