ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Housewife Where I Work แม่บ้านติวเสียว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 16, 2019, 06:32:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BabyFace

อ้าวเจอแม่บ้านสายหื่นเข้าให้  ผัวทิ้งด้วยอย่างนี้เข้าทางปืนล่ะ  ::HoHo::
อย่างนี้ต้องยิงลูกด้วยเลย  จบข่าว

thai4id

ต้องฝึกติวบ้างละ ติวแบบนี้สุดยอด

รับรอง ได้ของแถมแน่ๆ ถ้ามีต่อ
อะไรๆ ก็กู

p_hart

::HeyHey:: แม่บ้านจ่ายค่าติวหนังสือให้ อาจารย์ แทนเงินด้วยความเสียว. แล้วลูกสาวจะมาร่วมด้วยหรือเปล่าต้องติดตาม

อาจารย์รับค่าติวจากคุณแม่ จนหมดแรงติวแล้วมั๋ง

ohm107

จากติวหนังสือลูก ได้รับค่าตอบแทนเป็นรสสวาทแม่ ติวครั้งนี้คุ้มค่ามาก

chocolaze

::Hmmm::  ได้ค่าติวแบบนร้ผมว่านาสนกว่าเงินอีกนะบางทีฮ่าๆ

ได้งานดีแบบนี้ติวยันจบมหาลัยได้เลย 555

akasaboy

เจอแบบนี้จะติวจนเคียวโกะจบปริญญาเลยครัับ ไม่ต้องจ้าง ผมมาเอง

ต่อไปคงเป็นคิวลูกสินะ อิจฉาจัง
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Kasisoso

ได้เอาเป็นค่าติว อยากมีโมเม้นแบบนี้บ้างจัง

zeenongme

แม่สวยขนาดนี้จะได้แค่แม่แน่ๆ
....แบบนี้มีสิทธิได้ทั้งแม่ทั้งลูกเลย

Tcmmsk

ติวฟรียันมหาลัยแน่นอน เเนวนี้จะได้พ่อเลี้ยงแทนติวเตอร์อะดิ ไม่ก็จัด2เลยฟินๆ

จบเร็วจัง นึกว่าจะได้จัดลูกสาวด้วย

arcusv

FuxMaw

Lkiopza00

ในแนวแม่บ้านนี้ที่ผมเคยอ่านมักจะมีแม่บ้านอยู่แล้ว หรือไปเที่ยวบ้านเพื่อนแล้วเจอแม่เพื่อน แต่สำหรับเว็บนี้ผมว่ามันตรงกับสถานการณ์ดีคิดว่าน่าจะจบที่ได้ทั้งแม่และลูกตามลำดับ

Lkiopza00

Edit:แต่ผิดคาดนิดหนึ่งตรงที่ได้แค่แม่อย่างเดียวเรื่องนี้เนื้อเรื่องตรงลายเส้นสวยครับ

tery8888

.ได้ติวสวาทแค่คุณแม่คนเดียวเอง น่าเสียดายแทนเลยนะ...หึหึ