ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชวนเมียสวิงกิ้ง

เริ่มโดย ndoakmkty, กุมภาพันธ์ 18, 2010, 02:38:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ndoakmkty

เมื่อก่อนผมตอนผมอยู่กับเมียใหม่ ๆ เคยชวนให้สวิง แต่ก็โดนเธอด่า หาว่าวิตถาร
บ้ากาม โรคจิต จนผมเลิกล้มความตั้งใจไปนานแล้ว เรื่องเซ็กส์ของเมียผม
เธอเป็นผู้หญิงที่อารมณ์ค่อนข้างช้า เครื่องร้อนยาก ต้องช่วยปลุกเร้าเต็มที่
ส่วนใหญ่จะบ่ายเบี่ยนไม่ยอมง่าย ๆ ต้องด่าผมก่อนถึงจะยอม
แต่ถ้ามีอารมณ์แล้วเซ็กส์มาก ถ้าครั้งไหนผมเสร็จเร็วเธอจะหงุดหงิดมาก
แต่ก็จะเฉพาะตอนอยู่บนเตียงเท่านั้น เธอไม่ตัวโป้ ๆ อะไรนัก
พอดีเมื่อต้นปีย้ายมาทำงานใหม่ที่โรงงานแถวปทุม เย็น ๆ
ไม่อยากกลับเร็วเพราะรถติดมาก ผมก็อยู่นั่งคุยกับคนงาน มาสนิทกลุ่มชายโสด
เรียกชายโฉดจะดีกว่าพวกนี้มีกัน 3 คน นั่งกินเหล้ากันบ่อย ๆ ก็พอรู้ว่าพวกนี้
เสือผู้หญิงตัวแสบเลย ไม่ว่าลูกใครเมียใครมันเอาไปหมด แรก ๆ
ผมก็ไม่เชื่อแต่เห็นผู้หญิงมาหาเองถึงที่
บางคนขนาดมีผัวแล้วยังแอบมาให้พวกมัน!ถึงที่ สนิทกันมาก ๆ
ก็ชวนให้ผมร่วมด้วยผม ผู้หญิงบางคนเห็นตอนทำงานเรียบร้อย
แต่ลีลาบนเตียงคนละเรื่องเลย เร้าร้อน เซ็กส์จัดมาก บางคนก็ชอบแบบมวยหมู่
!คนเดียวไม่ถึงใจ ที่มีผู้หญิงมาให้!ถึงที่ก็เพราะ!แต่ละคนไม่เบาเลย
ขนาดประมาณ 6 - 7 นิ้ว !กันสารพัดท่าทั้งรู!รูตูด รูเดียว 2 !
ก็เคย!กันบ่อย ๆเล่นเอาผู้หญิงที่มาร้องครวนคลาง ลืมลูกลืมผังกันไปเลย
ยิ้งคนที่มีผัวแล้วจะรู้งาน อึดมาก ๆ เลิกงานก็มาให้!แล้ว
ตอนเช้ายัง!กันต่อจนนาทีสุดท้าย รีบไปรูดบัตรเข้างานกันแทบไม่ทัน
เข้าไปทำงานยังมีน้ำ!ค้างอยู่ในรู้!เลย
ผมก็อยากให้พวกนี้ไป!เมียผมแต่ก็ยังห่วงเรื่องโรคอยู่พอดีที่โรงงานผมบังคับให้มีการตรวจสุขภาพประจำปี
ต้องตรวจเอดส์ด้วย พอได้ผลตรวจออกมาก็ตั้งวงกินเหล้าฉลองกันใหญ่
โชคดีที่ทุกคนผลเลือดไม่มีเชื้ออะไร เพราะบางทีมั่ว ๆ ก็เผลไม่ได้ใส่ถุงยาง
ผมเลยบอกพวกนั้นว่าผมอยากให้เมียผมได้ลอง!กับพวกนั้น
แต่ติดที่ว่าเมียผมคงไม่ยอมง่าย ๆ พวกนั้นก็บอกว่าไม่มีปัญหา
เดียวพวกเขาจัดการเอง ผมบอกเมียว่า เพื่อนที่โรงงานอยากมาเที่ยวบ้าน
ให้เธอช่วยทำกับแกล้มให้ที เย็นวันเสาร์พอเลิกงานผมก็พาพวกเขาไปที่บ้าน
เขาเห็นเมียผมถึงกับบอกว่าเมียผมสวยน่า!มาก
พวกเรานั่งกินคุยกันที่โต๊ะหินหน้าบ้าน เริ่มตั้งแต่เย็น ๆ
พอเมียผมทำกับแกล้มเสร็จผมก็ชวนมานั่งกินด้วย
ผมกับพวกนั้นก็ช่วยกันมอมเหล้าเมียผมเห็นคุยกันถูกคอยกดื่มหมดแก้วไปหลายแก้ว
พูดเรื่องใต้สะดือกันพอสนุกสนานแต่พวกนั้น ยังไม่ได้ล่วงเกินอะไรเมียผม
พอดีน้ำแข็งหมด เพื่อนผมก็สกิดให้ผมออกไปซื้อน้ำแข็งผมออกไปกับพวกเขาคนหนึ่ง
ปล่อยให้เมียผมอยู่กับพวกนั้นอีก 2 คน
ตอนจะออกยังตะโกนบอกผมอีกว่าไม่ต้องรีบกลับ เมียทำหน้างง ๆ
แต่ก็ไม่ได้พูดอะไร ผมออกมาได้สักครึ่งชั่วโมง
พอถึงบ้านก็ไม่เห็นใครนั่งอยู่หน้าบ้านแล้ว
ผมกับเพื่อนที่ไปด้วยเดินเข้าไปในบ้านได้ยินเสียงเมียผมร้องอู่อี้เหมือนเสียงในลำคออยู่ในห้องนอน
เปิดเข้าไปดูเพื่อนผมคนหนึ่งกำลังก้มหน้าซุกอยู่ที่หว่างขาเธอ
อีกคนช่วยแหกขาและนั่งกดแขนเมียผมไว้
ที่เมียผมไม่ร้องเสียงดังก็เพราะมีผ้าอุดปากอยู่ เพื่อนผมอีกคนก็เข้าไปช่วย
เป็น 3/1 มันบอกให้ผมอย่าพึ่งเข้าไป เดียวเมียผมจะไม่ยอม
ตอนนี้เมียผมทั้งโดนคนหนึ่งเลีย! อีกสองคนช่วยกันดูดนมคนละข้าง
ผมเดินเลาะมาที่พุ่มไม้แล้วจัดการกับมังกรของผมด้วยการใช้มือรูด ผมกำลังจินตนาการ
ปล่อยตัวตามสบายไม่ขัดขืนแล้ว
คนที่เลีย!ก็ลุกขึ้นแหกขาจับ!จ่อเข้าไปในรู!
เมียผมถึงกับจิกผ้าปูที่นอนแน่นมันค่อย ๆ กระทอก!เบา ๆ
ผมรู้ได้ว่ามันคงเข้าลำบากพอ!เพราะของเขาใหญ่กว่าของผมมาก มันค่อย ๆ
เร่งจังหวะเร็วขึ้น เมียผมถึงกับผวากอดรัดมันไว้แน่น
เขาเอาผ้าออกจากปากเมียผมแล้ว แต่เธอกับไม่ร้องให้ช่วย เอาแต่ร้องครางซีด
โอ้ย ๆ แน่นดีจัง เสียว ๆ พี่
อีกคนก็เอา!ไปถูที่ปากเมียผมเธอก็จับเข้าไปเลียอมให้
ทำเหมือนอย่างกับเป็น!ของผัวเธอเอง อีกมือช่วยถอก!ให้เพื่อนผมอีกคน
คนแรกมันเร่งกระแทก!เร็วและแรงมากไม่ถนอมรู!เมียผมเลย
มันเกร็งตัวขึ้นคงปล่อยน้ำเข้าไปในรู!เมียผมเต็มท่อ เมียผมก็นอนแผ่หมดแรง
พวกเขาไม่ปล่อยให้เธอพัก เข้าไป!ต่อทันที
สักพักเมียผมก็ผว่ากอดเขานั่น!แรงกระแทกกระทั้นรุนแรงมากจนมันเสร็จ
อีกคนก็เข้ามาต่อ มัน!กันจนครบทุกคน ปล่อยให้เมียผมนอนแผ่หมดแรงบนที่นอน
แต่พวกมันก็ยังนั่งอยู่ข้าง ๆ เธอ เมียผมจะลุกขึ้นมันก็ผลักให้เธอลงไปนอนต่อ
เมียผมบอกว่ากลัวว่าผมจะกลับมาเห็นจะรีบไปล้างก่อน พวกเขาก็ลงไปจูบปากเธอ
ดูดนมจนเมียผมตัวอ่อนปล่อยให้พวกมันทำกันโดยไม่ขัดขืนอะไรมันบอกว่าเมื่อกี่แค่อุ่นเครื่อง
เดียวจะทำให้มันจนลืมผัวไปเลย
คราวนี้มันจับให้เมียผมขึ้นไปคร่อมบนตัวคนที่นอนหงาย!โด่ดอยู่
อีกสองคนช่วยกันพยุงแขนเมียผมขึ้น ๆ ลง ๆ ให้ลงไปกระแทกกับ!คนที่นอนอยู่
เมียผมคงเสียวมาก เธอเป็นคนขย่มเองเลย อีกคนเข้าไปข้างหลังบีบนมเธอ
แล้วผลักให้เมียผมนอนลงไปทับกับคนที่นอนอยู่ข้างล่าง มันเข้าไปเลียตูดเมียผม
ผมรู้ว่ามันกำลังจะทำอะไร ผมเองก็เคย!รูก้นเมียผมแต่หลัง ๆ
ไม่ค่อยได้!แล้ว มันค่อย ๆ สอดนิ้วเข้าไป เมียผมหน้าตาเหยเกเลย
มันใช้เจลหล่อลื่นช่วย จนยัดเข้าไปได้สบาย ๆ 2 นิ้ว
แล้วมันก็จับ!จ่อ!พร้อมกันทั้ง 2 รู เข้าออกพร้อม ๆ กันทั้ง 2 แท่ง
อีกคนขึ้นไปยืนให้เมียผมใช้ปากดูด!ให้ เธอรับได้พร้อม ๆ กันที่เดียว 3 แท่ง
แต่ละอันก็บิกไซร์ทั้งนั้น
และสิ่งที่ผมไม่คิดว่าเธอจะรับได้ก็ท่าที่เมียผมนอนหงายบนตัวอีกคนโดยที่ยังมี!คารู!อยู่
แล้วอีกคนเข้าไป!รู!เดียวกัน
เมียผมร้องเสียงดังลั่นแต่พวกเขาก็ยัดกันเข้าไปได้พร้อม ๆ กันทั้ง 2 แท่ง
!กันเหมือนกับไม่เผื่อ!ไว้!วันอื่นเลย
เมียผมตอนนี้เหมือนผู้หญิงร่านสวาท โหยหาคว้า!ที่อยู่ใกล้ ๆ
เข้าไปดูดเข้าไปเลีย คำพูดที่พูดกันก็มีแต่คำหยายต่ำช้า อีห่าอีเ!้ย
ใช้ท่าวิตถารสารพัดเหมือนกับ!
ผมก็เงี่ยนมากช่วยตัวเองจนน้ำแตกไปหนหนึ่งแล้ว ทนไม่ไหวเปิดประตูเข้าไปในห้อง
เมียผมเห็นก็ทำเป็นตกใจเอามือปิดอกไว้ ผมเข้าไปลูบผมบอก ถามว่ามีความสุขไหม
เธอก็พยักหน้าแต่ไม่ยอมมองตาผม
พวกเขาบอกมาเล่นเกมส์ให้ตื่นเต้นกันมากกว่านี้ดีกว่า
ให้ผมลุกขึ้นไปยืนที่ริมห้อง และให้เมียผมคลานไปหา เมียผมยิ้ม ๆ
บอกไม่เห็นจะตื่นเต้นเลย เขาบอกว่าไม่ได้ให้คลานไปง่าย ๆ
พวกเขาแต่ละคนจะช่วยกันขัดขวาง โดยจะไล่ตาม!เธอ
ยังไม่มีผู้หญิงคนไหนชนะเกมส์นี้ได้สักคน เมียผมถึงกับถอนหายใจ
พยายามจะรีบคลานลงมาหาผม
แต่พวกนั้นก็ช่วยกันจับสะโพกเธอไว้จับบั้นท้ายตะบัน!จนนมแกว่ง
เมียผมก็พยายามกระเสือกกระสนลงมาจากเตียงจน!คนที่เย็อหลุด
อีกคนก็เข้าไปจับเธอลุกขึ้น
ขาข้างหนึ่งอยู่ที่ของเตียงอีกข้างอยู่ที่พื้นยืนให้เพื่อนผม!ท่ายืน
อีกคนก็เข้ามาประกบข้างหลัง!เข้ารูตูดเป็นท่าแซนวิส ผมก็!แข็งเงี่ยนสุด
ๆ จะเข้าไปช่วยก็ไม่ได้ เขาบอกวันนี้ขอให้พวกเขาเป็นผัวเมียผม
ให้ผมดูอย่างเดียว เมียผมโดย!จนลืมว่าเธอกำลังเล่นเกมส์ต้องเข้ามาหาผมแล้ว
นอนแบะขาแอ่น!ให้พวกมัน!กันอย่างเมามัน
คืนนั้นแค่ผมดูอย่างเดียวน้ำแตกเองไป 2 ครั้ง ช่วยตัวเองไปอีก 2
ส่วนเมียผมไม่ต้องนับ เพลียหลับไปตอนประมาณตี 2 ตื่นมาตอนสาย ๆ
ก่อนกลับพวกเขาก็ขอล้างหน้าไก่เธอไปอีกคนละรอบก่อตั้งแต่เมียยอมสวิง
เดียวนี้ไม่มีปากเสียงกับผมเลย เป็นคนที่เปิดปุบติดปับ
แค่ผมมองตากอดจูบนิดหน่อยน้ำเงี่ยนเธอก็แฉะเต็มร่องแล้ว แรก ๆ
พวกนั้น!เมียผมแทบจะวันเว้นวันเลิกงานก็พากันไปตั้งวงที่บ้านผม
บางวันเมียผมก็มาหาที่โรงงานเข้าไป!กันที่ห้องพักคนงาน
เอากันจนเบื่อไปข้างหนึ่ง จนเหลือแค่เดือนละครั้ง
ผมคิดว่าพวกนั้นก็คง!เมืยผมจนเบื่อแล้วเหมือนกัน
อีกอย่างเมียผมโทรมลงไปมาก ช่วงล่างเครื่องหลวมแล้วด้วย