ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อครับ?

หยุดที่หมอพลอยแน่นอน แล้วบอกเลิกสาว ๆ ที่เหลือ ยกให้หมอพลอยเป็นตัวจริง คนนี้คนเดียวพี่ก็พอแล้ว
112 (18.5%)
คงไม่หยุด สาว ๆ อีกหกคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น ครูเบสท์งี้ น้องขวัญงี้ โอยยย ลุงพลรักทุกโค้นนนน
492 (81.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 604

lekzaz

narissa

บอสใหญ่อีกรอบ แต่ที่โหวตข้อสองเพราะไม่อยากให้จบ ยังเหลืออีกตั้งหลายคน

nicky1976

nonane

ไม่มั่นใจว่ามหาเทพชุมพล กับ คนอ่านใครจะเหนื่อยกว่ากันในพาท 3 แต่ไม่กลัวเหนื่อยหรอก กลัวลงแดงตายไปก่อน 555

teravud

จัดหนักหมอพลอยให้หน่ำใจคนอ่านเลยนะครับท่าน

testman

สามตอนสำหรับหมอพลอยท่าจะไม่พอ ขอ 10  ตอนเลย เอาให้จุใจไปเลย

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

แหม ถ้าจะให้หยุดที่หมอพลอยคนเดียว

ลุงพลคงจะเหงาแย่เลยนะครับ

สงสารลุงพลเลย เพราะจะเอาเรี่ยวแรงมาจากไหน

เพื่อจะมาจัดการกับสาวๆที่เหลือล่ะครับ

ยังไงก้ออย่าลืมรักษาสุขภาพด้วยนะครับคุณลุง ไอดอลของผม

SNGOT

outsider

ไหนๆก็มาภึงขั้นนี้ละ ยอมๆไอ้ลุงพลไปเหอะ งานนี้มีแต่เสียวกะสยิว

Pongsathorn Weerahong

ปากไม่ตรงกับใจจริงๆหมอพลอย ต้องจัดบ่อยๆครับ

nulongya

::Angry::เหตุการณ์มันพาไปแบบนี้
จัดให้เต็มๆเลยครับลุงพล

khunkai

deamondear

หึ้ยยยยย พี่กรโผล่ใาทำไม ยุร้านขายยาไปนั่นงะดีแล้ววว