ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

"เมียเก่าที่เข้าขา"

เริ่มโดย tonyyot, สิงหาคม 02, 2021, 02:57:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonyyot

ผมขอเล่าประสบการณ์ของเมียผมให้เพื่อนๆได้อ่านกันเล่นๆสักเรื่องหนึ่ง
   เมียเก่าผมคนนี้ชื่อเพ็ญ แต่ได้แยกทางเลิกร้างกันกับผมมาหลายปีแล้ว หลังจากเลิกกันได้ไม่นานเมียผมคนนี้ก็มีผัวใหม่ และย้ายไปอยู่อีกหมู่บ้านหนึ่ง และมีลูกด้วยกันคนนึง แต่ผมก็ยังรักเมียคนนี้อยู่นะคับ คอยติดตามข่าวคราวมาตลอด ส่วนผมก็มีเมียใหม่เหมือนกัน แต่ไปกันไม่รอด เพราะเมียใหม่ผมเป็นคนขี้หึง หวาดระแวง ดุร้าย จู้จี้ ขี้บ่น จนผมต้องขอแยกกันเพราะทนฟังเสียงดุด่าและความหึงของเธอไม่ไหว
   หลังจากนั้น3ปี เมียเก่าผมคนที่เลิกกันไปนี้ ก็พาลูกกลับมาอยู่บ้านกับพ่อแม่ เพราะผัวใหม่ของเมียผมคนนี้ เป็นคนชอบเล่นการพนัน ทำงานได้เงินมาทองเท่าไหร่ก็เอาไปเล่นการพนันจนหมดจนมีเรื่องทำเลาะกันแทบทุกวัน เมื่อผมกับเมียกลับมาจอกัน และต่างคนต่างก็เป็นหม้าย และเจอหน้ากันแทบทุกวัน ทำให้ผมกับเมียเก่าคิดหวนกลับใช้ชีวิตร่วมกันอีกครั้งหนึ่ง หลังจากผมกับเมียเก่าตกลงมาอยู่ด้วยกันแล้ว คืนนั้นผมกับเมียเก่าก็พากันเข้ามาในกรุงเทพฯและมาทำงานโรงงานแห่งหนึ่งแถวๆอ้อมน้อย ส่วนลูกเมียผมเอาให้พ่อแม่เลี้ยงไว้ที่บ้าน
   ตอนที่ผมได้เอากันกับเมียครั้งแรกหลังจากที่เลิกกันไปหลายปี ร่องรูของเมียผมค่อนข้างหลวม มีน้ำหล่อลื่นมากด้วย นมก็หย่อนยานพอสมควร เพราะมีลูกแล้ว ตอนที่ผมกระทุ้งท่อนเอ็นใส่ในของเมีย และถามเมียว่าผัวคนไปอยู่ด้วยเอาบ่อยมั้ย เมียผมพยักหน้าบอกว่าบ่อย ของเขาใหญ่มั้ย เย็ดถึงใจหรือเปล่า เมียผมพยักหน้าบอก ใหญ่และฝังมุกด้วย เธอครางซี๊ด ที่ร่องรูตอดรัดท่อนเอ็นของผมตุบๆเป็นระยะๆ ทำให้ผมรัวกระเด้าท่อนเอ็นใส่ในของเมียแรงขึ้นๆ เมียผมก็ยิ่งร้องครางเสียงสั่น จนขึ้นสวรรค์ไปด้วยกัน เมียเอาหน้าแนบหน้าอกผมและครางซี๊ดเสียงสั่น
   หลังจากที่ผมกับเมียทำงานที่นี่ได้ 2-3 เดือน ครั้งหนึ่งหลังเลิกงานเย็นวันเสาร์ ผมกับเมียได้พากันไปเดินเล่นตลาดนัด ผมได้แวะซื้อหนังสือเรื่องสวิงกิ้งเก่าๆกลับมาอ่านที่ห้องพักหลายเล่ม เพราะตอนนั้นที่ห้องพักของผมยังไม่มีทีวีดู เลยหาซื้อหนังสือมาไว้อ่านหลังเลิกงานกลับมาที่ห้องพัก เป็นครั้งแรกที่ผมได้อ่านเรื่องการสวิงแลกคู่และเรื่องผัวพาคนอื่นมาเอากันกับเมียตัวเองแล้วแอบดู ผมอ่านแล้วรู้สึกชอบเรื่องแบบนี้ ตอนนั้นผมพึ่งรู้ว่าในประเทศไทย มีเรื่องแบบนี้ด้วยเหรอนี่ ผมไปแค่อ่านไป 2 เรื่อง ท่อนเอ็นของผมแข็งโด่ขึ้นมาเลยคับ ผมเลยปิดไฟเอากันกับเมียจนผมหลั่งน้ำเสียวออกในของเมียแบบสุดๆจิงๆ เพราะตอนนั้นผมจินตนาการเมียผมกำลังโดนคนอื่นเอาควยกระทุ้งรูหี จนเมียผมแปลกใจว่า ทำไมคืนนี้ผมคึกแต่หัวค่ำเลย ผมก็เปิดไฟเอาหนังสือสวิงมาให้เมียลองอ่านดู เมียผมอ่านอยู่พักหนึ่งก็นอนหนีบขาบิดตัวไปมา แข้งขาเกร็งเหยียดเข้าออกตลอดเวลา ผมรู้ว่าผมเริ่มมีอารมณ์เงี่ยนที่ได้อ่านเรื่องสวิง ที่เขาพาคนอื่นมาเอากันกับเมียตัวเอง แล้วผัวเอาซ้ำทีหลัง จนเมียผมอ่านจบเรื่อง ผมลองถามเมียเล่นๆว่า อยากเอากับคนอื่นอย่างในหนังสือบ้างมั้ยล่ะ เห็นนอนบิดตัวไปมา เมียผมทำท่าอายๆหน้าแดง มองค้อนๆผมเลยคับ แล้วพูดว่า บ้า.ใครจะกล้าทำแบบนี้ล่ะ...ผมพูดกับเมียว่า มีผัวมาแล้ว2คน จะไปกลัวอะไรอีกล่ะ ตื่นเต้นดีนะทำแบบนี้ เมียผมทำตาค้อนๆใส่
   หลังจากนั้นมา เวลาผมกับเมียเอากันทีไร ผมจะพูดชักชวนเมียทุกครั้งว่า อยากทำอย่างในหนังสือจัง พี่อยากเห็นเพ็ญเอากันกับคนอื่น พี่อยากเห็นคนอื่นเอาท่อนเอ็นกระทุ้งใส่ของเพ็ญแรงๆเหมือนกันผัวใหม่ของเพ็ญ จิงๆ พี่อยากเห็นน้ำเงี่ยนของคนอื่นอยู่ในของเพ็ญจิงๆ จนเมียมีอารมณ์คล้อยตาม และอยากลองกับคนอื่นอย่างที่ผมพูดชักชวน เมียผมถามว่า พี่รับได้จิงๆเหรอที่จะให้คนอื่นมาเอากันกับเพ็ญ ผมบอกเมียว่า รับได้ซิ ขนาดเพ็ญมีผัวใหม่และมีลูกด้วยกันแล้ว พี่ก็ยังรักเธอและพามาอยู่ด้วยกันอย่างนี้ยังไม่เชื่อใจอีกเหรอ เมียผมพูดว่า ถ้าอย่างงั้นเพ็ญจะลองตามใจพี่นะ หลังจากนั้นเวลาผมกับเมียเสพสุขกันทีไร ผมจะพูดปลุกอารมณ์ของเมียเรื่องนี้ทุกครั้ง จนเมียผมเงี่ยนจัดและร่านสุดๆเลยคับ
   ต่อมาผมได้ไปหาซื้อเครื่องสั่นสะเทือนเม็ดเสียวมาให้เมียผมใช้เวลาที่ผมกระเด้าควยใส่รูหี เมียผมจะใช้เครื่องสั่นสะเทือนนี้ จี้เม็ดแตดไปด้วย จนเมียผมน้ำแตกออกมาครั้งแล้ว ครั้งเล่าเวลาที่เย็ดกัน เพราะผมพูดปลุกอารมณ์อยากให้เมียเอากันกับคนอื่น ต่อทางโรงงานให้ผมกับเมียแยกกันอยู่คนละแผนก จะเจอกันเฉพาะเวลาเลิกงานเท่านั้น เพราะระหว่างเวลางาน ทางโรงงานไม่ให้พนักงานเข้าไปในแผนกอื่นเด็ดขาด
   หลังจากเมียผมแยกไปทำงานแผนกอื่นได้ 2-3 อาทิตย์ ตอนกลับมาห้องพัก เมียเล่าให้ผมฟังว่า ตอนนี้มีคนมาจีบเพ็ญแล้ว เขาขอมาส่งที่ห้องพักด้วย ผมบอกเมียว่า เพ็ญก็พาเขามาที่ห้องเลยซิ.แต่อยากบอกให้เขารู้นะ ว่าพี่รู้เห็นหรือแอบดูอยู่ เมียผมพูดว่ามันจะดีเหรอพี่ เดี๊ยวคนอื่นรู้เข้าจะอายเขานะ ผมบอกเมียไม่มีใครรู้หรอก ที่นี่ไม่มีคนบ้านเดียวกันกับเราไม่ต้องไปกลัวหรอก ตอนนั้นอยากเห็นเมียเอากับคนอื่นจิงๆ
   วันต่อมาหลังเลิกงานตอนเย็น เมียผมบอกว่าวันนี้เพ็ญจะไปกินข้าวข้างนอกนะมีคนพาไปเลี้ยง 3 ทุ่มจะกลับมา ผมบอกเมียว่าตามสบาย แต่ต้องมาทำอะไรกันที่ห้องเท่านั้นนะ เมียผมก็ตกลง เมียผมก็อาบน้ำแต่งตัวออกไปข้างนอก ตอนนั้นผมรู้สึกตื่นเต้นจิงๆ อารมณ์งุ้นง้านไปหมดเลยคับ พอใกล้เวลา 3 ทุ่มกว่าๆผมก็หลบไปอยู่ที่ระเบียงใต้ราวตากผ้าข้างหน้าต่างที่ติดกับห้องนอน ผมนั่งรออยู่ครู่เมียผมกับผู้ชายคนที่พาเมียผมไปเลี้ยงข้าว ก็พากันกลับมาที่ห้องพักของผม เมียผมไขกุญแจลูกบิดประตูพาเขาเข้ามาในห้องแล้วปิดประตูห้องทันที ตอนนั้นห้องพักข้างเคียงกำลังพากันดูละครกันหมด ไม่มีใครอยู่แถวหน้าห้อง พอเข้ามาในห้องผู้ชายคนนั้นก็ดึงเมียผมเข้าไปกอดจูบทันที เมียผมผมบอกว่า ใจร้อนจัง เพ็ญขอไปอาบน้ำก่อนนะ ผู้ชายคนนั้นพูดว่า ขอพี่อาบน้ำด้วยคนได้มั้ย เมียผมพูดว่า ก็ถอดเสื้อผ้าซิ แล้วเมียผมกับผู้ชายคนนั้นก็พากันเข้าไปในห้องน้ำ เสียงเมียผมร้องอุ๊ยๆเบาหน่อยๆซิ และมีเสียงหยอกล้อกันด้วย
   เขาอาบน้ำกันอยู่ครู่หนึ่ง ผู้ชายคนนั้นก็อุ้มเมียผมออกมาจากห้องน้ำ แล้ววางลงตรงที่นอนตรงพื้นห้อง เขานอนกอดเมียผมสักครู่ ก็เริ่มเอามือลูบคลำไปตามต้นขา และบีบคลึงที่เต้านมทั้ง2ข้าง ผมนั่งดูที่หน้าต่างตรงระเบียงควยแข็งโด่ขึ้นมาเลยคับ เขาก้มหน้าลงดูดเลียที่ที่เต้านมทั้ง2ข้างของเมียอย่างกระหาย และซุกไซ้ไปตามซอกคอเมียผมไปมาจนทั่ว แล้วประกบปากลงที่ริมฝีปากของเมียผม แล้วดูดลิ้นพันกันอย่างมีอารมณ์ทั้งคู่จิงๆ เมียผมเอื้อมมือล้วงเข้าไปใต้ผ้าเช็ดตัวของเขาแล้วรูดชักเบาๆ เมียผมมองมาทางหน้าต่างที่ผมแอบดูอยู่หลายครั้ง ทำให้ควยของผมแข็งปั๋งมากจิงๆ ผู้ชายคนนั้นทั้งจูบทั้งไซ้ มือของเขาลูบล้วงกลางหว่างขาเมียผม ปากก็ดูดเลียตรงหัวนมไปด้วย เมียผมก็ส่งเสียงครางกระเส่ามือข้างหนึ่งของเมียผมจับควยของเขารูดเข้ารูด ออกตลอด
   สักครู่หนึ่งต่อมา เขาก็ขึ้นทาบทับข้างบน แล้วเบียดสะโพกเข้าตรงหว่างขาเมียผม กระเด้าเอวเอาควยถูไถบดคลึงตรงเนินขาของเมียผมไปมาพักหนึ่ง เขาก็ประกบจูบกับเมียผมอีกครั้ง เขาค่อยๆซุกไซร้ไล้ลิ้นลงมาที่ซอกคอ เรื่อยๆลงมาจนถึงที่เนินหว่างขา แล้วซุกหน้าลงดูดเลียไปตามรอยแยกและร่องรูของเมียผมอย่างอร่อยลิ้น จนเมียผมแอ่นสะโพกส่ายไปมา เขาค่อยๆห่อลิ้นแยงเข้าไปในร่องรู จนเมียผมครางซี๊ดดเลย ต่อมาเขาก็ให้เมียผมขึ้นข้างบนเอาเนินค่อมทับตรงหน้าในท่า69 เขาผงกหัวขึ้นดูดเลียร่องรูเมียผมอย่างเมามันส์ เมียผมครางซี๊ดเลยคับ แต่ก็อ้าปากดูดอมท่อนเอ็นของเขาไปด้วย
   หลังจากเมียกับผู้ชายคนนี้ดูดเลียให้กันและกันจนพอใจแล้ว เขาก็พลิกตัวขึ้น แทรกตัวเข้าทับที่หว่างขา เวลาที่ผมรอคอยได้มาถึงแล้ว เมียผมถ่างขาออก แล้วงอขาเล็กน้อย เขาก็จับควยยาวใหญ่หัวบานสีคล้ำๆเหมือนผ่านร่องรูมาอย่างโชกโชน จ่อตรงปากรูแล้วกระเด้าหัวบานแดงเข้ากับร่องรูของเมียผม4-5ครั้ง ท่อนเอ็นของเขาก็ค่อยๆมุดเข้าไปในร่องรูของเมียผมช้าๆจนสุดลำ เมียผมครางซี๊ดกระเด้าหีขึ้นรับควยของเขาเลยคับ เขาบดควยใส่ร่องรูของเมียผมไปมาอยู่ครู่หนึ่ง เขาก็เริ่มกระเด้าควยที่ยาวใหญ่เข้าร่องรูของเมียผม เร็วขึ้นๆเสียงดังผับๆๆๆ ผมดึงควยออกมาชักว่าวตามผู้ชายคนนั้นที่กำลังเอากันกับเมียผมอยู่ต่อหน้า ที่ห่างกันไม่ถึงวา เป็นครั้งแรกที่ผมได้ดูเมียตัวเองแก้ผ้าล่อนจ้อนนอนอ้าขาออกให้คนอื่น กระเด้าควยใส่รูหีจะแบบนี้ รู้สึกตื่นเต้นจิงๆคับ ผมรูดชักควยของตัวเองตลอดเวลา ตาก็จ้องดูเขากระเด้าควยใส่รูหีเมียผมอยู่ผับๆๆ ผมเสียวแทนเมียผมจิงๆเลาที่ผู้ชายคนนั้นกระเด้าควยใส่รูหีแรงๆดังปั๊กๆๆๆแบบนั้น
   เมียผมกับผู้ชายคนนั้นต่างก็ส่งเสียงครางกระเสร่าอย่างเสียวซ่านด้วยกันทั้ง คู่ เขากระเด้ารัวท่อนเอ็นใส่รูหีเมียผมอย่างสุดมันส์จิงๆเสียงดังผับๆๆๆเมียผม ก็อ้าขาออกให้เขาอย่างเต็มที่และเต็มใจให้ผู้ชายคนนั้นกระท่อนเอ็นใส่รูหี ของเธอ เห็นแล้วเงี่ยนจิงๆคับ ผู้ชายคนนั้นเขากระเด้าท่อนใส่รูหีเมียผมได้พักใหญ่ๆก็ร้องอู้ยๆไม่ไหว แล้ว"น้ำจะออกแล้วนะ เสียงเมียผมครางซี๊ด พยักหน้ารับรู้ เขาเร่งกระเด้าควยใส่รูหีเมียผมต่อไปอีกไม่กี่ที ก็ร้องบอกเมียผมว่า น้ำแตกแล้วๆอู้วว เขาดันควยลงแน่นตึ๊บกับรูหีของเมียผม แล้วเอาปลายนิ้วตีนยันพื้นที่นอนเพื่อดันควยเข้าใส่รูหีเมียผมให้ลึกที่สุด เท่าที่จะลึกได้  แก้มก้นของเขากระตุกถี่ๆและบีบเข้าหากันพวงไข่หดตัวขึ้น เป็นระยะๆหลายครั้งเพื่อฉีดน้ำควยเข้าใส่รูหีของเมียผมนั่นเอง เมียผมถึงกับครางซี๊ด เอามือกอดเอวเขาไว้แน่นเลยคับ ตอนที่เขาฉีดน้ำควยใส่รูหีของเธอ
   ผู้ชายคนนั้นนอนทาบทับบนเมียผม อย่างหมดแรงจิงๆหลังจากปล่อยน้ำควยใส่รูของเมียผมแล้ว เมียเอามือลูบไล้แผ่นหลังของเขาเบาๆ ..ครู่หนึ่งเขาก็ค่อยๆชักท่อนเอ็นของเขาออกจากรูหีของเมียผมช้าๆ เมียผมผงกหัวขึ้นดูและครางซี๊ดๆไปด้วยคับ ตอนนั้นผมยืนรูดควยตัวเองแรงๆน้ำแทบจะแตกพุ่งออกมาเลยคับ พอหัวบานแดงของเขาพ้นปากรู น้ำควยขาวข้นก็ไหลย้อยออกมาจากร่องรูเมียผมเป็นทางขาวจนเลอะง่ามขาของเมียผมเลยคับ เขากอดเมียผมและคุยกันอยู่พักหนึ่ง  เขาก็เอากันกับเมียผมต่ออีกครั้ง จนเขาปล่อยน้ำเงี่ยนใส่รูหีเมียผมเป็นครั้งที่2 ครู่หนึ่งเขาก็ขอตัวกลับไป ปล่อยเมียผมหนีบขาอยู่บนที่นอน เพราะกลัวน้ำเงี่ยนเขาไหลออกจากรูจนเลอะที่นอน
   พอผู้ชายคนนั้นก็ลุกเปิดประตูออกจากห้องไปแล้ว ผมก็กลับเข้ามาในห้องทันที เพื่อผลงานของเขาที่ฝากไว้ในรูของเมียผม ผมก้มลงจูบดมเนินหีของเมียไปทั่งทั้งเนิน และล้วงลูบคลำร่องรูที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำควยของผู้ชายคนนั้น เมียผมถามว่า พี่กล้าเลียน้ำของเขาที่อยู่ในของเพ็ญมั้ย ผมบอกเมียว่า กล้าซิ พูดจบผมก็ก้มแลบลิ้นเลียเข้าไปในร่องรูของเมียจนทั่วทั้งรู แล้วเลียไปตามรอยแยกจนถึงง่ามก้นของเพ็ญเมียผมเลยคับ เมียผมถึงยอมรับว่าผมชอบแบบนี้จิงๆ
   จากนั้นผมก็เข้าแทรกหว่างขาของเมีย แล้วจับควยดันอย่างเต็มแรงพรืดเดียว ควยผมจมมิดเข้าไปในรูหีของเมียจนสุดกลั่นเลยคับ เมียผมถึงกับครางซี๊ดและกระเด้าหีขึ้นใส่ควยผมเต็มแรง น้ำเงี่ยนของผู้ชายคนนี้เยอะมากจิงๆคับ มันยังอุ่นๆอยู่ในรูหีของเมียผมด้วย ตอนนั้นรูหีของเมียผมหลวมโพลกจิงๆทั้งลื่นทั้งหลวมมากจิงๆจนบอกไม่ถูก แต่พอกระเด้าควยใส่มันเสียวควยดีจิงๆคับ ได้อารมณ์เงี่ยนสุดเลยคับที่เย็ดซ้ำคนอื่นแบบนี้ ผมแทบอั้นน้ำควยไม่อยู่เลยคับตอนนั้น ผมกระเด้าควยใส่กับรูหีของเมียแบบไม่นับเพราะเต็มเงี่ยนเต็มที่แล้วจิงๆ ผมกระเด้าควยใส่รูหีของเมียที่หลวมๆไม่ถึง5นาที น้ำควยของผมก็แตกพุ่งกระฉูดปรู๊ดๆๆๆๆเข้าในรูของเมียผมอย่างท่วมท้นร่องรู เลยคับ เมียผมถึงกับครางซี๊ดอย่างสุดเสียวที่ผมฉีดพ่นน้ำควยเข้าไปผสมกับน้ำควยคนอื่นในของรูหีเธอแบบนี้
   หลังจากเมียผมโดนเพื่อนร่่วมงานเอาคืนนั้นแล้ว ผมก็จะให้เมียชวนผู้ชายคนนั้นมาเอากันที่ห้องให้ผมแอบดูเป็นประจำ ผมชอบแบบนี้จิงๆคับเพราะมันตื่นเต้นที่ได้ดูเมียตัวเองเอากับคนอื่นแบบนี้ มันเสียวและได้อารมณ์กว่าเย็ดเองอีกนะคับ บางครั้งหลังเลิกงานตอนเย็น เมียผมก็จะตามผู้ชายคนนี้ไปที่ห้องพักของเขาเลยคับ ผมเคยแอบเดินตามหลังไปดูจนถึงห้องพัก เห็นผู้ชายคนนี้พาเมียผมเข้าไปในห้องแล้วปิดประตูและหน้าต่างจนหมด พอเขาเอาเสร็จแล้ว เมียผมก็จะกลับมาที่ห้องให้ผมเอาซ้ำต่ออีกทีหนึ่ง เมียผมเธอบอกว่าเธอก็ชอบให้ผมเอาซ้ำกับคนอื่นเหมือนกัน

drof666

ผัวชอบล้างชามแบบนี้ก็เข้าทางเมียเลย