ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่8

เริ่มโดย joker socool, กรกฎาคม 23, 2017, 12:45:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoot2499x

ชอบๆๆ....ยิ่งอ่านยิ่งติด รออ่านตัวละครลับนะครับ

KengNaJa

ขอบคุณครับ ได้อ่าน 2 ตอนเลย สนุกๆยิ่งอ่านยิ่งติดครับผม

suriyamahajit

เก็บเรียงตัวอักษรได้เพิ่มขึ้นเรื่อยๆนะ

tamsabai

joyjung

rubernanglong

หยุดไปหลายวัน ก็สนุกเหมือนเดิม

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ยังคงสนุกเหมือนเดิม

แต่อยากให้มีฉาก ญ2 ช1 บ้างครับ

br007

น้องเหนิงน่ารักไม่เสื่อมคลาย พี่กอล์ฟก็ร้ายและแรงดีครับ

nanzy153

เอาใจช่วยพระเอกของเรา สู้ๆนะครับ

whizper

ตอนใหม่มาแล้ว เย้ๆ ว่าแต่ตอนนี้จะเก็บตัวอักษรเพิ่มได้อีกกี่ตัวน๊า เอาใจช่วยพระเอก ขอบคุณครับ

minemints

ขอบคุณมากครับ ได้อักขระมาเพิ่มและศัตรูทำท่าจะโผล่มาแล้ว

tanee

จอมคนพลังไวอากร้าอึดถึกทน

eradicater

ตอนนี้คือเก็บไปได้ 2 อักษรของแต่ละภาษาแล้วสิ

parabellum

มาแล้วอีกหนึ่งเรื่องในเวงใจ

readinggg

ใช้ร่างกายหักโหมจัง น้ำหมดตัวแน่