ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 8 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 11, 2020, 12:31:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fallenversa

สวัสดีครับคุณโทน หวังว่าสบายดีนะครับ
...
ไอ้พี่เท่ เขาต้องการอะไรมากมายขนาดนั้นวะ ทำไมถึงจ้องจะทำอะไรนายโทนอยู่เรื่อย แล้วไม่เข็ดด้วยนะว่ากระดูกคนละเบอร์
เหมียวนี่ก็ไปๆมาๆ ทำให้ใจสับสน ยังดีที่มีพี่พลอยเป็นอีกหนึ่งสิ่งช่วยประโลมจิตใจทางอ้อม ในเรื่องที่แย่ๆ มันยังเหลือสิ่งดีๆช่วยเหลือไว้ โชคดีจริงๆ

Lucitor

noknoi13

เข้ามิติ ควอนตั้ม ขอพลังโงกุน จัดพี่เหมียว 2โหลสบายๆเลย รอลุ้นเวลายังพอมี อะไรก็เกิดขึ้นได้

kodzilla

mrbirddum

::Glad::เหมียวคือเฟรนด์โซนที่พท.เยอะมากกกกกกก พร้อมจัดได้ตลอดเวลาเลยย

win69

ไม่น่าเชื่อ...ไม่จัดต่อ   เป็นใครก็พลาดยากครับ  ใจแข็งจริงๆ

game14974

มาเม้นเปิดหัวไว้ก่อนเดี๋ยวจะมาใหม่นะครับ

ไอ้พี่เท่ห์นี่มันเห้จริงๆนะ เหมียวก็แบบ เออ ดีแล้วที่โทนไม่สานต่อ แต่ถ้าเป็นผมจะจัดพี่พลอยนะ ฮื่อออ ละมุนมากเลย

First10

น่าเสียดายโอกาสแทน น่าจะจัดเต็มให้เหมียวสักหน่อย อ่อยสุดๆ แบบนี้..
สงสัยจะกลายเป็น เรื่องเล่าจากทะเล (นายโทนกับพี่พลอย) ไหม

terapoong48

porchai

ขอบคุณครับ
เสียดายไม่ยอมจัดหนักน้องเหมียว
แต่ออกทะเลไปกับเพื่อนแบนเยอะ