ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Natsu ga Owaru made เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุด ฉันจะหยุดที่เธอ 2/5 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 11, 2019, 11:18:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MyFan My

นางเอกที่แรกก็จะทำเพื่อให้พระเอกถึงฝันแต่ไปๆมาๆกลับกลายเป็นนางเอกติดใจ นางเอกเจ็บเยอะอยู่โดนก้นด้วยสงสารพรเเอกเมื่อไรจะรู้

abcbanana555

มีแบบหนังด้วยไม่น่าเชื่อ ตอนนี้โดนตูดแน่ตูดซิงๆ

กลิ่นntrมาไกลๆเลยกู้ไม่กลับแล้วแน่ๆ

chokolate

Daam 2527

tp3660

ขอบคุณท่าน (S)Kater มากครับ ที่นำภาพเอวีมาเทียบกับภาพในโดจิน ทำให้อ่านโดจินได้ถึงอารมณ์มากครับ

ตอนที่ 2 อาจารย์หื่นเปิดซิงอีกรูจนได้ นางเอกเธอก็ช่างทำดีเพื่อคนรักของเธอ แบบนี้ไม่รักได้ไงจริงไหมครับท่านผู้อ่าน

TZONE

เทคนิคทางก้น ระวังจะติดนะ แค่นี้ก็แทบกลับตัวไม่ได้ยุและ

Edit: ติดแล้วสิ อาจารย์เก่งเรื่องนี้เสียจริง ฝึกจนเชื่องเลย

สลัดผักใส่ไข่

มาต่อกันที่ตอน 2 เลย เรื่องนี้เด็ดจริงๆ พลาดไปได้ไงเนี่ย

เริ่มรู้ตัวละว่าตัวเองติดใจ เสียที่ยังเอาโคจังมาอ้างอยู่ อีกไม่นาน ตอนหน้าคงไม่รอด

yoyogoza

ไปต่อยาวๆอีกหลายตอน ตอนจบจะเป็นตามสูตรหรือไม่

Edit เพิ่งตอน2 เองเปลี่ยนไปขนาดนี้ละ

japon

คือนางเอกตอนนี้อ่ะ ไม่ได้โดนบังคับแล้วละ ติดใจซะมากกว่า

dude0998

โดนหลอกเปิดประตูหลัง อาจารย์นี่มันร้ายจริงๆ

** กว่าจะถึงฤดูร้อน เสียแฟนแล้วละมั้งโค

sohee1412.

นี่แค่ตอน2 เริ่มมาก็ดุเดือดละ

นางเอกเจอแบบนี้ได้มีติดใจ แต่ชีวิตจริงนี่เคยทำ ผญร้องดังซะผมกลัว 555555