ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[malcorond] Shoujo Ga Kaeru Machi กินเด็กถูกกฤหมาย 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 01, 2019, 07:22:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kamonpot Kupasert

meawphanma

แม่งซื้อหรือเช้าวะ โครตถูกเลย

แต่ผมชอบเบอร์ 13 มากกว่านะ

sidewider

ขอบคุณมากครับขอมารับสายโลลิไปอ่านหน่อยนะครับ

Garmon

แสดงว่าอัตราเกิดน้อยๆมากๆจนต้องให้รีบผลิตเด็กแต่ถังแตกเลยเก็บค่าบริการ

boy1374

boy1374

สงสารแรง เอาเสร็จก็น่าจะส่งคืนให้ดี เหมือนสินค้าเกินไป

tidtook

บ้านเรามีแบบนี้ รับรอง ไม่มีคดีข่มขืนกระทำชำเราแน่นอน
เธอรับได้ทุกคน ถ้ามีนะ จะจัดทุกวันให้เงินเดือนหมดเลย

siwapol55

เป็นกฎหมายที่แปลกประเหลาดดี ถ้าในโลกจริงมีกฎนี้คงวุ่นวายน่าดู
ขอบคุณมากครับ
อึ่งตอนท้าย ที่เห็นว่าผู้ชายขาย รู้สึกแปลกเข้าไปอีก

pag1

v_wut09

กฎหมายแบบนี้ ผ่านด้วยเหรอ - -

ขายมันทั้ง เด็กชายด้วยเหรอ ไม่ลำเอียง

karn1789

กฏหมายอะไรฟะเนี้ยย ปกติเด็กเกินไปก็ไม่ชอบแต่ขอดูก่อนเผื่อมีอะไรเด็ดๆ
ได้อยู่อนะ ถ้าเป็น 16-18 นี้กำลังดีเลยฟิตแน่นอน โหนึกว่ามีแต่ผญ มีผช ด้วย สงสัยป้าอยากได้อยากโดนมั้ง

glicopicco

สงสารแต่ก็สะใจแปลกๆ

***10ขวบมันจะมีน้ำหล่อลื่นหรอ เข้าไปจู๋ถลอกพอดี