ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 3/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 10, 2016, 09:21:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

judtizak02

สู้ต่อไปนะครับท่านยังไงก็ติดตามผลงานต่อไปครับ

gamemer

รักกันตั้งแต่เด็กนี่เอง อายุเป็นเพียงตัวเลขรักกันจริงอายุก็ไม่สำคัญชอบๆๆ ::Confident::

gorncp

ตอนนี้ ก็สำเร็จจนได้นะครับ แต่ จะทำยังไงต่อละครับ ครูกับลูกศิษย์ (แบบที่ทิ้งท้ายไว้)

saturn

BDragonWar

เห้อ กว่าจะได้ตั้มกัน พระเอกมันจะอึดไปไหน ช่วยตัวเองวันละ 5 รอบ
BDragonWar

jackit

สนุกมากครับ เราเป็นของกันและกันแล้วนะครับครู

unknowz2012

หลังจากปลุกอารมณ์กันมา 2 ตอนครึ่ง ก็ได้กันสักที  ::Grimace::

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

Chipper Chaft

อ่านแล้วนึกถึงสมัยปล้ำปฟนใหม่ๆเลย555กว่าจะเข้าได้จ่ออยู่นั่น

เหนก.นกเพ

ลุ้นมาจนถึงตอนนี้จะมีต่อรึป่าว?? ::Thankyou:: ::Thankyou::

gamemer

55 สุดท้ายก็ยอมจนได้ เรื่องราวจะเป็นไงต่อนั้นก็คงจะมีอะไรหลังจากสอนเสร็จทุกครั้งแน่ๆเลย โชคดีจังนะ อยากลองมั้งง ::Crying::

Tonypb

ให้ 5 ดาวเลยครับ  นิขนาดยังไม่จบครบทุกตอนเลยนะครับ  ::Thankyou::

myfino262903

เคยมีกาตูนแปลแบบนี้แหละ คือเนื้อเรื่องก้อประมานว่ามาสอนพิเศษเหมือนกันแต่ตัวพระเอกจะอายุมากกว่าในเรื่องนี้ เค้าก้อได้มีอะไรกับครูสอนเหมือนกัน แต่สุดท้ายอาจารโดนจับตัวไปข่มขืนบนรถตู้พระเอกตามไปช่วยทัน และมีะไรดันครั้งสุดท้ายก่อนอาจารเดินทางไปเรียนต่อต่างประเทศ น่าเสียดายที่ผมทำหายไปแล้วก้อเกือบยี่สิบปีแล้วนะ มาอ่านเรื่องนี้เลยนึกถึงความหลังครับ