ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.10 [แปลไทย By HypN♥s]**อวสาน

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 07, 2018, 06:51:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaiwat pinnak

delta941

มาขนาดนี้แล้ว ฮาเร็มไปเลย ไม่ใช่โรงเรียนหรอก

ขอบคุณมากครับ

Joker5

ไหงมาลงสรุปกลายเป็นโดนพยาบาลคุมได้เนี่ย? ::Dizzy::

DarKSiDeIID

อย่ว่าแต่ฮาเล็มเลยครับ แบบนี้ตั้งประเทศยังได้ 555

Nuii Yessir

โอ้โห เปิดคลีนิคเลยหรอ คิดจะครองโลกแน่ๆ

bomb1021

น่าจะโดน พยบ สาวสะกดจิตควบคุมไว้อีกที พระเอกที่ทำมามั้งหมดน่าจะโดน พยบ สะกดจิตไว้

แผนซ้อนแปนสุดๆ

redstarzero

Joe RedDevil

อ้าวววว เกมส์พลิกแล้ว ไหงมาแบบนี้ โอ่วววว

SikerWoo

คำพูดสุดท้ายของพยาบาลมันแปลกๆ แหะ มีหักมุม ป่าว ฮ่าๆ
TTT

tuckkyjung

sozoso

ขอบคุณมากครับ และแล้วทุกอย่างก็เป็นของท่านที่ปรึกษา แต่ท่านที่ปรึกษาเป็นของคุณพยาบาล สรุปคุณพยาบาลฉลาดสุด กินรวบ  ::GiveMe::

bangko

จะสาวกี่คนยังไงที่ชอบที่สุดก็คงเป็นครูห้องพยาบาลนี่แหละ อยู่กับพระเอกตั้งแต่แรกนี่นะแถมยอมโดยที่ไม่ต้องสะกดจิตด้วย แถมยังใช้พระเอกตั้งแต่แรกจนถึงสุดท้ายอีกต่างหาก