ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามรสนิยมครับ

เริ่มโดย hohorock88, พฤษภาคม 11, 2024, 07:59:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบดูกกนจากสาวอาชีพไหนกันบ้างครับ

นักศึกษา
4 (36.4%)
นักเรียนม.ต้น+ม.ปลาย
4 (36.4%)
สาวออฟฟิต
3 (27.3%)
สาวswensens
0 (0%)
พยาบาล
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 11

hohorock88

ชอบแอบดูเวลาเห็นนุ่งสั้นๆ ชอบนศมากที่สุดมีใครมีรสนิยมแบบนี้บ้างครับ

Mazsky

ส่วนตัวไม่ชอบแอบมองกกน.ครับ เพราะไม่รู้สึกว่ามันตื่นเต้นอะไรในสมัยนี้ที่สาวๆลงรูปชุดบิกินี่กันเป็นเรื่องปกติ และความต่างภายนอกของจิ๊มิสาวๆไม่มีผลต่อการใช้งานจริงเท่าไร
ที่ชอบจริงๆคือส่องนมครับ อันนี้ยอมรับเลยว่าเสียนิสัยเก็บอาการไม่อยู่จริงๆ

johnyred59

ชอบแอบมองที่ชอบนุ่งสั้นๆ เพราะมันตื่นเต้นดี

hohorock88

อ้างจาก: johnyred59 เมื่อ พฤษภาคม 12, 2024, 01:11:03 หลังเที่ยงชอบแอบมองที่ชอบนุ่งสั้นๆ เพราะมันตื่นเต้นดี
คอเดียวกันเลยครับ  แอบดูบ่อยมั้ยครับที่ไหน

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::

▪ไม่ชอบดูกางเกงในครับ เพราะมันดูโจ่งแจ้งไป  แต่ผมจะชอบดูร่องนมฐานนมมากกว่า   แต่ตอนเด็กผมจะชอบแอบดูนมน้ากับแม่ครับ ตอนหลังเลยลงทุนแอบดูตอนอาบน้ำแล้วชักว่าวไปด้วย รวมทั้งญาติผู้หญิงอีกหลายคนที่มาจากต่างจังหวัดแล้วมาพักที่บ้าน  ผมจะแอบดูแล้วชักว่าวไปด้วยเป็นประจำ ใจหนึ่งก็กลัวถูกจับได้นะครับ แต่ก็ไม่เคยถูกจับได้เลย