ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sharumon] Love Heaven Future ถ่านไฟเก่า[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 29, 2020, 06:42:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::  เรื่องน่าจะเริ่มจาก มุมมองต่างกันเลยเอากันแป๊ปๆ เลิก จากนั้นผ่านไปหลายปีก็กลับมาเจอกัน มีมุมมองคล้ายๆกันบ้างเกี่ยวกับชีวิต เลยคุยถูกคอจนลืมเวลารถไฟสุดท้ายก็เลยกลับมานอนบ้าน แล้วก็เยสกันจนมันส์สุดๆ ก็แน่นอนว่า วัวเคยค้าม้าเคยขี่คนเคยเยสปี้ ก็อยากกลับมาเหมือนก่อน น่าจะจบแบบ Happy แน่ๆ ::Thinking::

EDIT งานนี้อยู่กินกันยาวๆละซิเนียะ

etracker

ถ่านไฟเก่ามันร้อนเสมอครับ กลับมาคบกันอีกรอบแน่นอนเลย

ผู้หญิงคงผ่านอะไรมาเยอะเลยสินะสิบปีที่ผ่านมาเนี่ยะ โปรเชียว

eiaws

นางเอกยั่วขนาดนี้ พระเอกคงไม่ปล่อยไป คงจบด้วยการกลับมาคบกันใหม่แน่

เรื่องนี้ภาพสวยดีครับ ตอนจบก็เป็นไปตามคาด กินกันไปยาวๆ555

Apinan Mok

นางเอกด้วยความเป็นเด็กเลยพูดไม่คิด พระเอกเลยเก็บตัวไมเปิดใจให้ใคร ขอเดาว่า นางเอกมาขอแก้ปมให้พระเอก

สรุปเป็นปมของทั้งคู่จริงไปด้วย ตอนนี้ก็ข้ามความคาดหวังกันแล้ว ดูแล้วมีความสุขมากเลยเรื่องนี้

jarabaman

ให้ท่าขนาดนี้ พระเอกยังจะหลงไอดอลอยู่อีกหรอ 5555

อิจฉาพระเอกจังนางเอกน่ารักมากๆเลย

เป้นผมเลิกดูไปแล้วไอดงไอดอล 55

kamenraider

Kit.m555

บังเอิญเจอกัน และชวนคุยกันเพลินเลยนะ
นางเอกอ่อยน่าดูชวนไปห้องเอง ถอดเสื้อเอง
ตอนจบน่ากลับมารักกัน happy ending ::Shower::
EDIT : ถุงแรกไม่เป็นไร ถุงต่อไปไม่มีก็ได้ นางเอกหิวมาจากไหน
เสียดายอยู่ไกลกันแหะ แต่ก็คุมแล้วละ

Summermay

งานนี้ฝ่ายหญิงเริ่มก่อน ฝ่ายชายก็ต้องจัด แต่คราวนี้คงไม่ล่มแล้ว สมใจทั้งสองฝ่ายมั้ยนะ

ฝ่ายหญิงคาใจ อยากได้ดุ้นใหญ่ๆของไทกิมานานละ ในที่สุดก็สมใจ งานนี้สามน้ำและคงมีต่อ 55

joulez

เหมือนวางแผนพลาดรถไฟเลย มาพักด้วย อ่อยตามสเต็ป ร้ายนะนี่

จบสวยแต่รู้สึกพระเอกโดนกินนิ่มเลย

Emmy

เดาว่าน่าจะกลับมาคบกันเหมือนเดิม โสดทั้งคู่ แฮปปี้เอนดิ้ง

ืns52800189

ถอดซะขนาดนี้
เป็นผมก็ไม่ปล่อยไว้หรอกครับ  555

exhausis123

รีเทิร์นชัวร์ ไม่รู้ผู้หญิงวางแผนไว้หรือเปล่า แต่ยังโสดอยู่ทั้งคู่ ไม่น่ามีปัญหาไร
ตามชื่อเรื่องไทยเลย ถ่านไฟเก่า

เอ ดูไงผู้หญิงน่าจะวางแผนไว้อยู่แล้วนา เตรียมมาพร้อมเชียว

xfreestylex

กลับมาสานต่อให้จบ ที่ค้างคาไว้

ถ่านไฟเก่ายังร้อน รอวันรื้อฟื้น ออกปากชวนเองด้วย

jittipat

ก็ต้องรวมร่างซิครับชงมาขนาดนี้ รวมร่างงงงงงงงงงงงงงงงง

ถ่านยังไม่ติดเลยจะเป็นไฟเก่าได้ไง

jongPtt

ผ่านไปหลายปี พระเอกน่าจะเลเววสูงขึ้นนะฮะ

ถ่านไฟเก่ารอวันรื้อฟื้นครับ
อ่าวววว พระเอกไม่ได้ไปฝึกปรือที่สำนักไหนเลยหรือเนี่ย