ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 14 – คุณหนู

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 14, 2016, 03:56:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ปล่อยไปก่อน ตอนนี้ยังไม่ค่อยสะดวกทั้งเรื่องเวลาและสถานที่ รอบหน้าค่อยว่ากันใหม่
เสี่ยงลุยไปเลยไม่ต้องคิดมาก ถ้ามีปัญหาค่อยหาทางแก้กันอีกที

ppeak

มีโอกาสแล้วก็ต้องเสี่ยงจัดสักหน่อยนะครับ ปัญหาเฉพาะหน้าแก้ได้อยู่แล้ว

Demons_tee

ขอบคุณมากครับ อย่าเสี่ยงดีกว่าครับ ใจเย็น ๆ วันหน้ายังมี

leader502

อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่า ปล่อยไปก่อนแล้วค่อยวางแผนเชือดนิ่มๆ

sixdevil7

งานนี้มีลุ้นว่ารถไหจะชนดันอีกไหม.....ขอบใจมากครับ

lamom

ปล่อยไปก่อน เดี๋ยวหลังๆจะไม่ฟินนะ

medsay

อย่าบุ่มบ่ามสิไอ้เสือ ยัดความทรงจำแบบว่า รักแรกพบ อยากโดนสยบ จบบนเตียงไปสิ แต่ก่อนจากก็ต้องลูปๆคลำๆให้หายอยากก่อนสิ อิอิ ขอบคุณครับท่านแอส

grozothe

"ผมเองก็มีมือมีตีน อย่างดีผมก็แค่ต้องแสดงพละกำลังขาออกมาสักหน่อย วิ่งหนีซิครับจะรออะไร ... "

อ่านจบลั่นเลยครับ โถ่ววว นึกว่าสู้คน 555

kalampee

เจอแบบนี้คงต้องปล่อยไปก่อนแหล่ะครับท่านแอส

Deep Sea

เสี่ยงน่าจะตื่นเต้นแต่คงไม่ประมับใจเท่าไหร่ อดเปรี้ยวไว้กินหว่าน

poison_react

โหวตแล้วนะครับ ตามอ่านย้อนหลัทุกตอนแล้วด้วยครับ ผมคิดในเชิงการบริหารความเสี่ยง (ว่่าไปนั่น) เลือกข้อแรกครับ ยังไงก็ยังฝังความทรงจำเทียมได้ เสี่ยงน้อยกว่า แต่ถ้าลุยเลย ไม่มีแผนรับมือ ไม่มีทั้งพลังจากแว่น ไม่มีหลักประกันเรื่องเมียน้อยแป้ง แถมอาจเจอบุคคลอื่นระหว่างทางมาขัดขวาง ซวยสุดอาจเป็นเมียหลวงโบกี้ สถานการณ์จะเลวร้ายลง กว่าจะแก้ได้อย่างน้อยสองวันถึงสี่วัน เสียโอกาสกระชับความสัมพันธ์ครับ น้องแอลเป็นเหมือนกำไร ไม่ได้มาก็ไม่เป็นไร ได้มาถือว่ากำไร ถ้าพลาด เสียหมดสามนาง ขาดทุนย่อยยับครับ

PomPer

tatumi41

ปล่อยไปก่อน ตอนนี้ยังไม่ค่อยสะดวกทั้งเรื่องเวลาและสถานที่ รอบหน้าค่อยว่ากันใหม่
ผมว่าดีที่สุดแล้วแหละ ชั่วโมงนี้

mdemigod

: ::DookDig:: คุ้มค่ากับการรออ่านมากๆ ครับ คิดว่าจะไม่ได้อ่านเรื่องนี้อีกแล้วซ๊ะอีก

micky

พระเอกรอก่อนเถอะครับ เพือความปลอดภัย
ไปหม่ำของตายก่อน แล้วค่อยมาจัดการสาวน้อย

ethel2eal

โหวตให้จัดหนัก ผมชอบโพลมากครับ ทำให้มีเรื่องให้เม้นอย่างสร้างสรร