ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 14 – คุณหนู

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 14, 2016, 03:56:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ปล่อยไปก่อน ตอนนี้ยังไม่ค่อยสะดวกทั้งเรื่องเวลาและสถานที่ รอบหน้าค่อยว่ากันใหม่
เสี่ยงลุยไปเลยไม่ต้องคิดมาก ถ้ามีปัญหาค่อยหาทางแก้กันอีกที

br007

ขอบคุณครับ

ปัญหาน่าหนักใจในการตอบมากครับ

AssSin01

อาจจะถูกตามโดยโป้ง เพราะน่าจะสงสัยอยู่ รอคราวหน้าปลอดภัยน่าจะดีสุด  ::Hmmm::

lindor

อดใจรอไว้ก่อนครับ เพื่อนความปลอดภัย จะได้จัดยาวๆ ไปทุกนาง  ::YehYeh::

sarawalee0967

ขอบคุณครับ  ปล่อยไปก่อนเถอะครับ  แล้วใส่ความทรงจำเข้าไปก็ได้ ไว้กินวันหลัง

saka2520

ผมคิดว่าไปกินแป้งเต็มๆคำ ส่วนน้องแอลนี่อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่านะ รอชาจพลังเต็มแล้วมาก็ไม่สายเพราะน้องเค้ามาร้านนี้ประจำ

axolotss

หาพุ่มไม่แถวนั้นเลยครับ ห้องแป้งเสี่ยงเกินไป

tripplet

ขอบคุณคับ สาวคนใหม่มาละ

ผมว่า ปล่อยไปก่อนดีกว่าคับ เสี่ยงเกิน .... แต่น่าจะริบมัดจำกอดจูบลูบคลำ ซักนิดซักหน่อย เอาเป็นที่ระทึก คับ

jamom

รอไปก่อนครับ ครึ่งชมคงไม่ทัน ปล.อยากเห็นฉากแป้งกะโบกี้ เล่นเสียวร่วมกันครับ

tomoshita

อย่าเสี่ยงเลยยย วันต่อไปก็ยังใช้แว่นได้

dekduer55

รู้ว่าเสี่ยงแต่ควต้องขอลอง เพลงเล่นของสูงลอยมาเลย จัดคุณหนูแอลอีกสักคน

azerothx

ไม่เสี่ยงดีกว่าครับ ด้วยระยะเวลาแล้วไม่ควรอย่างยิ่ง

tokkatoramma

ขอบคุณครับ ต้องหาโอกาศจัดหนักๆน้องแอลสักทีครับ ทำให้ร้องขอชีวิต นิสัยตอนแรกนี้ไม่น่ารักเลย ต้องเก็บเข้าฮาเร็มครับ

sdgundams

ปล่อยไปก่อน เด่วค่อยมาเก็บบิลทีหลังครับ

fastroom3393

ใจเย็นไอ้เสือ ปล่อยเหยื่อกลับฝูงค่อยกลับมากินวันหลังได้

dvdkeeper

ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ ส่วนตัวเลือกผมเลือกปล่อยไปก่อนล่ะนะ เคลียปัญหาหลักก่อน แถมมีกล้องแอบถ่ายอยู่ด้วย