ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 33 : คำสาปในตัวริวกะ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 28, 2020, 01:59:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

porchai

ขอบคุณครับ
ริวก็จะโดนเมัยทั้งสามควบคุมแล้ว
เวย์ก็จัดหนัก555

sarawut chanart

zcode2007

เดช12341

หนุ่มเวย์ก็เก่งไม่เบามีสาวในอ้อมกอดหลายคน

po3821

ตอนนี้ให้รายละเอียดเยอะเลย ได้รู้ภูมิหลังตัวละครแต่ละตัว ภาพชัดขึ้นเรื่อยๆ เรื่องเสียวก็ยังจัดเต็มเหมือนเดิม แถมตอนนี้เผยข้อมูลเพื่อนเวย์อีก ครบรสจริงๆ ขอบคุณครับ

po3821

นายเวย์ก็ใช่ย่อยนะเริ่มสร้างฮาเร็มส่วนตัวเหมือนริวกะแล้ว แต่สงสัยไรท์จะกลัวริวน้อยหน้านะ ขนามมี3สาวอยู่พร้อมหน้าแต่มีโบนัสพิเศษมาเพิ่มให้ลุ้นต่ออีก สุดๆเลย ขอบคุณครับ

gfthebc

ชัก​เริ่ม​เป็น​ห่วง​น้องใบเฟิร์น​แล้ว​สิ​ครับ​ ต้อง​มี​เรื่อง​อะไร​แน่ๆ​เลย​ อย่า​ให้​ต้อง​ปวดตับ​หรือ​ว่า​เจอ​เรื่อง​เลวร้าย​เลย​นะครับ​

MCAD1432

ว่าแต่ริวนี่มีคำสาปแปลกด้วยแฮะดูแล้วถ้าโดนรุม3-1ทุกวันริวคงจะได้ตายแน่นอน แล้วกระแตโผล่มายังไงล่ะเนี่ย

songsak

นายริวหมดแรงไปแล้วแบบนี้นายเวย์ต้องรับบทพระเอกต่อ นะเนี่ยตอนนี้

4251522

สรุปเวยอายุเท่าไรกันแน่ ดูตำแหน่งใหญ่โตมาก

mewzira

ผูกปมไว้อีกเยอะเลย อยากรู้เรื่องฮิคาริ มากที่สุด อยากให้มาอยู่ในคลับเมียด้วย จะได้ไหมครับ

exelier

รอไม่ไหวละครับ ถ้ามิไรกลับมาอีกคนจะสนุกขนาดไหนนะ
มันส์ถึงใจแน่ๆ

toy5599

กว่าจะได้รู้ว่าใบเฟิร์น นี่รู้จักริว ไหนไงเวย์ ต้องรออีกนาน

zeedchild

เวลาเมียทั้ง 3 อยู่ด้วยกัน บทของพลอยดูจะน้อยจังเลยครับ บทบนเตียงก็น้อยลงด้วย คิราระดูเด่นร้อนแรงกว่าใคร แต่ก็เข้าใจบทมาแบบนั้น แต่อยากให้เพิ่มพลอยไปอีกหน่อย ช่วงนี้พลอยบทน้อย fc. พลอยครับ อิอิ

....

SS3  เป็นบทของเธอเลยครับ
FC รุ้งพลอยรอชมเลย

Tosak7483