ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 16, 2018, 07:06:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

เหอะๆๆ ครูสาวโนตมขี้อาย เจอพระเอกกล่อมไปแบบนี้ก็เสร็จโจรสิครับ ::HoHo::
รอดูเหยื่อรายต่อไป

tiwlytwin2

akasaboy

เป็นการแก้ไขที่ตรงจุดมาก ๆ ครับ ขาดคนหรือป่าว ?
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

azerothx

เปลียนจากห้องให้คำปรึกษา เป็น ห้องเชือดหน้าจะเหมาะกว่านะ  ::DookDig::

Crypt

มีห้องส่วนตัวแบบนี้ คงไม่มีสาวคนไหนรอดแล้วแหละ 

ppp1234

เก็บแร็งไว้ให้คำปรึกษาคนต่อไปด้วยนะ

nom.nao

rainios

ที่เราน่าจะมีอาชีพแบบนี้มั่งนะครับ ขอจอง 1 ตำแหน่งเลย

bigzaba

ห้องเชือดชัดๆ รวมๆแล้วจะได้ซักกี่คนน้า

jdrafayed

เป็นงานสบายสุดๆเลยครับ ทำงานแค่สามวัน ที่เหลือ ซอยอย่างเดียว หุหุ

redstarzero

น่าไปเรียนนะสาขาจิตวิทยาและการสะกดจิต สาวๆนี่น่ารักน่าฟัดทั้งนั้น สงสัยเราคงจิตอ่อนๆ  ::Glad::

delta941

แนะนำหรือแนะมันส์เนี่ย เริ่มดูไม่ออกละ

ขอบคุณมากครับ

Ponganun Junthong

gumpxxxx

นักจิตวิทยา ผู้ทลายกำแพงความอาย และประตูความร่านนั่นเองสินะ อิอิอิอิ

SikerWoo

รู้สึกว่า เหมือนไม่ใช่คำแนะนำน่ะ ฮ่าๆ พูดให้สะกดจิตดีกว่า ฮ่าๆ
TTT