ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuuichi] Saimin Choukyou Gakuen Ch.1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 16, 2018, 07:06:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dogger2006

หึหึหึ แนวmilf ช่วงนี้หายาก (ที่แปลไทย) สงสัยคนแปลไม่ค่อยชอบแนวนี้กัน

xsoulkung123

โรงเรียนนี้มีสาวสวยสุดเซ็กมากมายเลย
แถมไอ้อาจารย์หนุ่มยังมีความสามารถแปลกๆอีกด้วย
และคนที่มาปรึกษาไอ้อาจารย์หนุ่มนี่คืออาจารย์คนสวยสุดยั่ว
แบบนี้ต้องโดนจัดการให้หลงเสียวๆกันไปเลย
::Fighto::

HypN♥s

อ้างจาก: dogger2006 เมื่อ เมษายน 16, 2018, 06:23:25 หลังเที่ยง
หึหึหึ แนวmilf ช่วงนี้หายาก (ที่แปลไทย) สงสัยคนแปลไม่ค่อยชอบแนวนี้กัน
ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเรื่องที่โดนครับ ส่มัยก่อนมีเยอะ

tazasss01

น่าอิจฉาจัง งานสบาย ทำ 2-3 วันต่อสัปดาห์ แถมมีสาวๆมาขอคำปรึกษาบ่อยๆ

::Shy::  ::Shy::

savior

ที่ปรึกษาคนนี้เจ๋งจริง ::Sweat::
แต่ให้ยาแรงเกินนะเนี่ยจากอาจารย์สาวขี้อายกลายเป็นอาจารย์สาวมั่นนมไปเลย

bigboy001

::Thinking::  ชื่อเรื่องน่าจะเป็น สะกดจิตให้เคลิบเคลิ้ม พอน้ำเยิ้มก็รีบเสียบ  ::Confident::

infinityex

สายเดาใจนี้น่า นานๆไปน่าจะมีพลาดบ้างนะ

eiaws

::Hmmm:: คือมีใครงงมั้ยว่าทำไมจู่ๆมีดุ้นโผล่มา 2 อัน 5555

น่าจะหมายถึง เสียบตรงนั้นที ตรงนี้ที

freelance

ให้คำแนะนำหรือล้างสมอง ถ้าได้ขนาดนี้อย่าเป็นเลยครู ไปเป็นผู้กำกับavดีกว่า

Noii2

รับปรึกษาทุกเเรื่อง โดยฉพาะเรื่องใต้เข็มขัดสำหรับสาวๆ ร้ายจริงๆเลยพระเอกเรา

xura

exsoldier

เหี้ยยยยยยย สกิลนี้ อยากได้ แบบ มองตารู้ใจ    จะใช้ให้เปนประโยชเพื่อมวลมนุษยชาติเลย อิอิ ::Shy:: ::Shy::

Liftzthekop

wattana2015

Hoshino Ryuuichi นักวาดคนนี้ตามดูลายเส้นมานานมาก วาดได้สวยถูกใจสัดส่วนร่างกายไม่ใหญ่จนเว่อร์วาดได้สวยมากๆ เป็นกำลังใจให้ท่านฮิปนำมาแปลอีกหลายๆเรื่องนะครับ ลายเส้นของคนนี้แจ่มเลย ขอบคุณล่วงหน้าครับท่าน  ::Fighto::

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ เดี๋ยวจะหาดูก่อนว่ามีเรื่องไหนที่น่าสนใจอีกมั่ง แนะนำได้นะครับ

liverpudlian

มาถูกที่ละ อยู่ที่นี้มีให้ลองวิชาทั้งโรงเรียนเลย