ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : เกาะสวาท...หาดสยิว

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 22, 2019, 10:56:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tulatula

จอห์น สมิท

Peera canalitartis

popeye077

ติดเกาะแบบนี้ ลุงคงไม่นั่งดูอย่างเดียวแน่ๆ เนื้อเรื่องน่าจะสนุกมาก คนอื่นๆไปไหนหมด น่าจะมีสาวๆมาติดอีกสักคนสองคนเสร็จลุงหมด

Ordinaryman

คาดว่าน่าจะมีความเกี่ยวเนื่อง ไม่อย่างใดก็อย่างหนึ่งกับเรื่องลุงพลแน่ๆ

Thekopoz

เรื่องสั้นมาทุกครั้งงานดีน่าติดตามตลอดรอตอนต่อไปครับ ขอบคุณครับ

aodpasa

phu_nun

samanlo ba

♤judas♤

น้องแอมดันมาติดเกาะกับลุงชัยแล้วจะรอดจากเกาะได้ไหม..แล้วลุงพลกับน้องอีฟๆทำยัไงถึงพลาดท่าให้ลุงพลได้นะ

kchumpot

ลุงชัยกับลุงพลสองคนนี่มีโอกาสเจอกันไหมครับอยากให้หมอพลอยไปเที่ยวกับสองลุงนี่พร้อมกันเลยคงสนุกพืลึกละครับ

shimaro

ติดเกาะกันสองคนอย่างงี้น่าจะรอดมือลุงชัยยากนะเนี่ย