ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่รู้ติดใจแท่งเทียนหรือดุ้นเอ็นกันแน่? copy

เริ่มโดย cyborg0011, กรกฎาคม 24, 2021, 08:25:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

ไม่รู้ติดใจแท่งเทียนหรือดุ้นเอ็นกันแน่?

เสียวแทบขาดใจกับแท่งเทียนและท่อนเอ็น(คัดลอก)
*bana* 16.08.2006 22:26 
------------------------------------------------------------------------

น้องชื่อ"มด"ค่ะ อายุ 18 ปีเป็นคนต่างจังหวัด แต่น้องเข้ามาอยู่กรุงเทพฯค่ะ เข้ามาเสี่ยงหางานทำ และก็โชคดีของน้องค่ะที่ไม่โดนหลอก เพราะบางคนเข้ามาก็โดนหลอกไปทำงาน โกหกว่าให้ไปทำงานดีๆ แต่พอไปก็ถูกหลอกให้ขายตัว หนีก็หนีไม่ได้ โดนกักขังไม่ให้ไปไหน ไม่ให้เห็นเดือนเห็นตะวันเลยค่ะ น้องเข้ามาเป็นคนใช้เขาค่ะ เจ้าของบ้านเป็นนายทหาร ครอบครัวที่นี่มีด้วยกัน 4 คน มีเจ้าของบ้าน เมียเขา และลูกชายลูกสาวอย่างละคนค่ะ เจ้าของบ้านชื่อ"คุณยศ" เมียเขาชื่อ"คุณลักษณ์" ลูกชายชื่อ"คุณเอก" และลูกสาวชื่อ "คุณแมว" และมีคนใช้เหมือนน้องอีกคนเป็นแม่ครัวชื่อ"ป้าน้อย"อายุประมาณ 45 ปีค่ะ

น้องเข้ามาที่นี่ก็เป็นลูกมือของป้าน้อยค่ะ ทำหลายอย่างเหมือนกัน แต่งานไม่หนักเท่าไหร่ค่ะ งานก็สบายเพราะพวกเขาเป็นคนมีระเบียบกันทั้งบ้าน ขนาดเสื้อผ้าคนใช้ยังต้องเหมือนกันเลยค่ะ แต่ก็เป็นระเบียบดี น้องมาทำงานที่นี่ได้ประมาณ 1 ปีแล้วค่ะ ได้เงินเดือน 5,000บาท/เดือนค่ะ คุณลักษณ์เขาก็ชมน้องว่าทำงานดี ใช้อะไรก็ทำค่ะ น้องไม่เคยบ่นสักทีเลยค่ะ ว่างานหนักไม่อยากทำ คุณลักษณ์ก็ดีกับน้องมากค่ะ

เรื่องของน้อง..มันเกิดขึ้นอย่างนี้ค่ะ วันนั้นน้องรอคุณผู้ชายกลับมาตอนดึกค่ะ น้องรอถึงประมาณตีหนึ่งและวันนั้นคุณลักษณ์กับคุณแมวไปเยี่ยมแม่ของเขาที่บ้านค่ะ ที่บ้านเหลือแต่คุณเอกที่อยู่ข้างบน คุณผู้ชายเมากลับมา น้องพยุงคุณผู้ชายขึ้นไปข้างบนห้องนอน พอน้องจะกลับออกมา คุณผู้ชายก็ดึงข้อมือน้องไว้ค่ะ น้องตกใจมากเลย คุณผู้ชายดึงน้องลงไปนอนบนเตียง แล้วน้องก็เสร็จ โดนคุณผู้ชายจับเล่นบทเสียวทั้งคืน ตอนเช้าน้องออกมาจากห้อง น้องต้องตกใจมากเลยค่ะ ก็เปิดประตูออกมาเจอกับคุณเอกค่ะ

เราทั้งสองต่างตกใจเหมือนกัน น้องรีบวิ่งลงมาข้างล่างเข้าห้องนอนเลยค่ะ คิดว่าคุณเอกจะไปบอกคุณผู้หญิงหรือเปล่าก็ไม่รู้ ถ้าบอกน้องต้องโดนเล่นงานแน่ๆ วันนั้นน้องไม่ออกไปทำงานเลยค่ะ บอกกับป้าน้อยว่าไม่สบาย ทำไม่ไหว น้องกังวลมากเลยค่ะ คิดอยู่ว่าน้องจะออกจากบ้านนี้ดีหรือเปล่า? ถ้าหนีออกไปแล้วจะไปอยู่ที่ไหน? ก็ไม่รู้เหมือนกันค่ะ ตอนเย็นคุณลักษณ์กลับมา น้องออกมาทำงาน มาเสิร์ฟข้าวตอนเย็น คุณลักษณ์ไม่ได้พูดอะไร แต่สายตาของคุณผู้ชายมองน้องไม่กระพริบเลยค่ะ ส่วนคุณเอกมองน้องแล้วยิ้มนิดหนึ่งค่ะ

ตอนนั้นหนุเริ่มรู้สึกดีขึ้นค่ะ น้องรอจนกินข้าวกันเสร็จ น้องเก็บเสร็จเรียบร้อย ก็เข้าห้องนอน แต่นอนไม่หลับเลยค่ะ คิดแต่เรื่องเมื่อคืน ประมาณเที่ยงคืน ก็ได้ยินเสียงเคาะประตู "มด...เปิดประตูหน่อยซิ..." "ไปเถอะค่ะคุณผู้ชาย...เดี๋ยวคุณลักษณ์รู้นะคะ หนูต้องโดนเล่นงานแน่เลยค่ะ...ไปเถอะค่ะ..." แล้วคุณผู้ชายก็เดินกลับไป
น้องโล่งอกไปเลยค่ะ ที่คุณผู้ชายไป ไม่อย่างนั้น เขาต้องเข้ามาเล่นเสียวกับน้องเหมือนเมื่อคืนแน่ๆเลยค่ะ น้องหลับลงได้อย่างสบายใจ ไม่ต้องคิดมากอะไรอีก ผ่านมา 4 วัน ทุกอย่างเป็นปกติ ไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่คุณเอกสิคะ ท่าทางแปลกๆชอบกลค่ะ

จนป้าน้อยมาบอกว่าคุณเอกเรียกน้องให้ไปพบในห้องคุณเอก "มีอะไรหรือคะคุณเอก?..." "ไม่มีอะไรมากหรอก... แค่อยากรู้เรื่องวันนั้นเท่านั้นเอง..." "ไม่มีอะไรนี่คะ..." "ฉันรู้นะว่าเธอเข้าไปทำอะไรกับพ่อฉัน... ถ้าเธอไม่อยากให้ฉันบอกแม่... เธอต้องทำตามฉันทุกอย่าง..." "ทำอะไรคะ?..." "คืนนี้...ตอนห้าทุ่ม มาหาฉันก็แล้วกัน..." น้องลงไปข้างล่าง ป้าน้อยก็ถามว่าคุณเอกให้ไปทำอะไร? แต่น้องไม่อยากบอกให้ป้าน้อยรู้หรอกค่ะ
เดี๋ยวมันเกิดเป็นเรื่องใหญ่ น้องคิดตลอดทั้งวันเลยค่ะ ไม่รู้ว่าคุณเอกต้องการอะไรกันแน่ค่ะ? พูดก็ไม่พูดออกมา จนถึง 5 ทุ่ม น้องก็แอบขึ้นไปข้างบน ไม่ให้ใครรู้เป็นอันขาด

น้องเดินไปตรงหน้าประตู เคาะประตูเรียกคุณเอก "เข้ามาเถอะ... ประตูไม่ได้ล็อค" น้องเปิดประตูเข้าไป น้องถึงกับตกตะลึงเลยค่ะ ก็ในห้องคุณเอกมีแต่แสงเทียน ทำไมไม่ยอมเปิดไฟ คุณเอกจุดเทียนไว้เต็มห้องเลยค่ะ น้องเดินเข้าไปเห็นคุณเอกนั่งอยู่ตรงปลายเตียง สวมชุดนอนอยู่ "มีอะไรหรือคะคุณเอก?" "ถ้าเธอไม่อยากให้แม่ฉันรู้ เธอต้องเป็นของฉัน..." "นี่อะไรกันคะคุณเอก?" "แล้วแต่เธอนะ ยอมหรือไม่ยอม..." น้องนิ่งไปพักหนึ่งค่ะ คิดว่าถ้าคุณเอกบอกคุณผู้หญิง น้องต้องโดนตบโดนตี แล้วต้องโดนไล่ออก น้องไม่รู้จะทำอย่างไรแล้วค่ะ ก็เลยต้องยอมคุณเอก

คุณเอกบอกให้น้องแก้ผ้าออกให้หมด น้องก็ทำตามทุกอย่าง คุณเอกจ้องมองตาเป็นมัน แล้วก็ลุกขึ้นมา พร้อมกับถอดเสื้อผ้าออกหมด น้องตะลึงเลยค่ะ ก็ท่อนควยของเขาสิคะมันใหญ่มากเลยค่ะ ใหญ่กว่าของพ่อเขาที่น้องเคยโดนมาเสียอีกค่ะ มันตั้งชี้เด่ตรงออกมา แล้วคุณเอกก็เข้ามากอดจูบ ไซ้ซอกคอซอกหูแล้วเรื่อยต่ำลงมา จนถึงหน้าอกที่เต่งตึงทั้งสองข้างของน้อง แล้วเขาอุ้มน้องลงไปนอนบนเตียงนอน บรรยากาศในห้องมันให้อารมณ์เหลือเกินค่ะ แต่น้องก็ต้องร้องลั่นออกมา ก็คุณเอกกัดตรงหัวนมน้องอย่างแรง จนแทบขาดเลยค่ะ น้องพยายามดึงออก แต่มันเจ็บตรงหัวนมค่ะ

คุณเอกกัดไม่ยอมปล่อยเลย น้องก็ต้องปล่อยไป ทนเจ็บเอา แล้วคุณเอกก็เลื่อนหน้าลงมาตรงเนินสวาท เอามือแหกขาน้องจนกว้างมาก เรียกได้ว่าเกือบเป็นเส้นตรงเลยค่ะ แล้วเอามือทิ่มลงมาทั้งมือ เจ็บมากเลยค่ะ น้ำตาน้องไหลออกมาเป็นทาง สักพักเขาก็ลุกขึ้น แล้วจับน้องมัดมือขึงกับหัวเตียง แล้วมัดขึงเท้ากับปลายเตียง แล้วเดินไปหยิบเทียนมาสองแท่ง เขาหยดน้ำตาเทียนลงมาที่หัวนมและร่องหีของน้อง "โอ๊ยยยย...เจ็บๆๆ... ร้อนๆๆ... โอยยยยยย..." เขาไม่ยอมหยุดเลยค่ะ หยดเทียนไปทั่วตัว น้องก็ร้องลั่นห้อง ร้องตลอด มันร้อนมากเลยค่ะ แสบด้วยค่ะ น้องดิ้นทุรนทุราย มันทั้งเจ็บทั้งร้อนจนทนเกือบไม่ไหว

สักพักคุณเอกก็ลุกขึ้น หยิบเอาเทียนมาอีกสองแท่ง และยังมีไฟด้วยค่ะ เขาเอามารวมกัน แล้วแทงเข้ามาในร่องหีน้อง "โอ๊ยยยย...โอ๊ยยยย... เอาออก... เอาออก... โอ๊ยยยยยย..." เจ็บมากเลยค่ะ ร้อนข้างในรูมากเลย แสบๆคันๆ...น้องดิ้นทุรนทุรายเหมือนคนจะขาดใจตายให้ได้ น้องทำอะไรไม่ได้ ได้แต่ร้องอย่างเดียว เขาดึงเทียนออก..แล้วแทงลงมาอีก แล้วก็ล้วงมือเขาซอยยึกๆจนเอวน้องลอย สักพักเขาก็เอามือออก โดยที่เอาแท่งเทียนคาไว้ในร่อง แล้วแก้มัดน้องออก น้องยังเจ็บอยู่เลยค่ะ น้องไม่น่ายอมเขาเลย โดนไล่ออกยังดีกว่า ไม่ต้องเจ็บตัวแบบนี้ แต่มาคิดได้เอาตอนนี้ มันก็สายไปเสียแล้วค่ะ

คุณเอกมานั่งตรงขอบเตียง เอามือรูดท่อนควยเล่น แล้วสั่งให้น้องอมควยให้เขา ถึงตอนนี้น้องกลับอยากลองมากเลยค่ะ เพราะท่อนควยเขาทั้งใหญ่ทั้งยาว หัวบานทะโร่ เห็นแล้วน่าดูดมากเลยค่ะ น้องลงไปนั่งตรงหว่าขาเขา จับท่อนควยดุ้นใหญ่..ใหญ่มากเลยค่ะ ใหญ่เสียจนมือน้องกำไม่รอบเลย น้องอ้าปากอมหัวบาน อมเข้าไปได้แค่หัวจริงๆค่ะ น้องเลยต้องเอามือรูดลำท่อนขึ้นลง จนคุณเอกแอ่นเอวสู้มือน้อง แต่น้องก็ซอยมือให้ไวขึ้น แก้แค้นเมื่อกี้นี้ น้องหยิบเทียนมาเล่มหนึ่ง แล้วเอามาหยดตรงหัวควย เขาถึงกับสะดุ้งเลยค่ะ มองหน้าน้อง

"หยดอีกสิ...ฉันชอบ... เอามันถูตรงหัวด้วย..." น้องทำตามทันที เอาเทียนหยดลงไปอีก คุณเอกถึงกับซี๊ดปากร้องครางออกมา แล้วน้องก็เอาปลายแท่งเทียนถูตรงหัวบาน "อูยยยย...โอยยยย...ซี๊ดดดด...อาาาาาา..." เขาร้องครางออกมาดังลั่นห้อง แต่น้องยังถูไถต่อไปอีก จนเขาทนไม่ไหว ปัดมือน้องจนแท่งเทียนกระเด็นตกไป เขาจับตัวน้องขึ้นมาบนเตียง แล้วเขากดร่างน้องเอาไว้ เขาเลื่อนตัวลงมาตรงร่องหี แล้วแทงลิ้นเข้ามาในรูจนสุดลิ้น น้องกระถดตัวไปพิงกับหัวเตียง นั่งมองเขาเลียหีน้อง เขาตวัดลิ้นรัวตรงติ่งแตด จนน้องถึงกับยกเอวลอยขึ้นมา "ซี๊ดดดด...อูยยยย...เสียวเหลือเกิน...โอยยยยยย..."

เขาอ้าปากอมโคกหีน้องเข้าไปทั้งโคก แล้วกัดอย่างแรง เลียไปทุกซอยทุกมุม ลากลิ้นขึ้นมาที่ติ่งแตด ทั้งดูดทั้งเลียจนเอวน้องเด้งไม่ติดที่นอน ด้วยความเสียวปนเจ็บ สักพักเขาก็เปลี่ยนเอานิ้วคีบติ่งแตดบี้คลึง ส่วนลิ้นก็จ่อที่ปากรูหีน้อง ที่กำลังขมิบเสียวอยู่ เขาค่อยๆแทงลิ้นเข้ามาจนสุดลิ้น น้องเสียวจนน้ำตาไหล เมื่อเขาตวัดลิ้นควานไปมาแล้วชักเข้าชักออก มันเสียวเพลินจนน้องต้องเอามือกดหัวเขาแนบแน่นกับร่องหีอย่างลืมตัว น้องดิ้นร้องครวญครางอย่างสะใจในอารมณ์ "โอยยยย...ซี๊ดดดด...อูยยยย...ดูดแรงๆ...แทงลิ้นลึกๆ เลย...โอยยยย...ซี๊ดดดดดด..."

จู่ๆ เขาก็เอาหน้าออกจากร่องหีน้อง ตอนนั้นมันเสียดายมากเลยค่ะ เสียดายความเสียว..อย่างบอกไม่ถูกเลยค่ะ เขาขยับตัวขึ้นมา เอาหัวควยทิ่มตำที่ปากร่องหี จากนั้นก็ดันเข้ามาช้าๆ แค่นี้น้องก็เจ็บแล้วค่ะ แต่ก็กัดฟันสู้ต่อ เขาเอาน้ำลายป้ายที่หัวควย แล้วเอามาทาตรงร่องหีน้องด้วย เพื่อให้มันช่วยหล่อลื่น จะได้เข้าได้ง่าย แต่มันคงไม่เข้ามาง่ายๆหรอกค่ะ ก็ท่อนควยเขาใหญ่ออกอย่างนั้น เขาค่อยๆแทงลงมาทีละนิด พอเข้ามาได้ครึ่งเดียว น้องก็รู้สึกว่าร่องหีน้องมันแทบแยกออกเป็นสองเสี่ยง มันเจ็บจนทนไม่ไหวแล้วค่ะ "โอยยยย... เอาออกก่อน... อูยยยย... ไม่ไหวแล้ว...โอยยยย... เจ็บบบบบบ..." "เดี๋ยวก็เสียวเองแหละ..." เขาไม่ฟังเสียง กดลงมาอีกพรืด

น้องเจ็บจนทนน้ำตาไหล ทนไม่ไหวจริงๆค่ะ พยายามถอยหนีแล้วดันเขาออกไป แต่ก็ไม่สำเร็จ แล้วเขาก็กดลงมาแรงๆ ตัวน้องเหมือนติดสปริงเด้งลุกพรวดขึ้นมาเอง แล้วมองไปที่หว่างขา ท่อนควยเขาฝังเข้ามาในรูหีน้องจนมิดดุ้น รูหีน้องอมท่อนควยเขาจนแบะอ้า ทั้งเจ็บทั้งแสบเหมือนรูหีจะแหก เขาดันน้องลงไปนอน แล้วเริ่มซอยเอวช้าๆก่อน ความเสียวมันค่อยๆเพิ่มขึ้น ท่อนควยเขาทะลวงจนรูหีน้องขยายกว้างขึ้น น้ำเสียวน้องไหลซึมออกมา จนมันลื่นได้ที่ ไม่เจ็บแล้วค่ะตอนนี้ มีแต่เสียวอย่างเดียวเท่านั้นค่ะ เขาขยับท่อนควยเข้าออกในรูหีน้องช้าๆ มันเสียวจนตัวน้องสั่น น้องกอดเขาแน่น แล้วร้องครางออกมา

"ซี๊ดดดด...โอยยยย...อูยยยย...ทั้งเจ็บทั้งเสียว...เสียวไปทั้งตัวแล้ว...โอวววว...กระแทกลงมาเลยคุณเอกขา...ซี๊ดดดด...โอยยยยยย..." เขาค่อยๆรูดท่อนควยออก น้องก็แอ่นโคกหีตามขึ้นมา เหมือนกับกลัวว่ามันจะหลุดออกจากรูหี แล้วจังหวะการแทงที่ดุดันก็เกิดขึ้น เมื่อเขากระแทกสวนลงมาอย่างแรง ท่อนควยเขาอัดเข้ามาจนเต็มรูหีน้อง น้องเด้งโคกหีสวนขึ้นไปทันที เขากระแทกกลับเข้ามาถี่ยิบ จนน้องสะท้านไปทั้งตัว ทั้งส่ายร่อนทั้งเด้งโคกหีสวนท่อนควยเขาด้วยความเสียวซ่านสะใจ "โอวววว...ซี๊ดดดด...อูวววว...คุณเอกขา...ซี๊ดด ดด...เย็ดแรงๆหน่อยค่ะ...โอยยยย...ซี๊ดดดด...อร่อยรูหีเหลือเกิน...โอวววววว..."

น้องเร่งให้เขาเย็ดแรงๆ เอวน้องก็ส่ายร่อนเด้งรับอย่างเอร็ดอร่อย ไม่รู้มาก่อนเลยค่ะ ว่าคนเย็ดกันมันอร่อยอย่างนี้ เพราะตอนที่เย็ดกับคุณผู้ชาย เขากระเด้าอย่างเดียวไม่มีลีลาแบบนี้ และตอนนั้นก็กลัวมากด้วยค่ะ ผิดกับคุณเอกที่ทั้งตื่นเต้นเร้าใจทั้งรุนแรง สะใจดีเหลือเกินค่ะ "โอยยยย...ซี๊ดดดด...อูยยยย...คุณเอกขา... หนูจวนแล้ว...โอวววว...กระแทกแรงๆเลยค่ะ... เย็ดให้หนูน้ำแตกเลยสิคะ...อูยยยย... หนูไม่ไหวแล้ว...โอยยยย ... ออก...ออกแล้วค่ะ...ซี๊ดดดด...อูยยยยยย..." เขากระแทกได้สี่ห้าครั้ง รูหีน้องก็ขมิบตอดหัวควยเขา น้องปล่อยน้ำเสียวออกมาทำให้เกิดเสียงพั่บๆๆ เขากระแทกได้คล่องขึ้น เพราะรูหีน้องลื่นมากขึ้น

"ซี๊ดดดด...อูยยยย...โอวววว... เปลี่ยนท่าเถอะ... เธอขึ้นขย่มบ้างสิ...ซี๊ดดดด...โอวววววว..." เขาดึงท่อนควยออก แล้วล้มลงไปนอนหงาย แล้วเขาก็หยิบแท่งเทียนมาหยดลงบนหน้าอก และตรงหัวบานของเขาเอง น้องเอามือกำกระทอก ซอยมือยิกๆ จนเขาถึงกับแอ่นเอวลอยส่ายไปมา น้องก็ยิ่งเร่งมือขึ้นอีก จนเขาทนไม่ไหว รีบดึงมือน้องออก แล้วสั่งให้น้องขึ้นควบทันที น้องขึ้นไปคร่อมตรงหว่างขา จับท่อนควยให้ตรงกับรูหีพอดีแล้วค่อยๆทิ้งตัวลงไป ท่อนควยแหวกเข้ามาในรูหีน้องทีละนิดๆ จนเข้าเกือบมิดด้าม แล้วน้องก็ยกตัวขึ้นจนท่อนควยเกือบจะหลุด แล้วทิ้งตัวลงไปพรวดเดียวจมมิดดุ้น

"โอยยยย...ซี๊ดดดด... เสียวเหลือเกิน...อูยยยย... ควยใหญ่คับรูหีดีจัง...ซี๊ดดดด... ขย่มมันส์อะไรอย่างนี้... ซี๊ด ดดด...โอวววววว..." "ถ้ามันส์ก็ขย่มลงมาแรงๆเลย...ซี๊ดดดด...โอยยยย... มีความสุขเหลือเกิน...อูยยยย... เลียเทียนให้ด้วยสิ...โอยยยย...ซี๊ดดดดดด..." น้องเป็นคนว่าง่ายค่ะ ก้มตัวลงแล้วเลียตามแผงอกที่มีหยดเทียนอยู่ แล้วเอาฟันกัดดึงออก ส่วนเอวน้องส่ายโยกบดคลึง ท่อนควยเขาคว้านรูหีน้องไปมา มันช่างเสียวซ่านเหลือเกินจนทนไม่ไหว น้องตั้งตัวตรงแล้วขย่มท่อนควย ทิ้งตัวแต่ละครั้งเสียงดังสนั่นลั่นห้อง หัวควยของเขาครูดกับผนังรูหีแล้วชนมดลูกน้องอย่างแรง

"โอวววว...ซี๊ดดดด... คุณเอก...เอามือขยำนมให้หนูด้วย... อูวววววว..." เขายื่นมือขึ้นมาจับนมน้อง เอามือประกบแล้วคลึงนมทั้งสองเต้าให้ได้อารมณ์มากเลยค่ะ เอวเขาก็เด้งเสยขึ้นมาด้วย เข้าง่ายกว่าเดิมเยอะ ไม่เจ็บมีแต่เสียว มันเสียวไปทั้งรูหีเลยค่ะ เขาขยำนมแรงขึ้นแล้วบีบจนเกือบแตก "โอยยยย...พอก่อน...ซี๊ดดดด ...อูยยยยยย..." น้องหยุดขย่มทันที เขาลุกขึ้นจับน้องให้โก้งโค้ง แล้วเขาเอื้อมไปหยิบแท่งเทียนมา แล้วเขาก็แทงมันเข้ามาในรูหีน้อง "โอ๊ยยย...ซี๊ดดดด...เสียวเหลือเกิน...อูยยยย...โอวววววว..." มันเจ็บเหมือนกันค่ะ เพราะแท่งเทียนมันบิดเป็นเกลียว แต่เสียวมากกว่า เขาซอยแทงเทียนทิ่มเข้ามาไม่ยั้งเลย จนน้องกลัวว่าแท่งเทียนมันจะหักคารูค่ะ

สักพักเขาก็เอาออก เอาหัวบานมาถูไถตรงปากรู แล้วกดพรวดมิดดุ้น ร่างน้องแทบขมำไปข้างหน้า ดีที่เขารั้งเอวน้องเอาไว้ เขาดึงเอวน้องสวนกลับมา ท่อนควยเขาอัดเข้ามายันมดลูกเลยค่ะ เขารัวเอวซอยเร็วขึ้นๆ น้องเอามือยันที่นอนไว้แน่น แล้วแอ่นสะโพกรับการกระแทกของเขาอย่างเต็มที่ บางครั้งน้องก็เด้งสวนไปบ้าง ระหว่างที่น้องกำลังเสียวมันส์อยู่นั้น เขาก็หยุดการกระแทก ขณะที่น้องกำลังจะถามเขาว่าหยุดทำไม? น้องก็ต้องสะดุ้งสุดตัว เมื่อเขาเอาแท่งเทียนปักเขามาในรูก้นน้อง มันเจ็บมากเลยค่ะ "โอยยยย...เจ็บบบบ...เอาออก.. .เอาอะไรมาแทงก้นหนู...โอยยยย...อูยยยยยย..."

น้องขมิบรูก้นเอาไว้ แต่เขาก็จับแท่งเทียนบิดหมุน ให้มันควงสว่านเจาะเข้ามาในรูก้นน้องจนได้ มันทั้งเจ็บทั้งเสียวอย่างบอกไม่ถูก ตอนแรกมันเจ็บมากค่ะ แต่พอมันเจาะไชเข้ามา กลับรู้สึกเสียวอย่างประหลาด เขาปล่อยแท่งเทียนปักคารูก้นน้องเอาไว้ แล้วหันมากระแทกท่อนควยใส่รูหีน้องต่อ คราวนี้เขากระแทกแรงมาก เขารัวเอวซอยไม่ยั้งเลยค่ะ เสียงกระแทกดังพั่บๆๆ น้องเสียวจนลืมว่าแท่งเทียนปักคารูก้นอยู่ เลยเผลอตัวเด้งสะโพกสวนกลับไป แท่งเทียนเลยกระแทกกับหน้าท้องเขา แล้วอัดเข้ามาในรูก้นน้องจนเกือบมิด เขาเอามือจับแท่งเทียนซอยรูก้นน้องไปด้วย

ทั้งแท่งเทียนและท่อนควยเสียบเข้ามาทั้งสองรูของน้องพร้อมๆกัน น้องเสียวซ่านไปทั้งตัว มันเป็นความเสียวที่บอกไม่ถูกเลยค่ะ น้องเอาหน้าแนบกับที่นอน แล้วแอ่นก้นให้เขากระแทกอย่างเต็มที่ เขาก็กระแทกสุดแรงเกิด ร่างน้องสั่นสะท้าน ใจสั่นหวิวเหมือนจะเป็นลม มันเสียวสุดๆทั้งสองรู เขากระแทกท่อนควยหนักๆอีกสี่ห้าที ทั้งรูหีแล้วรูก้นน้องขมิบเกร็งเต็มที่ "โอยยยย...ซี๊ดดดด... คุณเอกขา...เสียวอะไรอย่างนี้...อูยยยย... ใจจะขาดอยู่แล้ว...โอยยยย... หนูไม่ไหว...ไม่ไหวแล้วววว...โอยยยย... แตก...แตกแล้ววววว...อูยยยยยย..." น้องหมดแรง หงายตัวลงนอนแผ่ แต่เขาสิคะยังไม่เสร็จเลย เขารีบตามมาคร่อมหน้าน้อง จับท่อนควยที่เปียกโชกยัดเขามาจนเต็มปาก แล้วกระเด้าถี่ยิบ มันคับแน่นจนน้องหายใจแทบไม่ออก

"โอยยยย...ซี๊ดดดดด...เสียวควยดีเหลือเกิน...อูยยยย...ดูดแรงๆเลย...จะแตกอยู่แล้วววว...โอยยยย...แตกกกก...แตกแล้วววว...อ้ากกกกกก..." น้องดูดท่อนควยเขาสุดแรง จนท่อนควยเขาขยายพองเต็มที่ มันเกร็งกระตุกสี่ห้าครั้ง แล้วฉีดน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดออกมาเต็มปากน้อง จนไหลล้นลงมาตามข้างแก้ม เขายังคงกระเด้าท่อนควยต่อไปจนพอใจ แล้วก็ล้มตัวลงนอนแผ่ข้างตัวน้อง เราสองคนนอนหายใจหอบกันด้วยความเหน็ดเหนื่อย เขาเอาน้องต่ออีกรอบ กว่าน้องได้กลับห้องก็เกือบสว่าง ทั้งรูหีและรูก้นน้องไม่ได้ว่างเลยค่ะ ไม่โดนท่อนควยก็แท่งทียน น้องกลับมาถึงห้อง ก็นอนสลบไปจนเกือบเที่ยง ตื่นขึ้นมาโคกหีน้องบวมเป่ง รูก้นก็ทั้งเจ็บทั้งแสบ จนเดินแทบไม่ไหว ต้องบอกคุณผู้หญิงว่าไม่สบาย หลายวันเลยค่ะ กว่าจะหายเป็นปรกติ

แต่พอหายดี น้องก็ย่องขึ้นไปหาคุณเอกอีก โดยที่ไม่ต้องให้คุณเอกบอกเลยค่ะ เพราะน้องติดใจลีลาพิศสวาทที่เสียวสะใจของคุณเอกเสียแล้วค่ะ

johnywalker

::Doubt:: ตกลงใครซาดิสม์ใครมาโซคิสล่ะเนี่ย โดนกันหมดทั้งเทียนทั้งดุ้น