ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 54.อารู้หมดแล้ว

เริ่มโดย come in, เมษายน 04, 2020, 12:05:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ones26421

khokkhan

เป็นใครก็น้อยใจเวลาไม่มีเรื่องไม่คุยพอมีเรื่องให้ช่วยถึงยอมคุยด้วย

PTTrayong

พูดตามตรงนะ เมียน้อยก็คือตัวสำรอง ตัวสำรองอย่างไรก็สู้ตัวจริงไม่ได้ ถ้าเจอคนที่ว่าง พร้อมรับคุณเป็นตัวจริงก็รักกับคนนั้นเถอะ อย่างเช่นแว่นแม้อายุน้อยกว่าแต่เห็นคุณเป็นตัวจริง มันดีกว่า อา ที่คุณอยู่ด้วยแต่เห็นคุณเป็นแค่สำรอง พร้อมเขี่ยคุณได้เสมอยามไม่ต้องการนะ

peddo

คุณอานี่มันน่าจริงๆ ถึงว่าอยู่มาจนแก่ เสียสถาบันชาย สว.หมด น้องเมลท่าจะโดนอีกหนัก เจ้าแว่นก็ไม่รู้ว่าไว้ใจได้ป่าว แต่ท่านวิตนี่มีทีเด็ดแน่ แม้ไม่อยากเห็นเชียร์ก็เถอะ
ขอบคุณครับ

witkth

MAC

หนูเมลไม่หน้าจะแกล้งน้องเค้านะเดียวเข้าตัว ::Horror:: ::Me?::

mr.supply

ห่างหายไปนานมากครับเรื่องนี้ ยอมรับว่าดีใจที่กลับมาสานต่อครับ เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นสุดท้ายแล้วคุณอาจะทำอะไรหรือเมลจะยอมท่านทวิตไหมปักหมุดรอเลยครับ ขอบคุณครับ

panax

คบเด็ก มันก็จะเวิ่นเว้อปวดหัวหน่อยนะครับ
อยากเอาใจช่วยนะครับ ตั้ง10วัน น่าสงสารจริงๆ

nikko

saranchai

ไม่เคยอ่านสักทีพอมาลองอ่านแล้วงงๆยุบ้าง เดี๋ยวจะตามอ่านย้อนหลังครับ

test1234

spyderco

น้ากลับมาเจอแว่นอีกครั้ง ต้องมีความมันส์ บังเกิดแน่

mspeed

เดาใจคุณอาไม่ถูกเลยจริงๆ ว่าคิดอะไรในใจครับ