ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผัวไม่อยู่ มาชวนไปเย็ด เดี๋ยวจะเย็ดให้ลืมผัวเลย cop

เริ่มโดย ฉลามชอบงับคุณ, พฤษภาคม 08, 2024, 07:42:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฉลามชอบงับคุณ

ผมกับ "พี่แก้ว" มีความสัมพันธ์ลับๆ กันมาสักพักแล้ว ผมเจอกับพี่แก้วในงานสัมมนาแห่งหนึ่ง เราต้องร่วมงานกันในกลุ่มเดียวกัน นั่นทำให้การพูดคุยเริ่มงานลามปามมาจนเกินเลย เพราะว่าเธอมีปัญหาภายในครอบครัว ชีวิตหลังแต่งงานของเธออาจะไม่ได้ประสบความสำเร็จมากเท่าที่ควร ทำให้เธอรู้สึกว่าการมีผมเข้ามาร่วมพูดคุยด้วยมันเป็นเรื่องที่ค่อนข้างดีเลยทีเดียว และเพราะว่ามันเป็นแบบนั้น ทันทีที่เธอขอให้ผมช่วยเยียวยาเธอ ผมเองก็ไม่ปฏิเสธใดๆ จากเธอทันที

เรานัดเจอกันที่ร้านกาแฟ ร้านอาหารบ้างในบางครั้ง ซึ่งมันค่อนข้างเป็นเรื่องราวที่ดี ผมเห็นเธอมีรอยยิ้ม เห็นเธอมีความสุข เธอบอกว่าอยากจะออกจากบ้านมาเจอผมบ่อยๆ เลยพยายามหาเรื่องงานอ้างเพื่อที่จะได้เข้ามาพบเจอกัน แล้วสุดท้าย เมื่อวาน เธอก็ทักข้อความมาหาผม บอกกับผมว่า อยากจะเจอผม ออกมาเจอกันได้ไหม และเมื่อผมถามว่าที่ไหน เธอก็บอกว่าเปิดห้องรอแล้ว ดังนั้นหน้าที่ของผมในคราวนี้คืออะไร ผมรู้ตัวดี

พี่แก้วเรียกผมมาเจอในห้องหรู ที่ชีวิตนี้ผมคงจะไม่มีโอกาสได้มาพักแรงแน่นอน แต่นั่นกลับทำให้ผมรู้สึกได้เลยว่า หน้าที่ของผมในคืนนี้ผมจะทำให้ดีที่สุด ผมนั่งข้างเธออยู่บนเตียง หอมแก้มพี่แก้วเบาๆ จนเธอเริ่มเยิ้มคล้อยตามผมไป ก่อนจะหันมาแล้วเริ่มจูบกัน มันเหมือนว่าเราต่างรู้อยู่แล้ว ว่าตอนนี้เราต้องการอะไรกัน ทุกๆ อย่างมันจึงกลายเป็นเรื่องง่ายเหลือเกินที่จะสานต่อทุกๆ อย่างในเวลานี้

ผมค่อยๆ ผลักเธอลงไปนอนช้าๆ ลงบนเตียง แม้ว่าอายุของพี่แก้วจะเกินเลข 4 ไปแล้ว ผัวของเธออาจจะเบื่อเหลือเกิน แต่สำหรับผมแล้ว เธอราวกับกระดังงาที่กำลังลนไฟอย่างได้ที่ กลิ่นกายอันเย้ายวนของเธอทำให้ผมค่อยๆ ปลดเปลื้องเสื้อผ้าของพี่แก้วออกไป จนเหลือเพียงร่างกายเปลือยเปล่า

เธอนมใหญ่กว่าที่ผมคิด มีอะไรหลายๆ อย่างที่ผมสงสัยว่าทำไมปัญหาครอบครัวถึงเกิด ในเมื่อพี่เขานั้นช่างน่าเย็ดเหลือเกิน นมใหญ่ ตูดใหญ่ และยังหีชมพูอยู่เลย ทั้งๆ ที่เธอผ่านอะไรมามากมาย ผมจับขาของพี่แก้วแยกออกช้าๆ เธอคงจะเงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้ว น้ำเงี่ยนเยิ้มที่รูหีของเธอออกมาอย่างชัดเจน จนทำให้ผมนั้นไม่สามารถที่จะจัดการความรู้สึกตัวเองได้

เงี่ยนฉิบหาย...ผมซุกหน้าเข้าไปแล้วเริ่มเลียหีให้เธอทันที ความเสียวซ่านส่งผ่านความรู้สึกของเธอทันที พี่แก้วค่อยๆ กดหัวของผมลงไปแล้วร่อนเอวใส่ปากของผม มันทำให้ผมนั้นเริ่มมีอารมณ์ที่พุ่งทะบานขึ้นไป ค่อยๆ สอดนิ้วเข้าไปในรูหีของเธอช้าๆ รูหีของเธอทั้งนุ่ม และยังตอดนิ้วของผมอยู่เลย มันยิ่งทำให้ผมรู้เลยว่าเธอเองก็คงจะขี้เงี่ยนพอๆ กับผมนั่นแหละ ถึงได้มาเจอกัน

ผมทนไม่ไหวแล้ว จับเธอลุกขึ้นมานั่งทิ้งเขาที่ปลายเตียง แล้วถอดกางเกงออกมา ควักลำควยที่แข็งเต็มที่ออกมาให้เธอนั้นได้เห็น พี่แก้วทำตาโตแล้วบอกว่าไม่เคยคิดเลยว่าผมจะควยใหญ่ขนาดนี้ รอยยิ้มของเธอแสดงออกถึงความต้องการอย่างชัดเจน พี่เขาค่อยๆ ถอกควยของผมลงไปจนสุด ถอกออกมาจนหัวควยบานทะโร่เป็นดอกเห็ด แล้วค่อยๆ ก้มหน้าลงมาอมควยให้ผมทันที

อารมณ์เงี่ยนของผมในตอนนี้มันเกินจะหยุดแล้ว นั่นจึงทำให้ผมกดหัวของพี่แก้วลงไปจนควยของผมเข้าไปลึกสุดลำคอ ค่อยๆ ส่งเสียงสำลักออกมา แต่ผมเองก็ยังไม่หยุด ขยับสะโพกกระเด้าเย็ดหีของเธอเข้าไปอย่างเต็มแรงจนเธอนั้นกระชากตัวเองออกไปแล้วไอโขลก บอกกับผมว่ารุนแรงจัง แต่เธอกลับยิ้มออกมา แล้วทิ้งตัวนอนลงไป แหวกแคมหีชมพูของเธอค่อยๆ อ้าออกช้าๆ ผมไม่รีรอ จับควยสอดใส่เข้าไปในรูหีของเธอทันที

พี่แก้วร้องครางลั่นอย่างอกถึงใจ มองหน้าผมแล้วบอกว่าให้เย็ดหีเธอแรงๆ แรงอีก แรงขึ้นอีก

ความเสียวซ่านของผมมันถึงใจพี่แก้วเหลือเกิน ผมเลยยิ้มออกมาแล้วจับขาของเธอแยกออก กระแทกควยเย็ดหีพี่แก้วเข้าไปย้ำๆ ซ้ำๆ จนไม่รู้เลยว่าเธอพูดอะไรออกมา แต่มันเป็นเสียงครวญครางที่ฟังดูมีอารมณ์เหลือเกิน

จับขาพี่แก้วขึ้นมาพาดบ่า...จะแตกแล้ว เลยผ่อนตัวเองลงก่อน ยังไม่อยากจะแตก อยากให้พี่แก้วมีความสุขนานๆ กว่านี้ แต่พอผมหยุด รูหีของพี่แก้วก็ขมิบตอดควยของผมอย่างเต็มที่ มันเลยทำให้ผมตัดใจตอกควยเข้าไปมิดลำ ทั้งย้ำ ทั้งแรง ทั้งหนักหน่วง จนกระทั่งส่งเสียงร้องลั่นออกมาแล้วปล่อยน้ำควยแตกในคารูหีของพี่แก้วเข้าไปแบบเต็มๆ

เธอร้องครางออกมาลากเสียงยาวจนกระทั่งร่างกายค่อยๆ กระตุกถี่แล้วผ่อนลง ก่อนจะผงกหัวขึ้นมามองหน้าผม แล้วพูดว่ามันสุดยอดจริงๆ เลยในค่ำคืนนี้ ผมยังไม่ได้เอาควยออกมา ก้มลงไปจูบพี่แก้วอีกครั้ง ทิ้งสัมผัสอยู่อย่างนั้นครู่หนึ่ง ก่อนที่จะกระซิบข้างหูพี่แก้วว่า

มันยังไม่จบเท่านี้หรอกครับในคืนนี้

ผมจะเย็ดพี่จนลืมผัวไปเลย