ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 39 : วันเบาๆของเราสองคน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 18, 2020, 09:39:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

porchai

ขออบคุณครับ
อ่าวตกลงพี่เป็นใครงง
แล้วเป็นคนของใครกันแน่

kriangbaac

หายไปนานเลยนะครับ อ่านไปนึกว่าเรื่องไรท์กับเจ้หมิวเลย

Csc It

มีเมียตั้งสสี่คนแต่อ่านใจสาวๆไม่ค่อยออกเลยนะนายริวกะจอมหื่นแล้วพี่ชายเป็นใครละ

jongjo

นายริวมาแล้ว  นายริวนี่เรื่องของหัวใจลนน่าดูเลย555

winnythepooh

พี่คนนี้เป็นใครกันเนี่ย ดูเหมือนฝีมือจะโหดไม่ใช่เล่น

po3026

nakarinrodchura

gritkin

ไปที่ไหนก็ลงไม้ลงมือนะนายมังกร ใช้เหตุผลเเก้ปัญหาเป็นเเต่ยังไงก็ต้องหมัดหรือไงเนี่ย

neimuchan

เดี๋ยวนะ แค่รู้ไซส์เมีย จะบวกกันเลยเรอะ......

เดี๋ยวนะ.......

โทน เมีย2 ศักดิ์เป็นพี่สาว เอ๊ มันยังไง
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

thanarat3459

Sri Trang

ตกลงพี่คนนี้เป็นใครน้า แค่คนขายของเก่าก็ไม่นารู้จักบาคุนี่นา

Debaker Singlek

มาแล้ว รอมานานเลยท่าน นึกว่าจะไม่เขียนอีกแล้วเรื่องนี้ ขอบคุณนะครับที่ยังเขียนเรื่องนี้มาให้อ่านอีก ขอให้มีไฟในการเขียนเรื่องนี้ต่อไปนะครับ ติดตามตลอดเรื่องนี้

tumsweet

อ้าวมีตัวละครลับมาอีกแล้วเขาเป็นคัยอีกเนี่ย

yoyoman