ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม กับ ลุงตัดหญ้าและลูกน้อง

เริ่มโดย Aom, มีนาคม 26, 2020, 07:00:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aom

ผม กับ เมีย แต่งงานกันมาหลายปี แต่ไม่มีลูก (ผมเป็นหมัน) เมียผมเป็นคนที่หน้าตาพอใช้ได้ แต่รูปร่างดี 34-24-35 สูง 168 ซม. ถ้าวันไหนใส่ชุดรัดรูป จะมีผู้ชายหันมามองอยู่เรื่อยๆ โดยเฉพาะหน้าอกของเมียผม

ผม และ เมียผม เป็นคนที่ชอบทำอะไรตื่นเต้น โดยเฉพาะเรื่องตื่นเต้นที่กระตุ้นเซ็กส์ โดยส่วนตัว ผมยอมรับว่าอยากเห็นเมียตัวเอง โดนผู้ชายคนอื่นเย็ด (ผู้ชายอีกหลายคน ก็คงจะเป็นเหมือนผม) แต่เมียผมยังทำใจไม่ได้ เธอบอกว่า ขอแค่แต่งตัวใส่เสื้อคอลึก ไม่ใส่ยกทราง โชว์ร่องอก ใส่กระโปรงสั้นๆ โชว์ขาอ่อน โชว์แก้ก้น บ้างก็พอแล้ว

ในแต่ละเดือนผมจะจ้างคนตัดกิ่งไม้ต้นไม้ใหญ่ (ผมเองไม่สามารถปีนขึ้นไปตัดเองได้) และให้ตัดหญ้าที่สนามหญ้าหน้าบ้านไปพร้อมๆ กัน ซึ่งคนงานที่รับจ้างตัดหญ้า ก็เป็นลุงแก่ๆ กับ ลูกน้องอีก 1 คน (น่าจะเป็นแรงงานต่างด้าว)

ผมจะอยู่ในบ้าน ไม่ออกไปด้วย ผมจะให้เมียผม ใส่เสื้อยืดคอกว้าง ไม่ใส่ยกทรง ใส่กางเกงขาสั้นรัดรูป เน้นโหนกหี ไม่ใส่กางเกงใน ออกไปยืนดูลุงตัดหญ้า กับ ลูกน้อง คอยบอกให้ตัดต้นไม้ไหนยังไง

ซึ่งผมก็นั่งมองอยู่ในบ้าน ผมเห็นทั้ง 2 คน จ้องรูปร่างเมียผมอย่างไม่เกรงใจ ในขณะที่เมียผมยืนบอกให้ตัดกิ่งไม้ ลุง กับ ลูกน้อง ก็จ้องมองที่หน้าอกเมียผม จ้องมองที่เป้ากางเกงตรงโหนกหี แบบไม่เกรงใจ จนเมียผมคงจะมีอารมณ์ เลยแกล้งก้มตัวให้เห็นร่องนมชัดๆ ซึ่งทั้ง 2 คนนั้นก็จ้องมองร่องนมเมียผมอย่างเต็มๆ ตา

ในระหว่างที่หยุดพักจากการตัดกิ่งไม้ ลุงกับลูกน้องก็มานั่งสูบยาเส้นด้านข้างของบ้าน โดยที่ลุงไม่รู้ว่า ผมนั่งอยู่ในบ้านติดกับที่ลุงกับลูกน้องนั่งกันสูบยาเส้นกันอยู่พอดี

ผมได้ยิน ลุงตัดหญ้าคุยกับลูกน้องว่า "มีงเห็นนมอีหนูนั่นมั๊ย นมแม่งน่าบีบฉิบหาย โหนกหีก็นูนน่าเย็ด ขอให้มีโอกาสสักครั้ง กูจะเย็ดให้แม่งลืมผัวไปเลย"

ลูกน้อง "ไม่กลัวติดคุกเหรอ ? ข้อหาข่มขืนเลยนะ ?"

ลุงตัดหญ้า "ก็ดูมันแต่งตัวสิวะ โชว์นม โชว์หี ขนาดนั้น คงเงี่ยน อยากโดนควยกูกับมึงนั่นแหละ"

ลูกน้อง "ผมไม่อยากติดคุกหรอกนะ ลุงจะทำอะไรก็ทำคนเดียวเลยนะ ผมเป็นแรงงานต่างด้าว ผมกลัวถูกจับ"

ลุงตัดหญ้า "มึงก็ช่วยกูหน่อยสิวะ เดินอ้อมไปข้างหลังมัน แล้วรวบแขนทั้ง 2 ข้างของมันไว้ แล้วกูจะตุ๊ยท้องมันให้สลบ แล้วลากไปข่มขืนในบ้านมันนั่นแหละ มันอยู่คนเดียวอย่างนี้ยิ่งดี ไม่มีใครช่วย"

ผมได้ยินอย่างนั้น แทนที่จะโกรธ กลับมีอารมณ์ทางเพศอย่างมาก อยากเห็นเมียตัวเอง โดนลุงคนตัดหญ้าข่มขืนอย่างที่ได้ยินจริงๆ ผมรีบโทรหาเมียผมให้เข้ามาในบ้าน แล้วเล่าที่ผมได้ยินมาให้เมียผมฟัง

ผมดูออกว่าเมียผมมีอารมณ์เงี่ยนมาก นั่งแอ่นเต้านม เอาอีกมือเขี่ยเป้ากางเกงตัวเอง สูดปาก ซี้ดซ้าด

ผมเลยถามเมียผมว่า "ได้ยินแบบนี้แล้ว มีอารมณ์ใช่มั๊ยล่ะ ? อยากลองมั๊ย ?"

เมียผม "จะบ้าเหรอ ? ลุงเค้าจะให้ลูกน้องล็อกแขน ดา แล้วลุงก็จะต่อยท้อง ดา แล้วลากไปข่มขืนเลยนะ"

ผม "ผมก็จะแอบอยู่ในบ้าน ดา จะกลัวอะไร ? ปืนก็มี"

เมียผม "ก็รู้นะ แต่ก็อดกลัวไม่ได้น่ะ"

ผม "แล้วอยากลองมั๊ยล่ะ ? แต่ ดา จะต้องยอมเปลืองตัวนะ ยอมให้ไอ้ 2 คนนั่น บีบเต้านม ล้วงร่องหีเล่น จนมัน 2 คนพอใจ และให้มันทำกับเรือนร่าง ดา ได้ตามที่มันต้องการ จนกระทั่งมันจะข่มขืน ดา นั่นแหละ ผมถึงจะออกไปช่วย"

ผมดูออกว่าเมียผมมีอารมณ์เงี่ยนอย่างมากแต่ไม่กล้าที่จะยอมรับ

ผมบอกให้เมียผม ใส่บลูทูธไว้ที่หู แล้วเปิดไว้ตลอดเวลา เพื่อที่ผมจะได้ยินการสนทนาระหว่างเมียผมกับ 2 คนนั่นตลอดเวลา

เมียผม "ก็ได้นะ ลองดู แต่ต้องออกมาช่วย ดา นะ ดา ไม่ได้อยากโดน 2 คนนั่นเย็ดหีจริงๆ นะ"

ผม "ได้เลย ตามนั้น"

เมียผม เดินออกไปหาลุงตัดหญ้า กับ ลูกน้อง ที่นั่งสูบยาเส้นอยู่ เมียผม แกล้งนั่งยองๆ คุยกับ 2 คนนั่น ขนาดผมยืนมองที่หน้าต่าง ยังเห็นกลีบหีเมียผม นูนเด่นเต็มเป้ากางเกงผ้ายืดรัดรูปของเมียผมเลย แล้ว 2 คนนั่น จะเห็นชัดกว่าผมขนาดไหน

แล้วเมียผมก็พูดตามที่ผมบอก "ลุง กับ ลูกน้อง ช่วยไปยกโต๊ะในบ้าน ดา หน่อยได้มั๊ยคะ ? ดา อยู่คนเดียว ยกไม่ไหว"

เมียผม ตั้งใจที่จะบอกว่า ตอนนี้เธออยู่คนเดียว และ เปิดโอกาสให้ 2 คนนั่น อยู่ในบ้านกับเธอตามลำพัง ซึ่งมัน 2 คน สามารถที่จะทำตามแผนที่มันพูดไว้ก่อนหน้านี้ได้เลย โดยที่ไม่มีคนนอกบ้านเห็น (ยกเว้นผม)

ผมนั่งมองเหตุการณ์ผ่านกล้อง IP Camera ผมเห็น ลุง กับ ลูกน้องเดินตามเมียผมเข้ามาในบ้าน และ เห็นลุงส่งซิกให้ลูกน้อง เดินเข้ามาด้านหลังเมียผม แล้วก็รวบแขนเมียผมไว้ข้างหลัง อย่างที่ลุงพูดไว้จริงๆ

ผมเห็นเมียผม ตกใจจริงๆ แล้วร้องลั่นให้คนช่วย แต่ก็ไม่สามารถที่จะร้องได้อีก เพราะโดนลุงตัดหญ้าต่อยเข้าที่หน้าท้อง รัวๆ 5-6 ที จนเมียผมนิ่งไป

ลุงตัดหญ้าบอกให้ ลูกน้อง อุ้มเมียผม ไปนอนหงายบนโต๊ะกินข้าว แล้วให้ลูกน้องรวบข้อมือทั้ง 2 ข้างของเมียผมไว้ที่หัวโต๊ะ จากนั้น ลุงตัดหญ้า ก็ถลกเสื้อเมียผมขึ้นไว้เหนือเนินอก (เมียผมไม่ได้ใส่ยกทรง) เปิดมาก็เห็นเต้านมอวบๆ ขาวๆ ของเมียผมเด้ง กระเพื่อมๆ ตลอดเวลา

ลุงตัดหญ้า ไม่รอช้า เอามือบีบเต้านมเมียผม เคล้น คลึง แล้วเอาลิ้นเลียหัวนมเมียผม แล้วดูด กัด หัวนมเมียผม จนเมียผมร้องคราง สูดปาก ส่งเสียงดัง อย่างไม่กลัวว่าใครจะได้ยิน

ลุงตัดหญ้า สั่งให้ลูกน้อง ไปหยิบเชือกที่รถมามัดข้อมือ มัดข้อเท้าเมียผม ไว้กับขาโต๊ะทั้ง 4 มุม (เหมือนกับถูกมัดขึงพืดบนโต๊ะนั่นเอง)

ผมเห็นเมียผมถูกจับแก้ผ้ามัดขึงพืด เอาสะโพกพาดกับขอบโต๊ะ แล้วถูกมัดข้อมือ มัดข้อเท้า ไว้กับขาโต๊ะกินข้าวทั้ง 4 มุม พูดกับลุงตัดหญ้าว่า "จะทำอะไร ไม่กลัวติดคุกหรือไง ?"

ลุงตัดหญ้าหัวเราะสะใจ แล้วเอามือเขี่ยเม็ดแตดเมียผม แล้วพูดว่า "แต่งตัวยั่วขนาดนี้ อยากโดนควยก็บอกมาเถอะ"

ลุงตัดหญ้า สั่งให้ลูกน้องเอานิ้วแหย่รูหีเมียผม แล้วเอาลิ้นเลียเม็ดแตดเมียผม โดนแบบนี้เข้าไป เมียผมคราง ซี้ด ซ้าด สูดปากแบบไม่อายไอ้ 2 คนนั่นแล้ว

ลุงตัดหญ้า เห็นเมียนผม ครางซี้ดซ้าด เสียงดัง ก็หัวเราะสะใจ แล้วเอามือบีบขยำเคล้นคลึงเต้านมเมียผมเล่นจนหนำใจ แล้วก็สั่งให้ลูกน้องหยุดเอานิ้วล้วงรูหี หยุดเลียเม็ดแตดเมียผม แล้วออกมาขยำเต้านมเมียผมแทน

ลุงตัดหญ้า เดินมาที่หว่างขาเมียผม แล้วถอดกางเกงออก ควักดุ้นควยขนาดใหญ่+ยาว+ดำ ออกมา

ลุงตัดหญ้า เอาดุ้นควยมาถูไถที่ร่องหีเมียผม ลากขึ้น-ลง แล้วเอาดุ้นควยฟาดที่ร่องหี ฟาดที่เม็ดแตดเมียผม จนเมียผมร้องครางซี้ดซ้าดสุดเสียง

ผมเห็นลุงตัดหญ้าเอาหัวควยมาจ่อที่รูหีเมียผม และทำท่าจะดันเข้าไปในรูหีเมียผม โดยที่ไม่ได้สวมถุงยาง ลุงตัดหญ้าตั้งใจจะเย็ดสด แตกในรูหีเมียผม

เมียผม ถูกปลุกอารมณ์ กระตุ้นอารมณ์ ทั้งถูกขยำเต้านม ทั้งถูกเอาดุ้นควยถูไถร่องหี เขี่ยเม็ดแตด จนสติ รับผิดชอบ ชั่วดี กระเจิดกระเจิงไปหมดแล้ว

ผมเห็นท่าไม่ดี ก็รีบโทรศัพท์เข้าไปที่มือถือเมียผม
ทันทีที่เสียงโทรศัพท์ดังขึ้น ทั้งลุงตัดหญ้า และ ลูกน้อง ก็หยุดชะงัก ผละออกจากเรือนร่างเมียผม แล้วมองมาที่ประตูรั้ว เพื่อดูว่า ผมจะกลับมาหรือป่าว ?

ผมแกล้งเปิดประตูเสียงดัง ลุงตัดหญ้า กับ ลูกน้องตกใจ รีบแก้มัดให้เมียผม แล้วรีบหยิบเสื้อผ้าวิ่งหนีออกไปทางหลังบ้าน ผมมองจากกล้อง IP Camera เห็นลุงตัดหญ้า กับ ลูกน้องวิ่งออกไปแล้ว

ผมเดินลงมาหาเมียผม ถามเมียผมว่า "เป็นยังไงบ้าง ? เจ็บหรือป่าว ? เห็นโดนลุงบ้านั่น ต่อยท้องตั้งหลายที"

เมียผม "ก็จุกๆ นะ แต่ก็เสียวๆ ไปด้วย เพราะลุงไม่ได้ต่อยแรงมากขนาดนั้น เหมือนต่อยกระตุ้นอารมณ์มากกว่า"

ผมเห็นคราบน้ำลายเต็มหัวนมเมียผม เห็นรอยกัดที่เต้านมเมียผม เห็นท้องน้อยเมียผม แดงเป็นจ้ำๆ เพราะโดนลุงตัดหญ้าต่อยท้องหลายที ผมเห็นร่องหีเมียผม แดงๆ มีน้ำหีเยิ้มทะลักออกมา

ผมอดใจไม่ไหว ถอดเสื้อผ้าตัวเอง ควักควยออกมา เย็ดรูหี ขยำเต้านมเมียผม บนโต๊ะนั่นเลย โดยในระหว่างที่กำลังเย็ดเมียผมอยู่นั้น ก็คิดไปว่า เมียผมโดนลุงตัดหญ้า กับ ลูกน้อง ผลัดกันเรียงคิว ข่มขืน แทงรูหี ขยำเต้านมเล่นจนสาแก่ใจ

*** ทั้งผม และ เมียผม น้ำแตกพร้อมกันทั้งคู่ อย่างที่ไม่ค่อยเกิดขึ้นเท่าไหร่ ***

ผมก็ไม่แน่ใจว่า ผมกับเมียผม เป็นโรคจิตหรือป่าว ? แต่เรารู้ว่า เราทั้งคู่เต็มใจ และไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน
และผมกับเมียผม ก็มั่นใจว่า ลุงตัดหญ้า กับ ลูกน้อง จะต้องกลับมาหาเมียผมอีกแน่ๆ ....

teerawatc

เขียนได้ดีครับ ชอบอ่านแนวนี้เหมือนกัน ชอบให้เมียโชว์ กระตุ้นอารมณ์ดี เขียนได้ราวกับเรื่องเกิดขึ้นจริง รออ่านต่อนะครับ

xonly289482

คิดว่าเป็น รสนิยม แบบแปลก ๆ มากกว่าครับ
ใช้การกระทำ จากผู้อื่น เป็นตัวปลุกเร้าอารมณ์ครับ

johnyred59

ใจกล้าดี แต่ปล่อยให้เมียโดนต่อยนี่ไม่ไหว 

chathixin

ัีyut888

ถ้าเรื่องจริง ทำแบบนี้ มีโอกาส ตายคู่ แต่ถ้าเป็นเรื่องเล่าก็ตามแต่จินตนาการเลย เล้าใจดี

review1972

ผัวแกล้งปลอมเป็นโจรมาปล้นสวาทน่าจะปลอดภัยมากกว่านะผมว่า...

drof666

แหมมาให้ท่าขนาดนี้ขอกันดีๆก็ได้เสียวแล้ว

ppherbalife

ยังงี้ต้องมีต่อ ยอมให้เยดสักทีก้อดี

swss2511

amn11

สงสารลุงจะเสียบอยู่แล้ว

pongsan

ชอบเสียวๆเสี่ยงๆแบบนี้....มีเฮ! ::Angry::  เที่ยวหน้าถ้าทำแบบเดิมก็คงชินชา...เรื่องแบบนี้เหมือนยาเสพติด!   ยิ่งนานก็ยิ่งอยากมากขึ้นๆ! ::Touchy::

manunited68

รอลุงตัดหญ้ากลับมารอบหน้า จัดหนักแน่นอน

soulsp

เนื้อเรื่องแนวนี้ชอบมากคับเด็ด และได้อารมณ์สุดๆเลย

Sir-Worst

สงสารเมียตรงโดนต่อยท้องนี่ล่ะ แต่ก็ยังดีนะที่ลุงและลูกน้องวิ่งหนีออกไป ถ้าเกิดลุงหน้ามืด จับผัวซ้อมอีกคนนี่ อาจจะเกินอันตรายกับทั้งผัวและเมียได้เลย