ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม กับ ลุงแก่คู่กรณี (1)

เริ่มโดย Aom, ธันวาคม 27, 2020, 06:55:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aom

เมียผม กับ ลุงแก่คู่กรณี (1)

ผม กับ เมียผม เป็นคนที่ความต้องการทางเพศสูง ผมชอบเห็นเมียตัวเอง ถูกผู้ชายคนอื่น เข้ามาชวนพูดคุย หรือ อาจถึงขั้นลวนลาม ในขณะที่เมียผม ก็ชอบถูกผู้ชายคนอื่นลวนลาม (แต่ยังไม่ถึงกับยอมให้เย็ดหี)

ผมจะให้เมียผมแต่งตัวโป๊ ใส่ชุดรัดรูปเน้นอก เน้นโหนกเนินหี ออกไปนอกบ้าน ไปที่สาธารณะ เดินยั่วให้ผู้ชายคนอื่นเข้ามาชวนคุย

โดยที่ผมจะแอบดูอยู่ห่างๆ และ ฟังผ่านบลูทูธ ว่าผู้ชายคนนั้น พูดคุยอะไรกับเมียผม ซึ่งจะทำให้ผมจะมีอารมณ์ทางเพศมากสุดๆ

ในขณะที่เมียผม ก็ยอมพูดคุย และยอมถูกลวนลาม ตามความต้องการของผม

แต่เมียผม จะมีอารมณ์กับผู้ชายแก่ๆ มากกว่า เพราะเมียผมเคยถูกผู้ชายแก่ๆ ลวนลาม-ข่มขืน ตอนเรียน ม.ต้น เมีบผมก็เลยจำฝังใจ และมีอารมณ์ทางเพศกับผู้ชายแก่ๆ มากเป็นพิเศษ

ปัจจุบัน เมียผม อายุ 35 เป็นผู้หญิงที่หน้าตาธรรมดา (ไม่ถึงกับสวย) แต่หุ่นดี รูปร่างดี (34-24-35 สูง 168)

เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมา เมียผมขับรถกระบะไปเฉี่ยวมอเตอร์ไซด์ล้ม ด้วยความตกใจ เมียผมจอดรถรีบวิ่งลงไปดูคนเจ็บ เห็นเป็นลุงแก่ๆ นอนอยู่กับพื้นถนน

เมียผมตกใจ ไม่ทันระวังตัว ลืมไปว่าตัวเองใส่เสื้อกล้ามคอกว้าง กระโปรงสั้น นั่งยองๆ ประคองลุงแก่ ลุกนั่ง

เมียผมบอกว่า ลุงแก่มีรอยถลอก แต่ไม่ได้เจ็บอะไรมาก ลุงแก่ จ้องมองร่องอกเธออย่างไม่วางตา จนเมียผมรู้สึกตัว รีบเอามือปิดร่องอกตัวเอง

เมียผม ถาม ลุงแก่ว่า เป็นอะไรมากหรือป่าว ? จะให้พาไปหาหมอหรือไม่ ? แต่ลุงแก่บอกว่า ไม่ต้อง แค่เจ็บแขน ขับมอเตอร์ไซด์ไม่ไหว ขอให้เมียผม ขับรถไปส่งที่ห้องเช่า

เมียผมขับรถตามไปถึงห้องเช่าของลุงแก่คู่กรณี ลุงแก่ขอให้เมียผม พยุงขึ้นไปส่งห้องเช่าซึ่งอยู่ชั้น 2 ของห้องเช่า

เมียผม บอกว่า ระหว่างที่กำลังพยุงลุงแก่คู่กรณีขึ้นบันได ลุงแก่ก็เอามือลูบสะโพก บีบก้น เมียผม

เมียผมตกใจ แต่ก็ไม่ว่าอะไร ยิ่งทำให้ ลุงแก่ได้ใจ จับหน้าอกเมียผม ขยำๆ เคล้น คลึง เต้านมเมียผม อย่างไม่กลัวคนอื่นที่เดินผ่านมาจะเห็น

เมียผม ปัดมือลุงแก่คู่กรณีออกจากหน้าอกเธอ แต่ก็ไม่ได้ต่อว่า หรือ โวยวายอะไร ยิ่งทำให้ลุงแก่คู่กรณีได้ใจ

ลุงแก่ รวบข้อมือเมียผมทั้งสองข้างไว้ข้างหลัง แล้วขยำเต้านมเมียผม สลับกับ ล้วงโหนกเนินร่องหีเมียผม

เมียผมได้แต่ยืนบิดไปมา ร้องครางด้วยความเสียว "ซี้ด ซี้ด อูย..โอย...."

จนกระทั่งคนดูแลห้องเช่าขึ้นมาดู และบอกว่า จะข่มขืนเมียผม ก็ให้ลากไปข่มขืนในห้อง อย่ามาทำโจ่งครึ่มแบบนี้

คนดูแลห้องเช่า เดินมาดูเมียผมใกล้ๆ ฉวยโอกาส บีบ-ขยำเต้านมเมียผม แล้วพูดว่า "อีกะหรี่นี่ เต้านมยังไม่เหลว เพิ่งออกขายตัวล่ะสิ"

ลุงแก่ พาเมียผมไปที่ห้องเช่าอยู่หัวมุม เมื่อถึงหน้าห้อง ลุงแก่ รีบไขกุญแจห้อง แล้วผลักหลังเมียผมให้เข้าไปในห้อง

ลุงแก่ พาเมียผมไปที่เตียง แล้วผลักเมียผม นอนหงายลงบนเตียง

เมียผม นอนหงายทับข้อมือตัวเอง ทำให้เต้านมแอ่นขึ้นมา ลุงแก่คู่กรณี ลากเมียผม ให้สะโพกเมียผมพาดกับขอบเตียง

กระโปรงที่สั้นอยู่แล้ว เมื่อนอนพาดขอบเตียง ก็เลิกสูงขึ้นจนเห็น เนินโหนกโคกหี เห็นกางเกงในตัวจิ๋วชัดเจน

ลุงแก่ ถลกเสื้อกล้ามเมียผม ไว้เหนือเนินอก เผยให้เห็นยกทรง เห็นเต้านมเมียผมที่เบียดกันอยู่ในยกทรงซีทรู สีดำตัวนั้น

ลุงแก่ ถอดยกทรงไร้สายของเมียผม แล้วบีบ ดูด หัวนม เมียผม เหมือนกับเมียผมเป็นเมียของลุงแก่ซะเองอย่างนั้น

ลุงแก่ ควักดุ้นควยออกมา เมียผมเห็นแล้วตกใจ เมียผมบอกว่า ควยของลุงแก่ ใหญ่ ยาว กว่าของผมมาก

เมียผมเล่าว่า ถ้าดุ้นควยของลุงแก่ แหย่ ยัด เสียบ กระทุ้งเข้ามาในรูหีของเธอจนมิดดุ้น เธอก็ไม่รู้ว่า จะทนความเจ็บ ความเสียว ได้หรือไม่ ?

ลุงแก่ จับหัวควย มาจ่อที่รูหีเมียผม แล้วพยามที่จะยัดเข้ามาในรูหีเมียผม

เมียผม ไม่ยอม ยกเท้า 2 ข้าง ถีบลุงแก่สุดแรง จนตกเตียง ลงไปนอนกองกับพื้น

ลุงแก่ โมโห ลุกขึ้นมา ทุบท้องเมียผมไม่ยั้ง จนเมียผมอ้วกออกมา

ลุงแก่ จิกหัวเมียผมแล้วเอาควยยัดปากเมียผม

ลุงแก่ บอกเมียผมว่า ถ้ากัดควย จะจับซ้อม ทรมาน แล้วลากไปให้แรงงานต่างด้าวข่มขืน

เมียผม ได้ยินอย่างนั้น ก็กลัว ยอมอ้าปากให้ลุงแก่ เอาควยเย็ดปากเธอจนสาแก่ใจ น้ำควยแตกใยปากเธอ

ลุงแก่ นอนหงายหมดแรงข้างๆ เมียผม ในขณะที่มือก็ยัง ขยำเต้านมเมียผมเล่น จนเผลอหลับไป

เมียผม พยามสะบัดข้อมือจนเชือกที่มัดข้อมือหลุดออก

เมียผม รีบหยิบเสื้อ กระโปรงมาใส่ โดยที่ "ไม่ใส่ยกทรง ไม่ใส่กางเกงใน" ทิ้งไว้ให้ลุงแก่คู่กรณี เอาไว้ดูเล่นต่างหน้า

เมียผม เขียนข้อความใส่กระดาษบอกกับลุงแก่ว่า ยินดีจะจ่ายค่ารักษาพยาบาล และ จ่ายค่าซ่อมรถให้ (โดยเขียนเบอร์มือถือไว้ให้) แล้วออกจากห้องลุงแก่คู่กรณีทันที

เมียผม เดินลงมาชั้นล่าง คนที่เห็นเหตุการณ์ก่อนหน้านั้น ก็ชี้มาที่เมียผม แล้วพูดว่า "นั่น ใช่ผู้หญิงที่ถูกไอ้แก่ 2 คนนั้น มัดมือไพล่หลัง ลากไปข่มขืนในห้องหรือป่าว ?"

เมียผม ไม่ตอบอะไร รีบเดินไปที่รถ แล้วขับรถกลับบ้าน มาเล่าเหตุการณ์ทั้งหมดให้ผมฟัง เรื่องทั้งหมดก็ประมาณนี้ครับ

เมียผม ยอมรับกับผมว่า ตอนนั้น ที่ลุงแก่ ลวนลาม บีบ ขยำ เต้านม ล้วงหี เธอ

เธอมีอารมณ์ทางเพศจริงๆ แต่สุดท้าย ก็ยังทำใจไม่ได้ ที่จะให้ผู้ชายคนอื่นเอาควยมาเย็ดรูหีเธอ

ผมถามเมียผมว่า ถ้าลุงแก่ โทรมา ให้พาไปหาหมอ จะไปหรือป่าว ? เมียผม บอกว่า ไป

ผมถามเมียผมว่า ถ้าลุงแก่ ลวนลาม และ พยามเย็ดหีเธออีก เธอจะยอมมั๊ย ? เมียผม ตอบว่า "ไม่รู้..."

ผมไม่รู้ว่า เมียผม คิดยังไง ? ทำไมถึงยอมให้ลุงแก่ คนรู้จัก และ คนดูแลห้องเช่า ลวนลาม บีบนม ล้วงหีต่อหน้าคนที่พักอาศัยในห้องเช่า

หรือแม้กระทั่งยอมให้คนที่พักอาศัยในห้องเช่า "ถ่ายรูป ถ่ายคลิป" ขณะที่เธอถูกลวนลาม โดยไม่ขัดขืน และ ไม่คิดเอาเรื่อง ได้ขนาดนั้น

*** หรือว่า เมียผมจะชอบถูกกระทำจากคนแก่ๆ และ คนที่ไม่รู้จักแบบนี้ ? ***

drof666

××Mon××

เมียอาการแบบนี้ต่อไปคงไม่โดนแค่ครั้งนี้แน่ คงมีต่อแน่เลย

tantawanjames

asdf4321

เมียเล่าเรื่องจริงทั้งหมดไหมน้อ บทจะรอดก็รอดง่ายไป ถ้าจะไปหาหมอคงต้องแอบตามไปดูล่ะ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

review1972

NTRSLAYER

รอดมาได้จิงอะป่าวววว เชคก่อนนนนนะค้าบบบบ

::DookDig::