ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 18 – รสจูบ

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 23, 2016, 10:15:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ไปเดินช้อปปิ้งสร้างความสนิทสนมกับโบกี้ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว
ไปกับแป้งซิ เรื่องน่าตื่นเต้นเร้าใจแบบนี้น่าสนใจ
ไปทะเลกับน้องแอล โอกาสแบบนี้ไม่ได้มีกันง่าย ๆ ยังไงก็ต้องคว้าเอาไว้ก่อน

gaingane

หลังจากเห็นโพยนี่รู้เลยคนอ่านหลายคนเจ้าชู้แน่ๆ

ปล. ผมชอบแป้งสุดครับบ

samurai001

ไปกับโบดีกว่าแอบรักมาตั้งนาน

surway2532

เป็นผมนะ ผมเลือกไปทะเลกับน้องแอลเพราะครั้งนี้จะเป็นครั้งแรกที่จะฟัดสาวโดนไม่ใช้พลังแว่นก็เป็นได้ ::DookDig::

eternal6969

ก่อนกดโหวตก็แอบเดา ๆ ไว้บ้าง เดาถูกแฮะ

zaza065

โบกป้ายไฟทีมน้องแอล//   ขอบคุณนะครับ

bigomnoi

เย็ดเปิดซิงก่อน เรื่องอื่นว่ากันทีหลัง

alasangel

กลั้นใจตอบไปทะเล เพราะมีของใหม่ให้ลอง แต่ก็แอบเป็นห่วงโบกี้ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว

may_290607908

ไม่น่าถามต้องทะเลซิครับโอกาสมาแล้วอีก2คนไว้แก้ตัววันหลังยังมีอีก

whizper

ใจอยากให้ไปกับน้องแอล แต่สงสารโบกี้ที่เป็นแฟนกัน เลยเลือกโบกี้ดีกว่า ขอบคุณครับ

parnza99

มาแล้วๆ หายไปจนคิดถึงแล้วนะเนี่ย แฟนๆรอติดตามผลงานอยู่นะครับ ขอบคุณครับ ::Thankyou::

jaster ja

เชียร์โปกี้ครับ ตัวจริงไม่อยากให้เปลี่ยนเลย 555 ขอบคุณมากๆครับ

leader502

เลือกกลิ่นใหม่(น้องแอล) มัดใจไว้ก่อน แต่ก็สงสารน้องโบกี้นะ ส่วนแป้งนี่เหมือนคนรู้ใจไปแล้ว

amlan

ไปกะน้องแอลเลยครับ ผมเชียร์ขาดใจ

newblogspot

เรื่องนี้สนุกตรงให้คนอ่านมีส่วนร่วม แต่ท่าน assa ยังมีผลงานที่ผมตามอ่านอีกหลายเรื่องนะครับ ได้โปรด

chano

รถบัสด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อย่าให้พลาด เด็กน้อยไม่ต้องรีบครับ