ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิทราฝันหวาน Chapter 2

เริ่มโดย DEVIL WORLD, กันยายน 05, 2020, 11:42:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ รับคนมาอยู่ด้วย โดยไม่รู้ว่ามาจากไหน ระวังไว้นะคุณชัย

Kinga

มีตัวละครชายเข้ามาเพิ่มอล้ว จะช่วยมิ่งได้ไหมครับ

samajidto

พี่ทิงน่าจะเป็นคนดีนะไม่น่าจะคิดร้าย

Dark_hell

พี่ทิงจะเป็นตัวแปลในการช่วยมิ่งแน่ๆ

witkth

bangsan

ทิงเป็นใครมาได้ยังไงหรือมาจะทำให้มิ้งตื่นจากนิทรา

แมวหง่าว

ทิง ได้ยิงทุกประตู
จัดป้าก่อนเลย

chipchip

sammyadong

มองได้ทั้ง2ทางแล้วแต่ผู้แต่ง อาจจะมาดีหรือร้ายก็ได้

Susaisai Thathathi

หวังว่ากลางเรื่องจะมันส์ มาเศร้าเหลือเกิน

Khuna

คิดว่าพี่ทิงคนนี้ น่าจะไม่ธรรมดา เขาอาจจะมาปลุกนางเอกก็ได้

นายหิน ถาวร

::Sweat::แนวลักหลับรึป่าว แอบลุ้น 

mdemigod

อย่าบอกนะครับว่าทิ้งจะมาปลุกมิ่งด้วยวิธีลักหลับ

nicky1976

ไม่น่ารอดพี่ทิงคนสวนแน่เลย

ba1na2

ทิงคือใคร แล้วมาอยู่กับชัยอะไรจะเกิดขึ้นหน่อ