ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic - ENDGAME 3/3 จุดจบไวรัส [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 09, 2019, 06:09:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jojyjung

มินาโกะ ไม่น่ารอดแล้ว.

เปลี่ยนความเศร้าเปนพลัง แล้ว อึบแล้วหายาแก้

Edit จบแบบนี้ เหมือนจะ end game แต่แบบ..... เสียดายเนื้อเรื่อง อยากให้มีต่อ เหมือนเชื้อจะแพร่ระบาดแค่ เมืองๆเดียวใช่ไหม

susu555

อย่างงี้ก็แค่พกผ้าคลุมก็ล่องหนไปเย็ดใครก็ได้สินะ

Somwung

ตายแบบมีความสุขนะผช.เรื่องนี้แฟนจะรอดไหมมาลุ้นกัน

Acnologia

Crypt

ไม่แน่ใจว่าตั้งใจหรือยาผิดพลาดจริง ๆ แบบผลลัพธ์โอ้โหมากเลย มินาโกะไม่น่ารอดแล้วนะดู ๆ จากที่โดนทั้งบริษัทแล้ว

สรุปคือตั้งใจล้วน ๆ เลยสินะน่าสงสารคาโอริมากเสียสละซะ

EMPTY CASTER

เรื่องนี้ฉากเย็ดไม่ค่อยเร่าร้อนเลยครับ ทั้งๆที่หีเต็มไปหมด 555

Helplz001

มินาโกะ อย่าติดเชื้อนะ

อืมมมมมมม สรุปก็เบ็ดกันหมดอยู่ดี=w=

oyoyo

เข้ามาตามอ่านผลงานเก่าๆของท่าน (S)Kater
พล็อตเรื่องคล้ายๆ resident evil แต่ไม่ทำให้คนติดเชื้อถึงตาย
ตอนนี้น่าจะเป็นปูมหลังของชายหนุ่มลึกลับเมื่อตอนก่อนๆสินะ
-------------
ตอนท้ายสุด ทำไมรู้สึกเหมือนพระเอกเปลี่ยนไปเป็นผู้ร้ายซะยังงั้น

นาสตา

ผมว่าเเฟนสาวติดเชื้อเเล้วละมินาโกะนี่เเหละตัวทำให้ติดเชื้อ

softjoke

เป็นหมอที่ชั่วร้ายจริมๆ
.
กลายเป็นตัวร้ายไปซะได้

evilbenz

มีแววว่า จะโดนไวรัสไปเรียบร้อยแล้วแน่ๆ พระเอกเราจะทำใจได้ไหม

edIt : พระเอกเรากลายเป็นบอสใหญ่ซะงั้น แต่แอบมีซึ้งเล็กน้อยด้วยนะครับเนี่ย

gafield

คุณภรรยาน่าจะติดเชื่อไปเรียบร้อยแล้วถ้าที่ทำงานยังระบาดขนาดนี้จะรักษาได้ยังไงเนี่ย

สรุปว่าอาจารย์ตายอนาถสุดอีกคนได้กับไอดอลคนดังทั้งวงคนสุดท้ายเป็นผู้มีอำนาจของโลกเฉย

neokiseki

วัคซีนไม่ได้กัน100 ถ้าโดนนานๆก็กลายเป็นคลั่งเซ็กอีกสินะ
แต่อะไรที่อยู่ในสันดารดิบของสัตว์นี่มันห้ามไม่ได้สุดท้ายก็มีไปแหละ