ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 18 สั่งสอน

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 21, 2017, 12:36:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yumer

กรเกิดมา เอาอย่างเดียว เย ให้สุดใจไปเลย

KFzzz

นายกรควบหทด ระวังไม่ไหวเอานาสาวๆเยอะเกินแต่ละคนก็เซ็กจัดทั้งนั้น ตายคาอกแน่นายกร

cides

รู้สึกพระเอกเราจะเก่งเกินคน น่าจะหาคู่ต่อสู้ที่เก่งกว่ามาปราบบ้าง
ไม่งั้นเรื่องจะน่าเบื่อ

crazylex

สามสาวดาวมหาฯลัยปี 1, คู่แม่ลูก แล้วจะยังสีสาวปีสองอีดก น่าจะน้ำหมดตัวจนตายมากกว่าโดนรุมฆ่านะนี่

decha55

สงสัยต้องตั้งฉายานายกร เสือร้ายปืนโต สยบสาว10 ทิศ

tontantc13

เล่นกับใครไม่เล่นมาเล่นกับนายกรนี้ยังถือว่าเล็กน้อยนะ

kidnepper

เชอรี่จะเสร็จนายกรไหม สมน้ำหน้าจริงๆ สนุกมากกกเลย

choko13

ขอบคุณมากเลยครับ
สารภาพเลยครับว่าอ่านตอนแรกๆคาดไม่ถึงเลยครับว่าเนื้อเรื่องจะออกมาแนวนี้
สนุกมากครับ
ถ้าเท่าที่ผมอ่านเหมือนนายกรนี่จะไม่เบิร์นเลยนะครับ   จัดอย่างเดียวเลย

leonado54

Wat Tamtun

พีคสุดๆก็ตอนระเบิดนิวเคลียร์ที่ปล่อยออกมาแล้วถล่มคู่อริของกร ได้อรรถรสสุดๆ

supattar ppl

bluenavy

ขอบคุณครับ นายกรผู้โชคดี รอดมาได้อย่างหวุดหวิด

jachal

นายกร ต้องหาเวลาพักเอาแรง เพื่อรุ่นพี่เชอร์รี่แน่::Shower::

tong2929

นายกรของเราจะเผยโฉมหน่าอันหล่อเหลา ให้สาวๆ เห็นแล้ว งานนี้ ไม่ต้องพักผ่อนล่ะ นายกรปืนโต