ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 1/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 28, 2019, 09:45:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

skas999

ไม่คิดว่าเป็นแค่เพื่อนนะ สุดท้ายต้องได้ทั้งแว่นและคนที่โดนหักอกแน่นอนเลย แบบสวิง

สุดท้ายจากอยากลองเป็นชอบแน่ๆเลย ของเพื่อนมันดี

aminoclan

ตามมาจากตอนที่ 3 ครับไม่คิดว่าผมพลาดเรื่องนี้ไปได้ยังไง เนื้อเรื่องดูน่าติดตามดีนะแต่ต้องรอดูต่อไปเรื่อยๆว่ายังคงความสนุกไว้ได้อีกแค่ไหน

เนื้อเรื่องแม่งปั่นชิบหาย 555555 ดูจากสภาพแล้วนี่คงเป็นคู่พระนางนั่นแหละมั้ง ไม่รู้ว่านางแอบชอบพระเอกตั้งแต่แรกแล้วหรือเปล่า พอรู้ว่าพระเอกมันไปชอบคนอื่นเลยงอนไปสารภาพรักรุ่นพี่แทน พอเห็นพระเอกมันหงอยเลยมาปลอบ หรือเพิ่งมาชอบกันตอนอกหักทั้งคู่

deaththekid1039

ชอบแนวอ่านเพลินๆแบบนี้จังครับใสเพื่อนกันมันดี  จะมีซัมติงกันไหมนั้นแต่นางเอกเป็นลุคสาวห้าวเนาะแต่นมใหญ่น่ารัก

โดเรม่อน

หกหักกัยอกหักมาเจอกันด้วยดูแล้วคงจะไปกันต่อยาวๆ แต่ตัวละครก็มีหลายคนด้วยคงจะมีอะไรให้แปลกใจอีกแน่ๆ

ไหนบอกเป็นเพื่อนตลกตรงเป็นเพื่อนกันวันแรกก็แตกในละ555

vincenttatto

ขอบคุณที่แปลครับ อ่านแนวนี้ก็ดี ปกติแนวนี้ต้องหนีไปอ่าน nice oppai

น่าสนใจดี แต่สุดท้ายจะจบที่เป็๋นแฟนกัน Happyๆไม๊เนีย่

tuizeed

raindrop

::Bloody:: รักใสๆใช่ไหมแบบวัยรุ่นกรุ้งกริ้งอะใช่ไหมๆจะไม่หักมุมปวดจับใช่ไหมใครก็ได้บอกที

EDIT : โทษนะแต่มันเร็วกว่าที่คิดแบบ บ้านๆเลยก็ เย็ดนะแล้วบอกได้ นี้มันไม่แง๊นๆไปเหรอ 555555

TW200

เริ่มเนื้อเรื่องดีครับ ชวนให้ติดตาม หวนคิดย้อนอดีตวัยเรียน 55 ความรักแบบมัธยม ภาพก็สวยงาม ชอบครับ.. ขอบคุณสำหรับการนำเสนอ

Chatchai Tubnan

ภาวนาขออย่าปวดตับเลยครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจ ชวนจิ้นสุดๆ ขอบคุณสำหรับการแปลครับ

cat669

กลัวปวดตับจัง แต่เนื้อเรื่องเปิดได้น่าสนใจจัง

ทำไมรู้สึกอะไรๆ มันไวจัง คนเหงาหรือ คน ... นี่

เตอร์ เอง

น่าติดตามจริงๆไม่รู้พระเอกคิดอะไรอยู่ พระเอกคงจะเหงาจริงๆ

strikef.

ตอนเราอกหักไม่เห็นเจอสาวน่ารักแบบนี้มาให้ระบายและขอเป็นแฟนบ้างเลย ทำไมโลกนี้ไม่มีความยุติธรรมขนาดนี้นะ ขอให้ไอ้พระเอกไม่มีความสุข

ทุกคนมีวิธีปลอบใจที่ไม่เหมือนกัน อยากได้วิธีปลอบใจวิธีนี้บ้างจังเลยครับ 555

teet

เรื่องชวนฝันวัยเรียน คนอกหักมาเจอกันอะไรจะเกิดขึ้นต่อไปนะ

monogatari

ต้องลองติดตามดู เนื่องจากมีตัวละครหลายคน อาจลากพาไปปวดตับอีกก็ได้

อ้าว ปลอบใจกันแล้วเป็นเพื่อนกัน แล้วก็เยกัน รวดเร็วอะไรเช่นนี้ แต่ก็น่าอยู่หรอก นางเอกอกสวยเอวคอดซะขนาดนั้น บุญของพระเอกมันจริงๆ ::Dribbling::

siwapeeza

อ่าวววว แต่ก็ดีนะ อกหักมาด้วยกันเลยดามใจกันซะเลยย

อ่าตอนหน้าเหมือนมีปมแหะ  55