ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่หา รสสวาท บทที่ 1-2

เริ่มโดย peckfat, ธันวาคม 07, 2021, 05:47:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peckfat

เสน่หา รสสวาท บทที่ 1 ชีวิตที่ลงตัว แต่แสนจะน่าเบื่อ

ชี่อเรื่อง อยากจะสื่อถึงคำว่าเสน่หา หรือ ควาทคลั่งใคล้ ในรสสวาทกามราคะ ที่ได้ลิ้มรสแล้วยากจะปฏิเสธ
เสน่หา รสสวาท เรื่องนี้เป็นเรื่องของกลุ่มชนที่ใช้ชีวิตและในสังคมซึ่งเราๆเรียกว่ากลุ่มมีอันจะกิน ชีวิตหรือไลฟ์สไตล์เขาเหล่านั้นคืดทำธุรกิจเงินติ่เงิน สังสรรค์ เป็นข่าวสังคม แต่ในด้านมือจริงๆแล้วเมื่อมาถึงอารมณ์ดิบรสกาม มันไม่ต่างจากทั่วๆไป เรื่องนี้เขียนจากโครงชีวิตของสามีภรรยาที่ชีวิตที่มีสีสรรค์อย่างมาก และที่เขียนเล่ามีความจริงกว่า 50เปอร์เซ็นต์ ทั้งคู่ทดลองเสพกามไปไกลระดับหนึ่ง และอีกส่วนของเรื่องเป็นการจิตนาการว่าถ้าเกิดมันจะเป็นอย่างนี้ ซึ่งพวกเขาอาจจะเดินต่อก็ได้

บทที่ หนึ่ง ชีวิตที่ลงตัว แต่แสนจะน่าเบื่อ

เสียงร้องเท้าส้นสูงกระทบลงบนพื้นหินออ่นดังใกล้เข้ามาทำให้ผมต้องหันไปดู สาวอายุสามสิบเก้า แต่งกายสำหรับงานกลางคืน เสื้อผ้าเลื่อมเข้ารูปยาว เปิดลึกเห็นเนินอกขนาดสมส่วน กางเกงเข้าชุด ใบหน้าแต่งสีเข้ม ผมเซ็ทเข้าทรง ดูรวมหมดแล้วสุดเซ็กซ์ ผมเห็นแล้วถึงมองค้าง เธอเดินเข้ามาจูบผมที่แก้ม แล้วบอกผมว่า.....วิไปงานเลี้ยงนะคะ ไม่ต้องคอยนะคะ
ผมมองหน้าวิแล้วตอบยิ้มๆ .......จ๊ะ   คืนนี้สนุกๆ นะจ๊ะ.........และถามเธอกลับไปว่า .....เพื่อนกลุ่มไหนหรือ  พี่รู้จักหรือเปล่า ....
เธอเดินจากไป ไม่ตอบแต่หันมายิ้มน้อยๆๆ

สักพักหนึ่งผมนั่งจมอยู่บนโซฟา และเริ่มคิดทบทวนว่ามันเกิดอะไรขึ้นในชีวิตคู่ของเรา.....อ้อผมชื่อ โชค อายุ สี่สิบกว่า รูปร่างหน้าตาก็โอเคนะ สูง 169 พอจะออกล่าสาวๆได้ ส่วนภรรยาผมชื่อ วิลาวรรณ หน้ายาวรูปไข่ ผมยาวเซ็ท ขาวสวยอกอึ่ม 34 คับซี ได้สัดส่วนด้วยความสูง 165 รวมแล้วทำให้ผู้ชาย หันมามองได้

เราแต่งงานกันมา ยี่สิบกว่าปีแล้วครับ มีลูกชาย เรียนอยู่ญี่ปุน หน้าที่การงานสถานะภาพนับว่าดีพอสมควร บ้านพักทันสมัยพื้นที่กว้างพร้อมรถหรู และ รถแวนตู้ โดยมีแม่บ้านวัยสามสิบกว่าดูแลทั้งหมดแยกด้าหลัง ซี่งลูกชายจะกลับบ้านตอนปิดภาคฤดูร้อน หรือเทศกาล นั้นก็หมายความว่าบ้านทั้งหลังเราอยู่กันสองคน

ชีวิตคู่ของวิกะผมก็มีความสุขดี หลักๆคือจากทางบ้านเราทั้งสองมั่นคง และเราทั้งสองต่อยอดจนธุรกิจแข็งแรง อยากได้อะไรก็หาได้ อยากไปไหน ในประเทศ ต่างประเทศก็ทำได้ตามคิด เราแต่งงานกันตอนวัยรุ่นๆ อายุยี่สิบกว่า และมีลูกทันทีโดยเราก็ให้เวลาดูแลลูกชายชื่อนาย ยอด
เราสองคนทุ่มเทพลังงานในการสร้างชีวิตที่รากฐานแข็งแรง การทำงานหาเงิน เที่ยวกินกับเพื่อนฝูง เมื่อลูกโตขึ้นเราก็ส่งเรียนต่างประเทศ และทำให้เรากลับมามีเวลาให้กันมากขึ้น

แต่หลังจากสิบกว่าปีทีเราแบ่งเวลาให้กับลูกด้วยนั้น การที่วิ กับ ผม กลับมามีเวลาให้กันมากขึ้นทำให้เรารู้สึกว่าชีวิตเราขาดๆ แห้งๆ ลงไป แรกๆก็มีความสุขกันดี แต่หลังจากหนึ่งปี สองปี สามปี แน่นอนเรามีความสุข แต่ความรู้สึกที่มีต่อกันมัน คือ ไฟสวาท อ้ายไฟช๊อต เวลาถูกเนื่อต้องตัว เหมือนเมื่อก่อนมันหายไป วิ กะ ผม เรามีเซ็กซ์กันเราร่วมรักเหมือนกับคู่ทั่วไป อาทิตย์ละหน สองหน นั้นคือจากที่ธรรมชาติเรียกร้อง แต่มันไม่ร้อนแรงเหมือนเมื่อก่อน ตอนนี้เหมือนกับว่าไฟมันกำลังจะมอด อยู่กันเพราะรักกัน ร่วมรักกันเพราะเคยชิน อยู่กันเพราะเปนครอบครัว อยู่กันเพราะจะดูแลกันไปจนแก่ แล้วจะอยู่กันอย่างนี้หรือ แบบแกนๆ แล้วมันจะไปต่อได้หรือ
น่ากลัว น่ากลัวมากกก..... ความเบื่อ ความเคยชิน .......หรือเพราะว่าเรื่องเซ็กซ์มันจำเจ มันไม่ร้อนแรงเหมือนตอนวัยรุ่น หรือ ตอนแต่งงานใหม่ๆ  แล้วจะทำอย่างไรให้มันมีชีวิต ชีวา เดินร่วมกันต่อไป

บทที่ สอง แอลกอฮอร์พาไป

เรื่องเซ็กซ์ของเราก็เหมือนคู่อื่นๆ ที่ปีแรกๆข้าวใหม่ปลามันก็ร่วมรักกันเกือบทุกคืน ตะลุมบอนกันทุกท่า ทุกสถานที หลังจากอยู่กันพอมีลูกคนหนึ่ง เราก็เริ่มห่างเรื่องเซ็กซ์บ้างเพราะมีลูกที่ต้องให้ความสนใจ บางทีเดือนหนึ่งเราจะสนุกบนเตียงกันเพียงสามสี่ครั้งเท่านั้น พอจำนวนปีมากขึ้นก็เริ่มเกิดปัญหา คือว่าเมียผมจะเสร็จยากมากบางครั้งผมจะใช้ปากใช้ลิ้นให้เธอจนเสร็จ แล้วเล้าโลมและสอดใส่ต่อ ใช้สารพัดท่างัดไม้ตายสูตรเด็ดต่างๆเท่าที่รู้ๆเห็นๆมาใช้ ผมกระเด้านานเกือบครึ่งชั่วโมงเธอก็ไม่เสร็จ พาลทำให้น้ำหล่อลื่นแห้งเข้าไปอีก

จนบางครั้งผมก็ทนเสียวไม่ไหวก็ต้องจำใจปล่อยให้แตกโดยที่เธอไม่เสร็จ ก็นึกสงสารเธออยู่เหมือนกัน แต่เธอก็ไม่ได้เรียกร้องอะไรและไม่ได้โกรธเธอบอกว่าเธอก็เสร็จไปแล้วตอนที่โดนลิ้นผมแต่ผมก็เฝ้าครุ่นคิดและอยากจะทำให้เธอเสร็จจนเสียวสุดๆพร้อมๆกันมั่ง ครั้งหลังๆผมก็ใช้ปากใช้ลิ้นเลียให้เธอแบบเกือบจะเสร็จ แต่ไม่ให้เธอเสร็จ แล้วก็รีบสอดใส่กระเด้าต่ออาการก็เหมือนเดิมคือเสร็จยากต้องใช้เวลานาน หรือมีบางครั้งที่ไม่เสร็จเลยก็มี.................................

แต่ถ้าย้อนกลับไปตอนที่เราคบกันในต่างประเทศ ตั้งแต่เจอครั้งแรกผมบอกเลยครับว่า สาวคนนี้ฮอต ต้องขอลองเจาะสักครั้ง ผมใช้เวลานานเกือบปีกว่า จนเธอเปิดใจให้ผมเข้าไปนั่งในใจเธอ และหลังจากนั้น วิกับผมเหมือนไฟสองขั้วพร้อมที่จะระเบิด เจอกันเมื่อไหร่ไม่พ้นต้องจับมือถือแขน จนเกินเลยไปถึงจูบกอด และ ในที่สุดผมก็ได้มีโอกาศเอาเจ้าท่อนเนื้อแข็งปังยาวห้านิ้วสอดเข้าไปในช่องสวาทของเธอ ต้องบอกเลยว่าผมเป็นคนแรกที่ได้เปิดบริสุทธ์วิ

ครั้งแรกเราสองคนก็กล้าๆ กลัวๆ แต่หลังนั้นเซ็กซ์คือสวรรค์ที่เราสองคนตะกายหา ถึงแม้นว่าท่อนเอ็นลึงค์ของผมจะไม่ยาวแต่มันก็ได้ขนาดที่ส่งให้วิถึงสวรรค์ และความสุขจากการร่วมรักของเรามาในทุกรูปแบบ ทุกท้วงท่า การทำรักกันเป็นอะไรที่เปิดเผิยในสังคมชาวอเมริกา การจูบกันในที่สาธารณะ หรือ หน้งเอ็กซ์ ที่มีให้ดูแบบถูกกฏหมาย เราก็จำมาเล่นกันบนเตียง ไม่ว่าจะท่าร่วมรักด้านหลัง หรือขาพาดบ่า จะน้ำแตกในปอก หรือแตกนอกสดๆ เราสองคน วิ และ ผม ร้อนแรงสุดๆ นอกจากนั้นความใกล้ชิดทำให้เราเริ่มใช้ภาษาเถื่อนๆดิบๆเวลาเราสองร่วมรักกัน

ภาพในอดีตแวบผ่าน....โชคนอนทอดขาอยู่บนโซฟาเพ่งมองห้องนั่งเล่น แต่เปนการมองแบบไรจุดหมาย ในสมองนึกถึงอดีตตอนคบกับวิในต่างแดน มันเปนช่วงที่มีความสุข สนุกกับเซ็กซ์อย่างมาก และในเสี้ยวนาทีดวงตาโชคเหมือนมีประกายความรู้สึกดีๆแพร่ซานไปทั่วร่าง เขาจำได้ว่าเขาสนุกกับการร่วมรักกับวิ และมีสิ่งหนึ่งที่กระตุ้นให้ความเงี่ยนของเขาพุ้งสู่จุดพีค ตะบันเย็ดวิแบบบ้าคลั่ง

ใช่แล้วคืนนั้นเราดื่มวิสกี้กันหลายแก้วแล้วเรามาเริ่มคืนอันร้อนแรงที่คอนโดผม จำได้แม่นว่า 
วิแสดงอาการเมานิดๆ และเปนฝ่ายเริ่มก่อนบทรัก หอมแก้ม โอบกอด ทำแบบหนุ่มสาวแฟนเขาทำกัน วิหอมแก้มไซ้ไปถึงซอกหู และพูดเสียงสั่น
"คืนนี้วิต้องการโชคมากๆเลย โชคช่วนวิด้วย .......... วิรักเฮียโชคนะ ............
แล้ววิก็จูบปากเอาลิ้นเข้าตีกับลิ้นผมในปากผม วิถอยตัวออกแล้วเริ่มปลดกระดุมเสื้อผมอย่างลุกลน มือปากสั่น .....................

เราทรุดลงนั่งที่เตียง วิยังตามจูบผมอีกและถอดเสื้อผม เธอขบกัดบ่าผมเบาๆจูบไซร้ไร้โลมไม่มีเสียงพูดคุยใดๆจากเราทั้งคู่ ไฟราคะในตัวเราทั้งสองที่เพิ่มขึ้นทุกขณะ ผมเงี่ยนท่อยลึงค์แข็งเปนลำ แต่ยังสับสนที่วิเปนฝ่ายรุก และตอนนี้เธอถลกชายกระโปรงขึ้นจับมือผมวางลูบขาอ่อนเธอจนถึงสะโพก วิจูบไปทั่วตัวผมอย่างลนลานเหมือนคนที่หิวกระหายมานาน
แล้วเธอก็เอนตัวลงนอนหงายหายใจหอบหลับตาส่ายหน้าหันหลบไปอีกทาง ด้วยความกระดากอายแต่เอามือค่อยๆถลกเปิดชายกระโปรงให้ขึ้นเกือบถึงเอวให้ผมดู กางเกงในบีกินนี่ตัวเล็กสุดเซ็กซี่สีขาวที่เป้าโหนกนูนเห็นชัด

เห็นอย่างนั้นแล้วผมก็เริ่มรุก ซบหน้าลงตะแคงแนบที่หน้าท้องวิ ที่กระเพื่อมด้วยแรงหายใจเอียงหน้าไปทางปลายเท้า มือลูบขาอ่อนขึ้นลงตาจ้องมองผ่านเนินระหว่างขา แต่คงไม่ทันใจวิ ซึ่งคืนนี้ดูจะร้อนแรงเงี่ยนเป็นพิเศษ จะด้วยวิสกี้ หรือ การที่เราห่างกันมากว่าสองอาทิตย์
วิจับมือผมที่ลูบขาอ่อนมาวางลงที่โหนกเป้ากางเกงใน
"ช่วยวิด้วย วิอยากให้โชคทำทุกอย่างกับวิ จับหีวิ..ซิ..จ๊ะ ที่รักบดขยี้ด้วยมือกะนิ้วของโชคซิจ๊ะ วิมีโชคคนเดียว"

ผมเริ่มลูบคลึงบีบมันเบาๆมันอวบตึงเพราะมีกางเกงในอยู่ เสียงวิครางเบาๆส่ายตัวไปมาช้าๆเริ่มปลดกระดุมเสื้อตัวเองออก ผมหันมองอกวิที่มียกทรงสีดำตัดกับสีผิวที่ขาวผ่อง ผมดูว่าเธอจะทำอะไร และแล้ววิก็ปลดยกทรงออก นมสองเต้าเผยต่อสายตาผมอะไรจะปานนั้น ทั้งๆที่นอนหงายอกยังตั้งชูบอกถึงความแน่นเฟิร์ม หัวนมเป็นแข็งมีปานเล็กๆรอบสีชมภู แดงๆคล้ำนิดๆ ผมผละมือมาจับนมทั้งสองเต้าที่ตึงเต่ง เริ่มเค้นครึงด้วยมือทั้งสอง คาดว่าขนาดไม่ต่ำกว่า ซีคับ แน่ๆมันทำให้ผมอารมณ์กระเจิง และเริ่มบีบขยี้แรงขึ้น
วิพูดเบาๆแต่ไม่มองเพราะคงอาย
"ดูดนมวิสิ" ผมทำตาม มือผมบีบนมเบาๆ เค้นๆแล้วเลียดูดอย่างสนุกปากสนุกมือ วิแอ่นอกไปมา ตัวสั่นจับมือผมข้างขวากลับลงไปที่เป้ากางเกงในอีก
ผมถาม "ต้องให้ผมทำอะไรใช่ไหม ให้ทำอะไรบ้างบอกมาสิจ๊ะที่รัก"
เธอบอก "ทำทุกอย่างที่โชคอยากจะทำ"
เท่านี้ผมก็รู้แล้วว่าวิต้องการให้มีเงี่ยนสุดๆ ต้องการร่วมเพศ อารมณ์ใคร่ตัณหาผมแทบจะระเบิด ผมไม่เกรงใจแล้วมือผมล้วงเข้าในขอบกางเกงในจากใต้ท้องน้อยลงจนถึงส่วนสำคัญที่สุดรู้สึกได้ว่ามีขนสากมือ นิ้วมือผมแซะลงร่องระหว่างขา วิกัดฟันครางในลำคอ
ผมรุกต่อใจผมคิด....ขอดูโคกโยนีและส่วนลับภายในของวิหน่อยละ.... 
ไม่รอให้ตอบ ผมถอดกางเกงในเธอออกทันที่ โยนีโหนกนูนเป็นพูกลีบแนบสนิทขนสีดำ แต่ไม่มีแตดแคมในแลบออกมาเลย

ผมทึ่งในความงาม ลุกนั่งปลดเข็มขัดและกางเกงผม และก็รีบช่วยรีบถอดกระโปรงและเสื้อที่เหลือชองเธอออก ดูว่าเราจะหน้ามืดด้วยตัณหาราคะ เธอมองดูท่อนลึงค์ของผมที่ตอนนี้มีน้ำซึมออกมา ดูเธอพอใจในขนาดของควยผมที่ไม่ใหญ่ยาวจนน่ากลัว
ตอนนี้สองเราไม่มีอะไรปกปิดร่างกายแล้ว วิตัวขาวผ่องผิวเนียนนมขนาดพอดี เป็นเต้าเต่งตึงขาว ผมมองต่ำลงมาเจอหน้าท้องที่มีส่วนโค้งไม่แบนลาบ ชวนลูบไล้ วิเริ่มรุกด้วยจูบไปทั่วตัวผม และมือลงมาจับลำควยผมถอก

ผมโอบกอดบีบนมแล้วลูบไล้ลงมาที่หน้าท้อง และจับหีอย่างสนุกมือ วินอนหงายปล่อยให้ผมเชยชมเรือนร่างที่เปล่าเปลือยผมนั่งตะแคงมือลูบจับทุกส่วนของร่างกายเธอ
วิหลับตา ผมก้มดูดนมมือลูบหี เธอยิ้มอย่างแสดงอารมณ์ และบอก
"ทำให้ วิ มีความสุขได้ไหม" ผมรู้ว่าเธอต้องการ และ หมายความว่าอะไร แต่ผมก็ใช้มือและนิ้วรุกหนักขึ้น ลูบขยี้ตรงแคมหี และถามเธอแบบกระชากอารมณ์ ซึ่งไม่เคยถามเธอเลย
" วิจ๋า เคยมีใครทำให้วิมีความสุขแบบนี้หรือเปล่า " ผมขยี้หนักกว่าเดิม ในสมองผมมันได้อารมณ์จริงๆ อยากฟังคำตอบ ผมโน้มตัวลงไปประกบปาก ริมฝีปากบดขยี้และสอดลิ้นเข้าไปพัวพันกับลิ้นเธอ จนริมฝีปากเปียกไปด้วยน้ำลายที่เอ่อออกมา จากนั้นผมก็ขยับมาเลียไล้ตรงหู และถามเธออีก เพราะต้องการฟังคำตอบจากเธอ
วิพูดด้วยเสียงแผ่วเบา " ชัยจ๋า......วิทนไม่ไหวแล้ว ช่วยวิด้วย..... "
"บอกโชคมาซิจ๊ะ แล้วโชคจะช่วย เราจะสนุกด้วยกัน เราไม่มีความลับไม่ใช่หรือจ๊ะ วิจ๋า" ตอนนี้ผมก็เงี่ยนสุดๆ วิรูดควยผมจนตัวงอ ถ้าผมขยี้แคมเธอ สอดนิ้วเข้าไปเล่นเม็ดแตตของเธอ วิก็จะแก้ด้วยการกระทอกควยผมเร็วขึ้นไปด้วย
แต่ความเงี่ยนของผมมันสุดขั้วจริงๆ ผมอยากฟังว่าเธอเคยโดนใครทำแบบนี้มาก่อนหรือเปล่า มันได้อารมณ์จริงๆ
"โอ้ยๆๆๆ ไม่ไหวแล้วโชคจ๋า.... วิ.....วิ.....วิ.......เคยจ๊ะ ...... ตอนเรียนไฮสกูล .....โอ้ย....ชัย...วิ เสียว  "

ผมได้ยินคำว่าเคยเท่านั้นแหละ เลือดผมเหมือดจะเดือด ควยผมเหมือนจะขยายขนาด โอ้ยทำไมเพียงแค่นึกถึงว่าเธอเคยโดนทำให้เสียว มันทำให้ผมสุดกลั้น
ผมจับวิถ่างขาออก และก้มหน้าลงจูบไซร้ลงถึงท้องน้อยและเนินสงวนใช้ลิ้นเลียร่องหีที่แฉะลงถึงเม็ดเสียวและแคมในสุดดมกลิ่นคาวสาวของวิอย่างไม่รังเกียจ และเปนครั้งแรกที่ผมใช้ลื้นกับหีเธอ ผมก็คบหลายคนก่อนที่จะมาเจอวิ ผมไม่กล้าจะทำอย่างนี้กับใครมาก่อนเลย แต่นี่ไม่ใช่ใครอื่นคมที่ผมรักจริง และ ตอนนี้หวังว่าจะใช้ชีวิตร่วมกัน
วิครางเหมือนจะขาดลมหายใจ บอก
"ซีดดด เลียหีวิด้วยหรือ   อารรร์ "  วิแอ่นหีให้ผมเลียดูดและก็จิกหัวผมกดลงไปให้แนบหีเธอ ขาสองข้างบีบรัดหัวผมด้วย

ผมก็ทำอย่างไม่รังเกียจถึงจะมีกลิ่นสาบบ้างและรสชาติที่แปลกแต่ก็ทำให้อารมณ์ใคร่ผมพุ่งสูง จนวิต้องร่อนส่ายเอวไปมามือจิกขยี้หัวผม วิถาม
"พอหรือยัง วิใจจะขาดแล้ว" ผมแกล้งถามต่อเรื่องเดิม
"จะให้ชัยทำยังไง หรือจ๊ะ บอกชัยมาก่อนใครที่ทำให้วิเสียวอย่างนี้ และมันล่วงเกินวิหรือเปล่า"
วิลาวรรณหยิกผมเบาๆ อย่างพิศวาสพูดว่า
"จะบ้าเหรออยากรู้ไปทำไม ออออย์เสียวอะ แกล้งวิใช่ไหม"
ผมยิ้มและดันนิ้วกลางเข้าไปในรูสวาทของเธอ และ ใช้นิ้วโป้งขยี้เม็ดแตตของเธอ
วิเกร็งหีบีบรัดนิ้วผม แอ่นตัวขึ้เหมือนสะพาน ผมได้โอกาศรุกต่อด้วยคำถาม
"บอกมาให้หมดนะ ไม่อย่างนั้นชัยจะทำให้เสียวจนขาดใจเลย "แม่ยิ้มยั่วยวน และตอบ
"สมัยเด็กๆ เพื่อนฝรั่ง กอดจูบกันมันเรื่องธรรมดา ........... โอ้ยยย.... ซีดดดด .....ชัย อยากแกล้งซิ..... บอกแล้ว บอกแล้ว ..... มันกอดวิ ในโรงหนัง และก็เริ่มจูบ มันแทงลิ้นเข้ามา วิไม่เคยก็ตกใจ จะผลักมันออก แต่ลื้นมันทำให้วิเคลิ้ม พอรู้สึกตัวอีกที่มันสอดมือเข้ามาในเสื้อในแล้ว................โอ้ยเฮียโชคขา ......วิไม่ไหวแล้ว.....

ผมแกล้งวิเพื่อให้พูด จะจริงไม่จริงไม่รู้ ผมเลยทั้งบีบทั้งเค้นให้วิพูด เธอก็บอกเปรียๆ แต่ฟังวิเล่าแล้วมันทำให้ผมหื่นจริงๆ และเงี่ยนสุดขีดเหมือนกัน  ได้ฟังวิเล่ามันทำให้อารมณ์เงี่ยนชูดส์สุดๆ แต่ก็มีอารมณ์หึงหวงออกมาด้วย สมองผมมันดันคิดต่อไปว่า วิเคยโดนเจาะมาก่อนหรือเปล่า ทั้งเงี่ยน ทั้งหึงหวง มันเสียวจี๊ดๆ เลยผมทนไม่ไหว ยกกางเข่าวิตั้งให้ขึ้น และผมเข้านอนทับในหวางขา จับเอาควยถูไถในร่องหี วิร้องซีดดดด ซาดดดดศ์ ตลอด
และวิ กระซิบเบาๆ เพียงว่า
"ทำให้เค้าเถาะ อยากเล่นให้ถึงที่สุดๆๆ วิไม่เคยมาก่อน"

ผมพยักหน้า เอามือแบะกลีบหีแหวกขนหมอยที่ชุ่มน้ำเงี่ยน รูหีเปิดอ้าแดงผมเอาควยจ่อแล้วค่อยๆเสียบมันเข้าไปรูฟิดมากทำให้ผมเจ็บหนังหัวควยไม่น่าเชื่อทั้งที่มีเมือกหล่อลื่นแฉะไปหมด
วิสะดุ้งกัดฟันหลับตาซี้ดปาก ผมชะงักถาม
"เจ็บหรือป่าวจ๊ะ วิจ๋า"   วิส่ายหน้าบอก "ไม่เป็นไร โชคอย่าหยุด"   ผมบอกต่อ
"รูหีวิแน่นรัดควยผม เสียวดีจังเลย"   
วิกระซิบข้างหู "ก็เค้า รอควยโชคตั้งนานแล้ว ไม่ทำซะที ชอบไหม  ของวิ ดีไหม เฮียโชค ชอบมะ"        ผมบอก "ดีสุดๆ หีของ วิ ต้องเปนของโชคคนเดียวนะ โชคเปนเจ้าของแล้ว" ผมลงกอดซบแนบอก หัวใจ วิเต้นแรงจนผมสัมผัสได้ ผมกระดกตูดกระเด้าไม่หยุด
วิก็เด้งร่อนหีรับ เรากอดจูบกันอย่างเมามัน ผมเปลี่ยนท่าเป็นนอนคร่อมขี่กระเด้าบ้าง-เอาขาพาดบ่าบ้าง วิตอบรับทุกท่าเราเย็ดกันระบายความอยาก ไม่รีบทั้งๆที่แทบจะทนไม่ไหว ผมก้มดูเห็นน้ำหีของเธอ ขาวๆไหลออกมาตามลำควยผม เลยถาม
"วิเสียวจนน้ำเยิ้มเลย " แม่บอก
"..มันเงี่ยนมากๆ วิเสียวอร่อยหี  เย็ดวิอีก เราเย็ดกันอีกนะเฮีย....... เฮียโชคอย่างทิ้งให้วิเหงาอีกนะ วิรักโชค วิเปนของโชคแล้วนะ ให้โชคทั้งกายและใจเลย"
โชคกระเด้าอย่างเนิบๆ แล้วพูดต่อ  "อย่างนั้นโชคเรียกวิ เวลาเราเย็ดกัน ว่าเมียนะ"
ผมไม่รอคำตอบ พูดต่ดทันที "เมียจ๋า ผัวเสียวควยจังเลย"
วิ ครวณครางว่า "เสียวหีเงี่ยนจังเลยผัวขา"
ผมเย็ดไปจนวิ ร้องครางเกร็งตัวบอก แต่สมองยังค้างอยู่กับเรื่องที่ ใครเคยทำให้วิเสียว และมันคนนั้นเคยล่วงรั้มวิหรือเปล่า
อดใจไม่ได้เลยกระแทกรัวๆ และถามวิต่อ " เมียจ๋า แล้วอ้ายเด็กฝรั่ง มัน.. มัน ทำกับวิอย่างนี้หรือเปล่า บอกผัวหน่อยสิจ๊ะ....."

"เมียจะทนไม่ไหวแล้วผัวขา... โอ้ยๆๆ อย่าหยุด อย่าหยุด.... อย่าแกล้งวิ สิคะ.... ซีดดด... บอกแล้ว บอกแล้ว....มันจูบวิ ส่งลิ้นเข้ามาเล่นกับวิ... และมันก็บีบ คลึง นมวิด้วย  มันหวิวไปหมด
สักแปป มันก็สอดมือเผ่านกระโปรงข้าไปขยี้หีของเมีย  แต่ยังดีมีกางเกงในขวางอยู่ มันขย่ำหึเมีย และพยายามแทรกนิ้วผ่านกางเกงใน ข่งในเปียกหมด.... วิเริ่มเสียวแปลกๆ หายใจขาดๆ.... เสียวๆ จ๊ะ..
แต่สักแปป  หนังจบ ไฟเปิด เราเลย หยุด  วิเลยรีบวิ่งออกจากโรงหนัง... วิ่งไปหากลุ่มเพื่อน หลังจากนั้น ซีดดดดด วิหลบไม่เจอมันอีกเลย... กลัวมันทำเสียว และจะเลยเถิด ...
"โอ้ยยยย ซีดดด โชคจ๋า เสียว ไม่ไหวแล้วเร็วๆ จ๊ะ แรงๆด้วย"

ผมได้ยินวิเล่าให้ฟัง....มันเจ็บจี๊ดดดด ในหัวใจ....มันหึงหวง....แต่มันทำให้เงี่ยนสุดๆจริงๆ  ถึงแม้นว่าเปนเรื่องจริงหรือพูดเพราะเธอเงี่ยน.... แต่มันก็มีผลดีกับอารมณ์เงี่ยนของผม มันทำให้อารมณ์เพิ่มทวีคูณ...
ยิ่งคิด ยิ่งเงี่ยน..... ผมกระเด้าไม่ยั้ง....ได้ยินวิบอกว่า " ผัวเอาน้ำแตกในหีเมียนะไม่ต้องชักควยออก โอ้ย! ว้าย!"

จากนั้นผมก็ซอยควยหนักๆเร็วๆจนหลั่งน้ำกามเข้าใส่มดลูก ผมกดควยแนบสนิทไว้ ขนหมอยและหีเปียกแฉะไปหมด เราเหนื่อยหอบแต่ก็ยังกอดจูบกัน วิกระซิบข้างหู "ที่รักขา วิมีความสุขมากค่ะ เรารักกันใช่ไหมค่ะ"
ผมไม่รอให้เธอพูดจบ ประทับจูบเบาๆ แล้วบอกเธอว่า " รักที่สุดเลย ไม่ปล่อยไปไหหแล้ว เราคู่กันนะจ๊ะ
"วิจ๋า เล่าให้ฟ้งหน่อยซิจ๊ะว่าหนุ่นไหนมันมารวนรามทำให้เสียว"

เธอมองตาผม "โชคอะ ถามอะไรไม่รู้ ชัยถามวิก็พูดตามๆไป ไม่มีอะไรหลอก...ไม่ต้องถามอีกนะ..."
ผมคิดว่าต้องมีความจริงอยู่บ้าง เรื่องที่เธอถูกเพื่อนฝรั่งรุกราน มันช่างทำให้ผมเกิดอารมณ์เงี่ยนตื่นคัวอย่างมาก แต่เวลานี้คงไม่ใช่...... ผมครอเคีย...แล้วกระซิบว่า " จ๊ะ.."
โอ้ ยี่สิบกว่าปีแล้ว เหมือนเมื่อวาน ชัยหลับตาลงแต่สมองไม่สงบ คิดต่อไปว่า มันเปนช่วงเวลามี่เรามีความสุข แต่จากตรงนั้นถึงตรงนี้ มันเกิดอะไร...

ติดตามต่อด้วยนะครับ แนะนำได้ครับ......

pamaaeng

อยู่กันมานาน ต้องหาอะไรมากระตุ้นให้ซู่ซ่า

jet081

peddo

เอิ่ม เหมือนชีวิตจริงเลยครับ แถมเราแต่งช้า เวลาที่ซาบซ่านน่าจะน้อยกว่าโชคอีก ยังมีโอกาส หาบรรยากาศใหม่บ้างครับ น่าติดตามมากว่าจะแก้ปัญหาได้มั้ย อย่างไร แต่คงกลับไปทำตามไม่ไหว 555

1819

ไม่น่าจะใช่ฝรั่งอย่างเดี่ยวละมั้งวิ ร้อนแรงขนาดนี้ ดูท่า ปัจจุบัน วิออกไปงาน ต้องมาหาอะไรมาชดเชย อารมณ์ตัวเอง ซะละมั้ง  ข้อเสียของผู้หญิงคือมักเก็บอารมณ์ไว้กับตัว ไม่กล้า บอกความต้องการว่าอยากให้สามีกรือแฟนทำแบบไหน อย่างไร เพราะกลัวโดนหาว่ามักมาก บ้ากาม  จน ต้องแอบไปปลดปล่อยกับ คนอื่น    ครอบครัว ส่วนใหญ่ ที่ มีอะไรขาดมักไม่แก้ด้วยการพูดคุยปรึกษา กันและกัน จนต้องเตลิด บางคู่ รับได้ ก็  เพิ่มดีกรี ความแซ่บไป บางคู่รับไม่ได้ก็จบ ด้วยครอบครัวพัง  สมัยยนี้ การแยกกัน มันทำง่ายเหมือนปกติ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Unagun

sarah113

แต่งได้ดีครับ แนวนี้แหละที่ชื่นชอบ ค่อยๆปลุกอารมณ์ที่ละนิดครับจะสุดยอดมาก

Deep Sea

บางทีมันก็ต้องเปลี่ยนกลิ่นบ้าง

leopoldi

เนื้อเรื่องชวนติดตามครับ อยากรู้ว่าวิ ไปกับเพื่อนจริงรึป่าว 

BROCCOLI

swss2511

sakdi Ontong

วิร้อนแรงมาก แล้วคู่นี้จะจบลงด้วยดีได้ไหมครับ ผมว่าน่าจะยาก

suriyamahajit

fifa11

::Glad::ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ