ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 28

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กรกฎาคม 03, 2021, 12:36:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูๆแล้วรุกะก็เป็นวิชาการต่อสู้พอสมควรถึงได้ประเมินท่าทางการต่อสู้ของโทนได้ และนางก็ประทับใจที่โทนปกป้องนาง ดังนั้นเมื่อโทนหลับแล้วฟุบไปบนอกและพิงที่ไหล่ นางจึงไม่โกรธแถมยังดีใจด้วยซ้ำ ก็เลยทำให้เจ๊หมิวเกิดอาการตาร้อน....อิอิ
โอ๊ยยยย...เจ๊หมิว น้องโทนบอกให้กลับก็ไม่ยอม แถมยังอยากเอาชนะรุกะขึ้นไปคร่อมโทนบนเตียงอีก ทำให้น้องเจ็บยังไม่พอ ยังจะทำให้น้องโทนซวยซับซวยซ้อนอีก ว่าแต่คุณอาที่มาบอกให้โทนกลับไปนี่บอกก่อนหรือหลังจากที่คุณเคย์ไปพูดในห้องประชุมนะ

napakon

ใครก็ปลื้มกับคนที่มาปกป้อง

chatjane4234

ไม่ชอบให้เจ้าโทนสนิทกับผู้หญิงอื่น ไม่ชอบให้ผู้หญิงอื่นสนิทกับเจ้าโทน หึงแหละ แต่แค่ปากแข็ง

puretank

นางเอกเบอร์สองของเรื่องถือกำเนิดแล้ว

selfzii

เจ๊หมิวหึงหนักจิงๆ รุกะดูเป้นห่วง + สนใจโทนดีจริงๆ 

guang_k

รุกะดูจะประทับใจกับคุณโทนมากเลย มิน่าในพระรามสามถึงแสดงอาการแบบนั้น เจ้หมิวอิจฉาแล้ว ใครๆ ก็รุมรักแต่เทพโทน

yoyoman

งานนี้พบคนหึง 1 อัตรานะครัช เป็นตอนที่เบาๆดี หลังจากดิ่งจากร้านเกะตอนที่แล้วนะครับ

NaNNz

ถ้าเรารู้จักกันก่อนหน้านี้ จะให้ รวบ รุกะซะเลย เจ้หมิว ห้าาาา 

มีคนเปิดประตูมา 55555 เกมมมโอเวอร์
" "

bmaII

เจ๊หมิวเหมือนจะแพ้ทางรุกะ ได้แต่มองทำไรไม่ได้

KengNaJa

หึงลิงสะแล้ว มีคนหึงหนึ่งอัตราครับ5555
อย่าลืมตามไปขอโทษลิงทะโมนด้วยนะครับ อยากรู้จังเลยว่าพี่หมิวจะทำยังไง

คนเหงา

นายโทนบอกว่าตอนนี้ไม่รู้​อะไรทั้งสิ้น​ มึนงง​ ::Dozy::

Kt Kritha

มีคนแอบหึงมาตั้งหลายปีแล้ว ทำไมถึงทำร้ายจิตใจได้ลงคอภายหลังล่ะ

ballnakrab

รุกะจังจะเป็นแฟนตัวจริงนายโทนใหม่ พี่หมิวก็อึนได้ใจไม่รู้ใจตัวเอง ::Sweat::

winpooh

โทนจะรู้ไหม ว่าหึง มานี่เลย มาซบช้านมั่ง ซบแต่รุกะอยู่ได้

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ รุกะชอบโทนเข้าแล้วมังครับ เข้าใจความรู้สึกของโทนมากเลย เจ้หมิวน่าจะหึงโทนเข้าแล้วครับ