ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 8

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 25, 2020, 04:12:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manote13022526

ayiraj2408

แอบสงสารบอยนะที่ยังไม่รู้ความจริง ไม่รู้ว่าพอรู้ความจริงนี่จะเอายังไงกับฟ้าดี

upperbound

น้องฟ้าเปลี่ยนไปขนาดนี้ได้เลยเหรอเนี่ย แต่ก็นะ ครั้งแรกตราตรึงใจ ยากจะปฏิเสธ

acerolar

::Glad:: พี่เอกโทรมาแน่ๆเลยนะครับ อยากให้ฟัาและพี่เอก ได้ไปกันต่อนะครับผม

mario

เอกโทรมาล่ะสิ
ห้ากับบอยคงยากจะไปต่อแล้วล่ะ
น่าจะมีน้องรีนมารักษาแผลใจแทน

beeract0

ถ้าเป็นพี่เอกโทรมาฟ้าจะรับสายไหมนะ ฟ้าจะหักห้ามใจเพื่อบอยรึเปล่า

wan_5367

มีความดราม่า แต่อย่างว่าติดอกติดใจไปแล้วอ่ะนะ

XQ

น่าสมเพจจริงๆเสียซิงให้คนอื่่นที่ไม่ใช่แฟนตัวเองกลับรู้สึกดีสะงั้น อยากให้บอยรู้ความจริงเร็ๆจังเลย

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

okai

ใจนึงก็รักแฟน แต่อีกใจน่าจะติดใจในรสกามที่ชายอีกคนปรนเปรอให้

Nick24

DeMo20220

::Glad::

เรียบร้อยโรงเรียนเอกจนได้ น้องฟ้าท่าจะหลงซะแล้ว

จะสงสารบอยดีหรือเปล่าที่ตัวเองมัวแต่เป็นพระเอกจนเสียแฟน

::Thankyou:: ::JubuJubu:: ::Thankyou:: ::JubuJubu:: ::Thankyou::

dodoza2

ไม่อยากให้บอยลงเอยกับฟ้าเลยแหะ ขอบคุณมากครับ เตลิดแล้วฟ้า